ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบว่าเป็นสายอะไร
  • อยากสอบถามผู้รู้ว่าเป็นพิทบูลสายอะไรครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 132K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 132K
  • เท่าที่ดู...เปนสายจูง ครับ..555 ล้อเล่นครับ...น่าจะสายโชว์ครับ..
  • น่าจะเรดโน้ดแฟนซีป่ะครับ
  • อยากให้ถามว่า ตรงกับมาตรฐานอันไหนมากกว่า
  • จมูกมัน2สีนะคับ ไม่พ่อ ก็แม่น่าจะเป็นเรดโน๊ตนะคับ//สายเสมอรึป่าวน้า(อิอิ)
  • สวยครับ
  • หมาสวยครับแต่ สายรักอกไม่เข้าครับ ระวังด้วยครับสายแบบนี้โตมาเอาไม่อยู่นะครับ รับผิดชอบกันด้วยครับ อยากให้ใครต้องมาโทษหมาอีกเลย บางที่จุดเล็กๆๆจุดนี้ก็ดูรู้ครับว่าใส่ใจหรือเปล่า แสดงว่าซื้อมาโดยไม่รู้ที่ว่าสายอะไร ถ้ามีคนบอกว่าสายกัดคุณจะกล้าเลี้ยงไหม ที่ผมพูดแบบนี้เพราะผมเองสมัยเมื่อ7ปีที่แล้วเคยอยากได้พิตบูลมาก ถึงขั้นเอาค่าเทอมไปซื้อ แต่เป้นหมาที่สวน สุดท้ายยังไม่ได้ศึกษาเท่าที่ควร อุปกรณ์ไม่พร้อม ปัญหาเลยเกิดหมาหลุดจากสายจูงถูกๆๆ ขอบคุณครับ
  • พ่อ กับ แม่ ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 87K
    2.jpg 85K
  • น้องหมาชื่อ ดำเกิง
  • ทำไมแม่เหมือนไม่ใช่พิตเลยครับ รถเบนซ์ข้างหลังสวยนะครับ รุ่นไรหรอครับ
  • สายเก่า GAFF
  • คอกเดียวกันเลยขอผมm3ชื่อมาคัสรูปอยู่abcออนไลน์