ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการ rednose หรือ bully
  • รบกวนหน่อยครับ
  • สรุปจะเอา เรดโน๊ส หรือจะเอาบูลลี่ ไปตัดสินใจให้ดีก่อนดีกว่าไหมครับ :-D

ถ้าผมเป็นคนบรีดหมาด้วยความรัก ผมจะไม่มีทางขายหมาให้คนที่ลงประกาศหาหมาด้วยวิธีนี้แน่ๆ
    และผมก็มั่นใจด้วยว่า คนที่มาลงเสนอขายในกระทู้นี้ ก็จะมีแต่พ่อค้า ที่ขายหมาเป็นอาชีพเท่านั้นครับ
  • ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ
  • เอาเรดผสมโวดาเลย เมากว่าคับ 55+ :-))
  • น่าจะทิ้งเมลหรือเบอโทรไว้ให้คนที่จะขายติดต่อกลับด้วยนะคับ
  • :o015: รับหมาแบบนี้หรอ เหอะๆ ไรซึ่งข้อมูล
  • เห็นด้วยกับพี่มาร์ค เดียวนี้กระทู้ต้องการลูกหมามีทุกวัน ลองศึกษาดูดีๆ แล้วตัดสินใจเลือกดูดีกว่าว่าชอบแบบไหนจริงๆ เพราะเรดโนส กับบูลลี่มันคนและสไตล์ กระทู้ขายสุนัขข้างล่างก็เยอะอยู่น่ะ :-?