ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

KHONKAEN แดงๆใหญ่ๆ
  • น้อง ลูลู่ ครับ ลูกสาวจูล่ง หลานบีเจ image
    ไฟล์แนบ
    DSC00723.JPG 226K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00717.JPG 225K
    DSC00720.JPG 156K
  • นานๆมาที ขออีกนิด ตอนนี้ 40 KG หวังว่าเพื่อนๆคงชอบนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00746.JPG 153K
    DSC00747.JPG 174K
  • ลืมแทรกimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00746.JPG 153K
    DSC00747.JPG 174K
  • ตาของนัง ลูลู่ และแม่นัง โนบรา :020:
    อนุญาติเจ้าของรูปรูปครับ ติชมตามสบายครับ
    ใครมีแดงใหญ่ๆก็เอามาโชว์กันได้นะครับ ตามสบายimageimage
    ไฟล์แนบ
    บีเจ.jpg 108K
    IMG_0684.jpg 46K
  • ผมอยู่ขอนแก่นเหมือนกันครับ ชอบมากเลย หมาแดงไซต์ใหญ่ กำลังหามาเลี้ยงสักตัว ถ้ายังไงขอเมลหน่อยได้มั้ยครับ เผื่อจะได้ขอคำแนะนำเรื่องหมาแดงไซต์ใหญ่ๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00732.JPG 216K
  • ผมก็อยู่ขอนแก่นครับ ชอบหมาแดง เริ่มศึกษาหาความรู้มาประมาณ 1ปีละ แต่ยังไม่ได้เลี้ยง เพราะปัจจัยหลายๆอย่าง ยังไม่พร้อมอ่ะครับ ยังไงรบกวนขอเมลหน่อยครับ เผื่อจะได้ขอคำแนะนำ(ลอกมาจาก Rep บน 55)
  • อยู่แถวไหนครับผม เผื่อว่างๆ ได้คุยกัน
  • ลืมครับ 087-4252959 โอม
    ผมไม่มีแดงใหญ่ๆ มีแต่แดงแคระนะครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    sssDSCF2008.jpg 173K
  • ขอบคุณ BabyBoom ครับ
    ที่ชอบ แต่แนะนำให้ศึกษาให้มากก่อนคิดจะซื้อนะครับ ว่าเราชอบสไตล์ไหนจริงๆ
    ถามใจตัวเองก่อนครับ และศึกษาสายทางพ่อและแม่ ของลูกสุนัข ไปจนถึง นิสัยด้วยก็ยิ่งดี
    บางทีเราเห็นในเว็ปมันมันใหญ่ แต่เอาเข้าจริงตัวกะเปี๊ยกๆก็ถมไป พวกโฆษณาเว่อเกินจริง มีเยาะเแยะไปหมด
    ทางที่ดีไปดูตัวจริงเลยครับจะดีที่สุด
    ส่วนคุณ AwayG 55+
    ดีแล้วคับมาถูกทางแล้ว ควรที่จะศึกษาก่อนแล้วอย่าลืมถามทางบ้านก่อนที่จะซื้อละ เดี๋ยวงานเข้า55
    ตัวผมก็หลายปีอยู่ครับ ก่อนที่จะเอาเข้าบ้านและก็เข้าหากลุ่มที่เขาเลี้ยงมาก่อนหลายท่านอยู่
    คุณโอม สุนัขสวยดีครับไม่จำเป็นต้องใหญ่ก็ได้ครับ หมาใหญ่ก็ไม่ใช่จะดีที่สุด ขอเพียงให้เขาแข็งแรง และโตอย่างสมส่วนครับ หมามันมีความเท่ ในแบบของมันอยู่ ขอให้เราภูมิใจในสิ่งที่มีนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ผม เบนซ์ขอนแก่นครับ อยู่ในเมืองครับ อีเมล flipsideyo@hotmail.com
    ดีใจที่เห็นเพื่อนๆชาวขอนแก่นครับ หวังว่ามีโอกาศคงเจอกันครับ :020: image
    ไฟล์แนบ
    l_4ba90e808ea98df13e9a91c52d214f9e.jpg 45K
  • สวัสดีทุกท่าน พอดีผมเองก็เก็บสาย bj อยู่ เป็นหลานbj เป็นลูกมัสคอต นที่29 ใครว่างเจอกันวันงานสัตว์เลี้ยงโลกคราบ เอาเป็นมีทติ่งน้อยๆ เพื่อแลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ พอดีหาเพื่อนไปพอดี B-)
  • หลาน bj ที่ว่านี่คือท็อปกันป่ะครับพี่ตู่
    ผมว่าจะไปทั้ง 28 - 29 เลยครับ พอดีกลุ่มพิทบูลในขอนแก่นเขานัดกัน 28 แต่แฟนผมว่าง 29ครับ
    เดี๋ยวจะโทรไปถามบอยบ้านแท่นอยู่ครับว่าจะไปวันไหน
  • งานปีก่อนๆ ผมไปเดินเล่น เลยเจอพี่ปิ๊กเข้าไป นั่งเล่นกับแกสักพัก เจอหมาแดงตัวนึง 8 เดือนใหญ่มากๆ เลยถามเจ้าของเขา เขาว่าเป็นลูกโคมอนโด ได้มาจากพี่กระทิง แล้วถ่ายรูปไว้ด้วย แต่ดันปีที่แล้ว ความซวยเจ้าโทรศัพพ์ดันไปหายอยู่โต๊ะสนุก แล้วจำชื่อพี่แกไม่ได้อีก เลยไม่แน่ใจว่าเป็นตัวเดียวกันรึเปล่า ส่วนวันงานขอดูก่อนนะครับไม่แน่อาจจะไปวันที่ 29 :031:
  • แฮ่ๆ ถ้ามาจากพี่กระทิงน่าจะเป็นไอ้กันผมนะ แต่แก้ข่าวนิสนึง เป็นลูกมัสคอตครับ พี่น้องครอกเดียวกันกะโคโมโด ตอนนี้มันอย่างหยาายเลยครับ
  • omereturn ใชคุณที่เล่นห้องสัพเพ ใน KKL ป่าวครับ รูปน้องหมาหน้าคุ้นๆ :)
  • ผมก็เตรียมตัวจะไปงาน สัตว์โลกอีสาน ครับ
    แต่ผมไม่มีหมานะครับ (ศึกษาได้สักระยะแล้ว แต่ยังไม่เจอสายที่ถูกใจ)
    กะว่าจะเข้าไปดูพิตบูลสวย ๆ ในขอนแก่นซะหน่อย
    ถ้ายังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ
  • ไช่ครับ คนเดียวกันครับ :-D
  • หมาแดงสกลครับลูกเจ้าไฮด์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1430.JPG 100K
  • สวยครับพี่ นพ สีมาทางเจ้า HYDE ด้วย เฮ้ยไม่อยากจะแซด สายเรดบูลลี่ขั้นเทพมาอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลเราอีกแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    Mr.hyde4.jpg 79K
  • อ๋อ ขออภัย ท่านเจ้าของท๊อปกัน ด้วยนะครับที่เข้าใจผิดมาตลอด อย่าลืมมานะท่าน
    เอาเป็นวันงานที่ใกล้จะถึง ใครสะดวกก็ไปเจอร์กันในงานก็แล้วกันนะครับ ตัวผมเครียร์งานแล้วได้ไปวันที่ 28 แทนครับ คิดว่ามามิตติ้งเล็กๆ พบปะพูดคุยกัน ในขอนแก่นหมาสวยๆเยาะพวกซุ่มก็เยาะครับ แล้วเจอร์กันครับ