ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาแล้ววววววพี่น้อง
  • เทปนี้ขออภัยเรื่องเสียง เสียงบรรยากาศเขามาเต็มๆเลย
  • image
    image
    image
    image
    image
    ขอบคุณภาพนิ่งจาก ตี๋ (ผู้จัดการศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน)
    ไฟล์แนบ
    263564.JPG 133K
    263580.JPG 117K
    263581.jpg 150K
    263585.jpg 145K
    IMG_4294++ (1).jpg 103K
  • ดูมาทั้งหมดผมชอบตอนที่พี่เล่นกีต้ามากที่สุดอะ 55+
  • แค่แอคท่าถ่ายรูป เล่นจริงๆเป็นที่ไหน อิอิ
  • 555+สังเกตุดีๆ ตอนพี่มาร์คเล่นกีตาร์ไม่มีใครนั่งใกล้เลย
  • เสียงมันบาดอารมณ์จนเกินจะทนฟังไหว ฮ่าๆๆ
  • ได้รับความรู้เต็มๆๆๆ.........ขอบคุณ คุณมาร์ค มากๆๆๆๆครับบบบ
  • ดีใจที่มีคนชอบครับ
  • เป็นกำลังให้ครับพี่ๆ
  • สายกัด - สายโชว์ เคลียร์แล้วคร้าบบบบ :063:
  • สำหรับคนที่ไม่เคยดู

รายละเอียดของข่าวอาจผิดพลาดไปบางก็ไม่เป็นไหร่
  • พี่ๆครับผมมีแต่หมาตัวเมียเอาไปรากได้ป่าวครับพี่ :-D
  • ได้ครับ บารบี้(นัท)และไอริช(ตั้ว) ก็เป็นตัวเมีย, เพียงแต่พอแพ้ขึ้นมาอย่ามาโทษว่าของมึงตัวผู้ของกูตัวเมีย ก็พอแล้ว
  • ช่ายเลย เกมนี้มันเป็นเกมส์ของพิตบูล อิอิ ยั่วกันเข้าไป
  • หมาขาวอยากเห็นภาพหลายๆท่าจงัเลยครับพี่มาร์ค ได้โปรดๆ :017:

• ตั้งใจว่าจะเอาเทปนี้ไว้ออนแอร์วันจันทร์ แต่ก็มีเสียงเรียกร้องเรื่องการฝึกพิทบูลในแนวกิจกรรมเข้ามาเยอะ ก็เลยรีบนำเทปนี้มาลงให้ดูกันก่อน ส่วนเทปหน้าจะเน้นไปที่เรื่องกิจกรรมล้วนๆ ทั้งนี้เพื่อให้ทันต่อกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นในอนาคตอันใกล้ เท่าที่ทราบมาก็มี3งานแล้ว ส่วนรายละเอียดของงานรอให้คนจัดมาเปิดเผยเองดีกว่า ส่วนใครมีคำถามก็ถามเข้ามาได้เลย พิธีกรเราพร้อมที่จะตอบทุกคำถามอยู่แล้วเพื่อประโยชน์สูงสุดของวงการพิทบูลไทย...
  • สนใจโฆษณาในรายการPitbullZoneTv ติดต่อได้ที่ kornbnl@gmail.com โดยทางเราจะโฆษณาให้ฟรีๆโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น :m93:
  • ดีครับ ลงต่อเนื่องไปเลย หลายท่านเริ่มใจร้อน รอไม่ไหวแล้ว :-D
  • พี่กรอนผมโบ้ทเองพี่จำได้ป่าวครับที่อยู่แบริ่งไงพี่ :m15:
  • จำได้ ถึงได้ตอบแบบนี้ไง..ฮิฮิ อาทิตย์นี้มาอีกไหม
  • ไม่แน่ครับพี่ที่บ้านมีงานครับพี่
  • :063: ชอบมากครับ ติดตามทุกอาทิตย์ นำไปฝึก ได้ผลดีมากครับ ขอบคุณจริงๆครับ ;-)
  • คุณโบ้ทอยู่แบริ่ง เท่าไหร่ครับ ผมอยู่แบริ่ง 58
  • แบริ่ง 27 ครับ โทรมาคุยกันได้ครับ 0879954555 ครับ
    ไม่รู้จักใครครับ

• เทปนี้เปลี่ยนเพลง คึกคักยิ่งขึ้นคับ ติดตามคำสั่งเทปต่อไปคับ
    ขอบคุณ Korn_YoungTurk , Mafia คับ
  • :033: สวดยอดคร่าาาาา :033:

:006: :006: :006: :006: :006: :006: :006:
  • อาทิตย์นี้ของดนะครับเนื่องจากพิธีกร ติดธุระส่วนตัว
  • :002: ไม่นะ :003:
  • 555เดี่ยวเอากิจกรรมวันอาทิตย์ที่ผ่านมาฝากก้แล้วกัน
  • พรุงนี้ถ้าว่างมาดีวันครับ
  • ดีวันอยู่ที่ไหนหรอครับ
  • พี่ครับผมอยู่หัวหินอยากได้ยารักษาโรคผิวหนังสักกระปุก ทำไงได้บ้างครับ
  • โทรไปถามโดยตรงเลยครับ
  • วันนี้ประมาณ 10.30 ผมจะให้สัมภาษณ์รายการวิทยุคลื่น 99.5FM เกี่ยวกับสุนัขพันธ์พิตบูลครับ จะพยายามให้ความรู้และทำความเข้าใจแก้ผู้ฟังให้มากที่สุดครับ