ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแสดงความเสียใจต่อคุณพี่นภาF1ครับ
  • ขอแสดงความเสียใจจากการจากไปของคุณแม่
    คุณนภาซ้อใหญ่แห่ง F1 ด้วยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    พวงหรีด.jpg 74K
  • เสียใจด้วยนะครับ :039:
  • เสียใจด้วยน่ะครับ K นภา
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ พี่ นภา.
  • ปกติคุณนภาไม่เล่นเว็บเพราะเล่นไม่เป็นครับ ผมจะนำทุกข้อความที่ท่านร่วมแสดงความเสียใจส่งให้นะครับ
    และก็ขอขอบพระคุณทุกท่านแทนคุณนภาด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะเจ๊นภา

คุณยายท่าน เป็นคนดีมาก เพราะไม่เจ็บป่วยให้ใครดูแล นอนหลับ แล้วก็สู่สุขติเลย

ใครอยู่ โคราช แวะไปฟังสวดอภิธรรม ได้นะคะ ที่วัดสีคิ้วคณาราม

ฌาปนกิจวันอาทิตย์ ที่ 29 มกราคม นี้ค่ะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ท่าน

พฤษภกาสร อีกกุญชรอันปลดปลง
    โททนต์เสน่งคง สำคัญหมายในกายมี
    นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์
    สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา
  • ขอแสดงความเสียใจครับ
  • R. I. P. ครับ เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยเช่นกันครับผม
  • เสียใจด้วยนะคะ
  • เสียใจด้วยนะคะ :039:
  • เสียใจด้วยครับพี่นภา
  • เสียใจด้วยครับ :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ.....
  • ต้องขออภัยที่ไม่ได้แจ้งข่าวนี้แก่สมาชิกให้ทราบตั้งแต่แรกเพราะเกรงว่าจะเป็นการรบกวนและงานก็อยู่ต่างจังหวัดด้วย การส่งหรีดอะไรก็คงจะไม่สะดวกเหมือนงานที่กรุงเทพฯ และอีกอย่างคุณนภาก็เป็นคนค่อนข้างเก็บตัว ผมก็เลยคิดว่าจะไม่บอกใครและให้รู้กันเฉพาะในหมู่ญาติ

ผมเองก็ใจหายและรู้สึกตกใจมาก เพราะช่วงก่อนตรุษจีนก็ยังไปเยี่ยมท่านอยู่ ท่านก็ยังสดชื่นแจ่มใสไม่ได้มีอาการเจ็บป่วยแต่อย่างใด และวันนั้นหลังจากเยี่ยมท่านแล้วก็ยังเลยไปร่วมงานมีทติ้งที่โคราชอีกด้วย

คุณแม่ท่านจากไปอย่างสงบในตอนสายวันพุธที่ 18 ที่ผ่านมาครับ ท่านเป็นลมในตอนเช้าและทางบ้านก็พาไปโรงพยาบาล แต่ท่านจากไปอย่างสงบในตอนสายๆครับ

ครอบครัวเราขอกราบขอบพระคุณทุกความห่วงใจและขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับผม
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ :039:
  • "นรชาติ วางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตย์ทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"

ถึงแม้จะไม่รู้จักกัน แต่ทุกการจากย่อมเป็นเรื่องที่น่าเศร้า ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

• ขอแสดงความเสียใจและเป็นกำลังใจให้ครอบครัวด้วยนะค่ะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม :039:
  • R.I.P เสียใจด้วยคับ %%-
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับบบ คุณ นภา
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ซ้อนภา
  • เสียใจด้วยนะครับ ..
  • ร่วมแสดงความเสียใจด้วยอีกคนครับ
  • เสียใจด้วยครับพี่
  • เสียใจด้วยครับ..
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณนภาด้วยนะครับ
  • -- เสียใจกับการสูญเสียด้วยคร๊าบพี่นภา --
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคนนะคับ
  • ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ
  • ## ขอแสดงความเสียใจกับคุณนภาและครอบครัวด้วยครับ ##
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับผม
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ :039:
  • เสียใจด้วยครับ :039: