ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พากะหล่ำมาขาย BOX ใส่สุนัขครับ
  • บ้าน ช่างกำลังซ่อม ตอนนี้เละตุ้มเป๊ะ ซ่อมก็ยังไม่เสร็จ เค้าบอกว่าน้ำจะท่วมอีกแล้ว ยังไงละนิทีนี้
    :m27:

มาดู BOX ครับ ซื้อมาเป็นสิบปีแล้ว ได้ใช้ไม่กี่ครั้ง หมาตัวเก่า ให้เข้าไปอยู่ มันไม่ชอบ เลยต้องเก็บ มาไอหล่ำอีก ไล่ให้เข้าไปอยู่ มันส่ายหน้าไม่ชอบอีก ซื้อมาเป็นหมื่น ใช้ไปไม่ถึงห้าร้อย ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม ขายเอาเงินมาซ่อมบ้านดีกว่า

ถ่ายให้ดูตามสภาพเลย สนิมเพียบ แต่ไม่มีชิ้นส่วนใดเสียหาย ล้างซะหน่อย ซื้อน๊อตมาใส่ ใช้ได้อีกยาว พลาสติกอย่างดีครับ เก็บไว้ในที่ร่มตลอดสิบปี แต่โดนน้ำท่วมมาแล้ว ไม่จมเหมือนรถ ลอยไป ลอยมา น่ารำคาญ

image
    ไฟล์แนบ
    6.8-1.jpg 152K
  • มาดูด้านใน ใสกิ๊ง น่านอน
    :m24:

image
    ไฟล์แนบ
    6.8-2.jpg 154K
  • มาดูขนาด กับยี่ห้อครับ อ้อ ขอขายที่ สามพันห้าร้อยบาทครับ (แพงไปไหมหว่า) ไม่น่าจะแพง ได้ประวัติศาสตร์ ผ่านน้ำท่วมมาแล้วด้วย

:013: :013: :013:

image
    ไฟล์แนบ
    6.8-3.jpg 150K
  • ด้านข้างครับ แถมพระเอกของเราด้วย หกเดือนกว่า ใกล้จะเจ็ดเดือนแล้ว กินก็น้อย ทำไมมันดูอ้วนจังหว่า

:o039: image
    ไฟล์แนบ
    6.8-4.jpg 158K
  • มาอัพเดทกะหล่ำเหมือนเคยครับ ด้านหน้า ถ่าย (ให้สวย) ยากมาก เอาตูดไปดูก่อน ให้มันฝึกขมิบตูด วันละสองร้อยครั้ง จะได้ดูฟิตแอนด์เฟริ์ม ;;) ;;) ;;)

image
    ไฟล์แนบ
    6.8-5.jpg 145K
  • ถ่ายให้อะไรมาบัง ๆ หน่อย ดูน่าค้นหา อันที่จริง อยู่ใกล้มัน ถ่ายไม่ได้เลย ต้องกั้นไว้ก่อน ผมพาออกกำลังกาย โดยการวิ่งในหมู่บ้าน ค่ำ ๆ พอละครฉาย ค่อยพาวิ่ง เย็น ๆ ไม่หวายยยย คนในหมู่บ้านชอบมอง ไอ้นี่ก็ชอบลากไปหาเค้าอีก เดี๋ยววงแตก
    :m26:
    image
    ไฟล์แนบ
    6.8-6.jpg 130K
  • อยากให้มันหัวใหญ่เท่ากะละมัง ไม่รู้ทำไง เอายาหม่องนวดทุกวันไหวไหม :-)) :-)) :-))

ยืนโชว์หน่อยหล่ำ :)

image
    ไฟล์แนบ
    6.8-7.jpg 134K
  • ลองทำท่าโหด ๆ ดูซิ :016: :016:

image
    ไฟล์แนบ
    6.8-8.jpg 153K
  • ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาชมครับ ใครสนใจ BOX (ยังไม่ลืมเรื่องขายของ) ทิ้งเบอร์โทร หรืออีเมล์ไว้นะครับ จะรีบติดต่อกลับไป

:)
  • มันจะกรอบมัยครับ 10 ปี แถมแช่น้ำอีก อยากได้ แต่เป็นสิบปีมาแช่น้ำ ราคานี้คงไม่ไหวอ่ะครับ phanu.inya@gmail.com ครับ
  • สนใจอยู่...085-6772527...Net ..meyagi_xrel@hotmail.com.....ถ้าลดอีกหน่อยก็คงดี..อยู่แถวไหนเอ๋ย..
  • ผมว่าราคามันแรงไปครับ สัก 2000 กำลังน่ามอง เพราะสนิมกินเยอะพอสมควรแล้วสภาพพลาสติกตามที่เห็นในรูปก็ดูไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ผมติตามสภาพนะครับอย่าโกรธกันนะ เพราะของมือหนึ่งเดี๋ยวนี้ก็มีให้เลือกใช้หลายยี่ห้อที่ราคาไม่แรง
  • ทักมาหลายท่าน สงสัยราคาแรงไปจริง ๆ ลดครับลด

=D> =D>
  • 2500 บาท (จะแพงไปอีกไหม) มารับด้วยตัวเอง แถวรังสิตนะครับ จะได้ดูของก่อน

:o028:
  • 0818815537 พรุ่งนี้บ่ายๆเข้าไปเอาเน้อ
  • เรียบร้อย ปิดการขายครับ

:)
  • มีอีกมั้ยครับ