ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกชายหัวแก้วหัวแหวนครับ ฝากติชมครับ สิ้นเดือนนี้กะว่าจะไปตัดหูแล้วคราบimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0098.jpg 25K
    ภาพ0099.jpg 21K
    ภาพ0101.jpg 26K
    ภาพ0102.jpg 25K
    ภาพ0103.jpg 25K
    ภาพ0104.jpg 26K
  • ถ่ายจากโทสับขอโทษที่ไม่ชัด
  • ดูดีครับ แต่เอาลงจากเตียงแล้วอย่าให้ขึ้นอีกจะดีกว่าครับ ปูผ้าให้นอนบนพื้นก็ได้ :-D
  • น่ารักดีครับตัดหูอัพให้ดูอีกน่ะครับ
  • น่ารักดีออก
  • ต้องหั้ยน้องเขายืนดูคับ เเบบนี้ดูไม่ค่อยชัดคับ ที่เเน่ๆไม่ควรให้เขานอนที่เดียวกับเราควรเเยกอย่างชัดเจนว่าเขาอยู่ในสถานะใหนนะคับ..