ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วงนี้พิทบูลลงหน้า 1บ่อย มากๆๆๆๆๆๆ
  • ช่วงนี้พิทบูลลงหน้า 1บ่อย มากๆๆๆๆๆๆ

มีแต่ข่าวร้าย กัดเจ้าของอีกแล้ว

เมื่อบ่ายก็ข่าวทีวีอีก งานนี้มีเสียชีวิต

ยังไงฝากดูแลเพื่อนสี่ขา และคนในครอบครัวด้วยนะครับ

จะได้ไม่มีสิ่งไม่ดีเกิดขึ้น
    ไฟล์แนบ
    A29999-1.JPG 93K
  • วันนี้ ผมกับหลานพา หมาไปว่ายน้ำมา เล่นไปเล่นมาหลานโดนงับไปที่ปาก 1 ที เเผลเท่าลอยเคี้ยวเล็กๆ ฉีดยาไป 7 เข็มรวด
  • เราชาวพิทก็ต้องช่วยกันเลี้ยงให้มีความรับผิดชอบอย่างดีที่สุดครับ
    เห็นข่าวแล้วก็สะเทือนใจ
  • ชาวpit.สู้ๆครับ เจ้านายที่ดี ลูกน้องมักจะไม่นอกลู่นอกทาง...
  • ของผมยังกัดไม่เป็นเลยเอาไงดี
  • หวัดดีพี่วีระ
    พ่อ-แม่ สายพันธุ์ไม่ดี จิตประสาทไม่นิ่งก็เป็นอย่างงี้แหละพี่ กัดแม้กระทั้งเจ้าของ ผู้ให้ข้าวให้น้ำ ประกอบกับผู้ดูแลขาดความเอาใจใส่ เออ...อยากฝากพวกที่ขายหมาด้วยเหมือนกัน คิดให้ดีก่อนที่จะผสมออกมาขาย :022:
    ไฟล์แนบ
    A29882.jpg 61K
  • ถูกต้องครับพี่ Taxi ของจิงง่ะ เลือดต้องนิ่ง และรักเจ้าของมาก