ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขไม่ยอมกิน f1 แล้วทัมงัยดีอะ
  • ตอนน้ำท่วม f1 ขาดตลาดอะ เลยให้มันกินข้าวกับอาหารเปียก

แล้วตอนนี้มันไม่กินเพิ่งซื้อมา 2ถุง เสียดายตัง จัง
  • ให้มันอดสักวันนึง ยังไงมันหิวมันก็กินครับ มันไม่ปล่อยให้ตัวเองหิวตายหรอก
  • ของผมก้อเป็น..ไม่ยอมกินอยู่ สองวัน..วันที่สาม ก้อกิน..ตอนนี้ปกติแล้วครับ
  • ไม่ยอมกินเหมือนกัน กลายเปนเบื่ออาหารไปเลย..
    ลองผสมไข่ดิบน่าจะได้
  • ไข่ดิบไม่ควรกินนะครับ
  • หมาไม่กินอาหารได้หลายวัน ไม่กินก็คือไม่กิน
    คิดเสียว่า มันอยากลดความอ้วน บ้างที่ผมยัง
    แกล้งทำลืมไม่ได้ให้อาหารหมากิน หมาผมไม่
    เคยมีปัญหาเลยเรื่องกิน เพราะผมคิดว่ามันไม่
    ใช่ปัญหาไม่กินกูก็ไม่งอไม่กินก็เอาขึ้น เก็บไว้
    ไปกินวันรุ่งขึ้น ดีไม่เปลือง
  • ไม่กินอย่ากิน จบ!!!
  • เรื่องสุนัขไม่กินอาหาร รู้สึกว่าจะเป็นภาพยนต์เรื่องยาวของ เวป นี้ไปแล้วนะคับลองค้นในกระทู้เก่าๆดูคับมีให้อ่านเยอะเลยละ!
  • แก้ง่ายมาก. ลองแกล้งลืมให้อาหารสักสามวันนะครับ แล้วคุณจะแปลกใจว่าทำไมปัญหานี้แก้ง่ายเหมือนพลิกฝ่ามือ อิอิ
  • อด1วันไม่กิน ก็ให้อด 2 วันครับ ถ้ายังไม่กินอีก ก็เพิ่มการอดไปเรื่อยๆครับ
    ที่สำคัญต้องดูว่ามันป่วยป่าวครับ
    ถ้าไม่ป่วยล่ะก็ให้อดไปเลยครับ ไม่ตายหรอกครับ.....อดอาหาร ไม่ได้อดน้ำครับ..
    image
    ไฟล์แนบ
    284184_196928423695971_100001364435740_483057_3589832_n[1].jpg 46K
  • ขอบคุณ พี่ๆ ทุก คลมากค่ะ