ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

KENYA หมาแดงที่ผมภูมิใจ
  • ตอน5-6เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    kenya.jpg 211K
  • ปัจจุบัน เพิ่งถ่ายสดๆร้อนๆ อายุประมาณ11เดือน เพศเมีย สีแดงเข้ม สูง23นิ้ว น้ำหนักไม่ได้ชั่งแต่น่าจะมี30ปลายแตะ40กก. น้อมรับคำติชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0656.JPG 268K
  • รักมาก เพิ่งเอาออกมาจากเซฟimage :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_0661.JPG 242K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0666.JPG 265K
    IMG_0668.JPG 281K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0669.JPG 254K
    IMG_0672.JPG 274K
    IMG_0673.JPG 228K
  • สวยครับ
  • :063: งามจัดเลยครับ :033:
  • สูงยาวดีครับ ยังไปได้อีกไกลครับ อิอิอิ
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากเลยครับ :063:
  • เท่ จัด
  • สำหรับตัวเมียแล้ว งามสุดๆ :033: ยังงามกว่าตัวผู้หลายๆตัวอีก :033:
  • สวยจัดเลยครับ
  • หน้าเหมือนbeckhamหมาผมเลย KENYAตัวนี้อนาคตไกลแน่นอน :X
  • ว่าที่สุดยอดแม่พันธุ์เรดโนสของไทย =D> =D> =D>
  • เป็นตัวเมียที่โครงสร้าง+หน้าตา โดดเด่นมากเลย ต้า
    มันโหดมากกกก......
  • สวย ใหญ่ ยาว เยี่ยม ครับ
  • สวยสุดๆครับคุณต้า สูงกว่าobอีก obประมาณ 20ครึ่ง น้ำหนักประมาณ35 เท่าที่ดูจากพี่น้องทั้งหมดob เล็กที่สุดในครอกครับ ob ออกแนวตัวเล็กอกใหญ่ รัดๆ นิสัยมันน่ารักดี ขี้อ้อนมาก เวลาผมนอนเล่นดูที่วีมันจะขึ้นมานอนบนออกผมเสมอ มันคงคิดว่ามันเป็นหมาพันธ์ปอมตัวเล็ก ขึ้นมานอนที่ผมหาใจแทบไม่ออกนอนนานด้วย ผมรักมันมากครับ ถ้ามีโอกาศคงได้คุยกันครับ อนาคตว่าจะหาตัวเมียมาเลี้ยงอีกตัว รอเวลาเหมาะๆอีกนิด วันหลังเอาเจ้าฮาวายถ้าจำชื่อไม่ผิด มาให้ดูมั่งนะครับ
  • ob ก็ดูดีมากครับ เล็กใหญ่ไม่สำคัญเลยครับ
    rezer ก็หวงเจ้าของมากๆ เหมื่อนกันครับ
    ว่าแต่ kenya เป็นทอมป่าวอ่ะต้า...หล่อโคตร..
  • ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ
  • เพรียว ๆ แบบนี้ เล่นสปริงโพลกระโดดตัวปลิวแน่ ๆ
  • หน้าสวยครับ
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากๆครับผม เอาเจ้านี่ไปชมบ้างครับผมคอกเดียวกันเลยครับ ไว้วันหลังจะเอาคลิปตอนฝึกลากน้ำหนักมาให้ชมนะครับผม แรงขับใช้ได้เลยครับ ฝากให้น้องต้าชมด้วยนะครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC18398.JPG 214K
  • สวยมากครับ Red Robinhood ก็ไม่แพ้กัน