ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • สุดยอดครับสวยจริงๆลูกเจ้าแท็กซี่ เลี้ยงดีๆมีเฮครับ
  • สองหนุ่ม สองมุม โจ้ - ต้น หล่อไปไหนเหน้อ...

• ให้มีเบอร์เฮียช้ายช่วยบอกผมด้วย ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖ จะปรึกษาจัดงานมีตติ้งใหญ่ที่อุบล ในวันเสาร์ที่ ๑๘ กุมภา ๕๕ ครับ
  • เบอร์เฮียครับพี่เห086-8655565
  • ขอบคุณน้องโจ้ครับ บอกเพื่อนๆเตรียมมางานด้วยนะ
  • ลูไอ้แท็กซี่ ชื่อว่า มิตเตอร์ ครับ

ท่าเดิน กับ กางมาก
    อกก็กว้าง เตี้ยด้วยครับ
  • ประกาศอย่างเป็นทางการ วันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2555 จะมีมิตติ้งใหญ่ที่อุบล สถานที่ในค่ายทหารวาริน
    เป็นการร่วมงานช่วยกันของจังหวัดอุบล อำนาจ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด ซึ้งงานนี้ ป๋ามาร์ค พิตบูลโซน เป็นแขกรับเชิญด้วย ขอให้พวกเราเตรียมตัวให้พร้อม ส่วนรายละเอียดต่างๆจะขอนัดประชุมกลุ่มอีกทีนึง รับทราบและบอกต่อโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
  • ฝากเเฮียช้ายประชาสัมพันธ์ร้อยเอ็ดและศรีสะเกษด้วยครับ
  • หวัดดีครับพี่น้องทุกท่าน สบายดีกันทุกคนนะครับ ได้ข่าวว่าช่วงนี้อุบลมี สใภ้ เอ้ย เซอร์ไพรส์ แหม่นบ่ครับ
    อิอิ
  • อยากไปมิตติ้งอะคะ ต้องทำไงบ้างอะ
  • ถึงวันงานก็พาหมาไปเลยครับ
  • เซอร์ไพรส์หยังน้อแต๊ก
  • หายหน้าหายตาไปนานแล้วนานตอนนี้จีฟเริ่มเป็นสาวแล้วจร้า :-D image
    ไฟล์แนบ
    409048_2452150459663_1129055371_31858182_1830075219_n.jpg 54K
    409048_2452150459663_1129055371_31858182_1830075219_n (2).jpg 54K
  • เย้!มิตติ้งมาแล้ว
  • โย่วๆๆ จะได้กลับอุบลฯสักที
  • ดีท่านยศ...จะได้มาชนแก้วกันหน่อย กรึบ ๆ ...
  • -เตรียมตัว ลูกๆ มาโชว์ ตัวกันด้วยเด้อ พี่น้องเฮา
    -บล็อคสกรีนกลุ่ม อยู่ไหน ใครทราบแจ้งด้วย
  • แบบนี้ที่อุบลมีไหมเน้อ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • บักอาทเอาไปสกรีนที่ร้านเพื่อนมันครับเฮียอยู่แถวห้วยวังนอง
  • สถานที่จัดงานคร่าวๆ ไว้ว่างๆจะถ่ายแบบเต็มๆมาให้ดูครับimage
  • บล็อคสกรีนผมให้น้องเอาเข้าไปไว้ที่ร้านเฮียแล้วครับ
  • -ขอบใจโจ้ ว่าแต่ไปร้านตรงไหน
    -ครั้งก่อนสกรีนออกมาเป็นไงบ้าง แล้วได้กันทุกคนมั้ย
  • คุณโต มีแบบนี้ หมายถึงอะไร 5แถว หรือ หญิง หรือ ยกทรง 555 เลยตอบไม่ได้เลย
  • ซำบายดี ยังเหมือนเดิมครับพี่น้องชาวพิททุกท่าน คึดฮอดเด้อ ตอนนี้กำลังทำคอกหมาอยุ่ที่ทุ้งนาอยุ่ครับเลยไม่มีเวลาดูเข้าดูหน้าเวฟ อุบลจะมีมิตติ้งแล้ว ดีใจจัง ยิ่งมีเรื่องหลายเรื่องอยากพูดอยุ่พอดีเลย คึดฮอดชาวพิททุกท่านเด้อ.....ต้นสุดหล่อ5555555555
  • ถึงพี่โตครับ อุบลมีมีทั้ง5แถว และก็2แถวครับ5555555คึดฮอดเด้อครับ
  • สกรีนออกมาก็สวยอยู่ครับเฮียได้แต่พวกที่ไปงานโคราชครับ
  • เดี๋ยวเอาไอ้ตัวเล็กไป มิตติ้งด้วย อีกตัว นอกจากพ่อมันครับ

• สุนัขสีมาร์คกิ่งสวยดีครับ กินเก่งๆอย่างนี้โตไวแน่ครับ
  • ถึงน้องต้น Casanova เมืองอุบล สองแถว นี่ยื่นเรียงกัน 2 แถวเข้ามาเลยเหรอครับ...ถ้าน้องต้นยืนยันว่ามีทั้ง 5 แถว และ 2 แถว ...รับรอง...มันสแน่ ๆ ..

เฮีัยช้ายครับ ที่บอกมาทั้งหมดนั้นแหละครับ...
  • อ้าวเชียร์....image
    ไฟล์แนบ
    207112.jpg 170K
  • บรรยากาศแบบนี้กำลังจะกลับมาอีกครั้งพี่น้องชาวพิทบลูทุกคนพร้อมกันเหรอยัง
  • พี่เหจะจัดงานใหญ่อีกแล้วเหรอคับ
    ไม่ได้เข้ามานาน ขอชมลูกวูดดี้หน่อยละกันนะคับพี่เห
    ยุ้ยเอารูปอีกสองตัวมาให้ดูหน่อยนะพี่จะได้เลือกไว้
    สองตัวหลังนี้น่าจะลดให้อีกหน่อยนะ55
  • หวัดีครับชาวอุบล ทุกท่านวันอาทิตย์สบาย ๆ ทำไรกันอยู่ครับ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ฝากพี่น้องอุบล หน่อยนะครับ ได้ตัวบนเป็นลูก ข้างล่างนะครับ เป็น Breeding แรก ของน้องในกลุ่ม

ศรีสะเกษ ครับ

• เป็นร่วมมือของกลุ่มอุบล ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด และอำนาจครับน้องซัน มาร่วมแจมกันเยอะๆครับ
  • ซำบายดีครับ
  • แจ้งข่าวมิตติ้งเลื่อนมาเป็นวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2555
  • rocky เด็กใหม่ในสังกัดimage
    ไฟล์แนบ
    260588.JPG 94K
  • สวัสดีครับพิทๆทุกท่าน
    -เป็นใด๋น้อท่านโจ้มื้อวาน..เรียบร้อยบ่
  • เรียบร้อยยุครับพี่อ้วนผสมเทียมเอาวันเสาร์ไปอีกรอบimage
    ไฟล์แนบ
    19012012542.jpg 119K
  • เอาชัวร์ไว้ก่อนเลย.. :063:
  • อดมิตติ้งเลยเรา....... :002: :002: :002:
  • ++++ค่าใช้จ่ายในการจัดงานมีตติ้ง ขึ้นอยู่แต่ละกลุ่มจังหวัดจะไปคุยกันเองครับ ใครไม่มีเงินหรือไม่สะดวกก็ไม่ต้องออก มาร่วมงานได้เลยพร้อมพาสุนัขมาด้วย ส่วนอาหารคาดว่าจะเป็นโต๊ะจีนครับซึ่งได้มีการประสานไว้แล้ว จำนวน ๑๐ โต๊ะ รายการอาหารก็จะมี ๗ อย่างได้แก่ ๑.ออร์เดริฟ ๒.ยำปลากรอบ ๓.ปลานิลราดพริก ๔.กระเพาะปลาน้ำแดง ๕.ปูผัดผงกระหรี่ ๖.ต้มจืดกระดูกหมู ๗.ผลไม้รวม ++++++
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    6631c4ef09.jpg 119K
    bricks.jpg 256K
  • โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ อุบจะมีงานใหญ่แล้ว
    จะได้มาไหมน้อ
  • ผมลงทุนซื้ออุปรณ์ออกกำลังกาย ทำห้องยิมส่วนตัว ฟิตร่างกายเพื่อจะไปงานนี้โดยเฉพาะ :-D
  • 555+
    พี่มาร์คลงทุน ลงแรงขนาดนั้นเลยหรอคับ....
    อดเจอพี่มาร์คเลยเรา... :019:
  • image
    ไฟล์แนบ
    poster 3jpg.jpg 280K