ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วยคัฟ น้องหมาป่วย ด่วนๆ
  • อาการน้องหมา ไม่กินอาหาร เลยคัฟ ไม่รู้มันเป็นไร แต่อากาศจังหวัดผม เมื่อวาน ร้อนมาก วันนี้ หนาว ไม่สบายหรือเป็นอะไรหลอคัฟ พี่ๆช่วยบอกหน่อยคัฟ อีกอย่างอาทิตที่แล้ว น้องหมาผม ขาหลังโดน รถชนกระดูกร้าวด้วยผ่าน มา1 สัปดาแล้ว ตอนนี้ขาเริ่มดีขึ้น ผม งงไปหมด แล้วคัฟ
  • รีบพาไปหาหมอเลยครับทางออกที่ดีที่สุด
  • จะเป็นหนักไหมคัฟ พี่
  • ด่วนมากก็พาไปหาหมอนะครับ ไม่อยากจะว่าเดี๋ยวจะหาว่าแรง
  • ถ้ามันไม่กินอะไรเลย ลองหาน้ำแดงเฮลซ์บูลลี่ เอ้ย เฮลซ์บูลบอยผสมน้ำให้ทานดูครับ จะได้พอมีกำลัง แล้วพาไปหาหมอนะครับ ขากลับหาซื้อ นูตริเจลมาป้ายจมูกมันหน่อยก็ดี จะได้เจริญอาหาร
  • จินตนาการยังไงดี
  • ทำไมไม่พาไปหาหมอล่ะคะ
  • พาไปแล้วคัฟ หมอบอกว่าติดเชื้อในลำไส้ ขอบคุนมากคัฟ