ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วิ่งกันบนเขาคอหงส์เช้านี้
  • คุณตี้ผมเริ่งพา Zeus ไปวิ่งแล้วนะครับ (ขอบคุณคุณตี้มากครับ)image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0091.jpg 174K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0086.jpg 173K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0087.jpg 191K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0090.jpg 184K
  • ขึ้นสูงไปอีกimage
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0095.jpg 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0096.jpg 178K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0097.jpg 184K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0098.jpg 168K
  • ถ่ายกับเทพ กวนอูimage
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0093.jpg 163K
  • อีกรูปimage
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0092.jpg 134K
  • เดินจูงให้มันลากเราขึ้นเขา วันเว้นสองวัน น่าจะสร้างกล้ามได้ไม่น้อยครับ
  • ใช่ที่บนเขาที่หาดใหญ่ป่าวคับพี่ แล้วหมาพี่ เปิดรับผสมป่าวคับ
    สนใจคับ
  • เขาตดหงส์ที่ มีเทพเจ้ากวนอิม หาดใหญ่ครับ ตอนนี้ Zeusอายู 9 เดือนครับ ไม่แน่ใจว่าผสมได้ยัง ผมว่ารอให้อายุ ปีหนึ่งก่อนดีกว่าครับ ขอบคุณมากครับ
  • เขาคอหงส์ถือได้ว่าเป็นแหล่งพักผ่อนและ เพราะ แก่การพาสุนัขไปฝึกเล่นกิจกรรมต่างๆๆมากครับ
    ซีอุส อยู่เหมือนมันมากเลยพี่รัตน์
  • เยี่ยมไปเลยครับ
  • ว่าแต่เขาตดหงส์นี่ที่ไหนครับ อิอิ
  • อ้าว..เปลี่ยนชื่อเขาซะแร้ว...สุดยอดครับคุณรัตน์..เพราะวิ่งถึงข้างบน..... :063:
  • ของผมเอาแบบเบาะก่อนแล้วกัน..ครับคุณรัตน์image
    ไฟล์แนบ
    tonto16.jpg 99K
  • สวัสดีครับพี่ชาวหาดใหญ่ ขอฝากตัวด้วยน่ะครับ พึงมาอยู่หาดใหญ่ เลี้ยงได้2ปีแล้ว
    เมื่อเลี้ยงอยู่ชลบุรี

image

image
  • สวยมากครับคุณ..tidmuk..
  • วันแรกก็โดนนักเลงข้างถนนเล่นซะแล้ว...หัวแหกเลยimage
    หมดแรงเลยimage
    ไฟล์แนบ
    tonto18.jpg 105K
    tonto17.jpg 141K
  • tidmuk อยู่แถวใหนครับ น้องหมาหล่อมั่ก ๆ :063:
  • ครับผม ยิดดีครับ
  • อยู่โป๊หมอครับ.......
  • ดีๆๆๆๆๆหาดใหญ่วันไหน เรานัดนั่งคุยกันหน่อยดีมั๊ยครับทุกๆๆท่าน
  • ด้วยคนครับ........ *-:)
  • ทิดมาก...อ๊ะ อยู่ใกล้กันเรย ผมอยู่กองบิน แถวโป๊ะหมอมีอยู่2ตัว แม่ลูก เจ้าของชื่อพี่กู้ รู้จักมะ..ครับ :-D
  • อ่อมีอีกตัว ชื่อโมเช่...นี่ก็โป๊ะหมอ..
    ;-)
  • ผมพึงมาอยู่หาดใหญ่ยังไม่รู้จักใครที่เลี้ยง พิทบูล

คุณ 0108
    เมื่อก่อนผมอยู่ พิทบลูชลบุรีครับ
  • ชัดเจน ทราบแร้วเปลี่ยน..
  • ว่างๆนัดเจอกัน หน่อยครับ
  • เอาด้วยนัดวันเลยครับ......พี่น้อง
    แต่อย่าลืมจูงลูกๆมาด้วยละกัน :)
  • :063: ได้เลย..