ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมอายุ 4เดือนหนัก แค่7โล
  • หมา ผม อายุ 4เดือน น้ำหนัก แค่7โล เอง มันต่ำกว่า เกน มากไหม คับ

เเร้ วจะมีผลอ่ะไร หรือป่า ว
  • ทำ อะไร ครับ ตั้งทำไม 2 อัน อ่ะ ครับ
    ไม่ เข้า ใจ อ่ะ
  • ตอนเเร้ ว เน็ทหลุด คิดว่าไม่ ขึ้น คับ
  • ก็ธรรมดาคับ จะให้มันหนักเท่าไรคับ พิทบูลมันหมาขนาดกลางนะคับ ไม่ใช่หมาใหญ่ นี้แค่4เดือนเองเอาอะไรมาก มันอยู่ที่พ่อแม่คับใหญ่เล็ก
  • ก็ต้องกลับไปดูที่พ่อและเเม่ อีกอย่างการเลี้ยงดู เรื่องพยาธิก็มีส่วนน่ะครับ..
  • กำ ของผม 55 วันหนัก 6 เกือบ 7 โลละครับ
  • ไอ้แสบที่บ้านอายุ 2 เดือนกับ 27 วัน น้ำหนัก 15 กก. แล้วค่ะ
  • หมาผม 4 เดือนเหมือนกันแต่หนัก 15 โลครับ คอกเดียวกะพี่เค้าครับ น้องหมาของคุณbu_nut111

เป๊นน้องสุดท้องครับ ต่างกันเยอะเลยครับขนาดคอกเดียวกันนะเนี่ย แต่ถ้าหมาคุณbu_nut111 ไม่ผอมจนเห็นซีกโครง ก้อแสดงว่าปกติครับ
  • image

หมาผมเคยผ่านการเป็นโรคลำไส้อักเสบด้วยนะครับ แถบแย่
    ไฟล์แนบ
    J11472290-1.jpg 70K
  • พ่อแม่ หมา ก้อ ใหญ่ คับ

ก้อคอกเด่ว กับของ posiiz นั่นแห่ล่ะคับ ของ เค้าตัง 15 โล

แต่หมา ผมก้อ อ้วน น่ะคับ แต่ ยังไม่ ค่อยสูง คับ
  • @posiiz หมาผมก้อ เป้น เหมือนกัน คับ นึกว่า จะตาย ซะแร้ว
  • ตอนเป็นผอมมากๆเลยครับ แต่ยังรอด 55 หายนานยังครับ
  • นานแร้ว คับ เดือนกว่าๆ เเร้วคับ
  • ของผมเรดโน็ต 2เดือน 7โล กว่าคับ