ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

aBSOLUTE 8 BULLY " Olympus " Call me " Demon "
  • aBSOLUTE 8 BULLY " Olympus " Call me " Demon " 6 Months

Kimbo X Marine' Son

ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้วยนะครับ ..... ^_^

ไฟล์แนบ
    +1.jpg 159K
  • .....

image
    ไฟล์แนบ
    +1.jpg 159K
  • .....

image
    ไฟล์แนบ
    +2.jpg 194K
  • .....

image
    ไฟล์แนบ
    +4.jpg 182K
  • .....

No 1 Puppy(AKC Dog Show 28th Jan 2012 Aizawl)

image
    ไฟล์แนบ
    +5.jpg 169K
  • ขอบคุณมากครับ ^_^
  • สวยครับ :063:
  • ขอบคุณคร๊าบ....บ ^_^
  • วิธีที่มันเชิดหน้ามันยอดมาก
  • อย่างหนาครับพี่ อย่างกับหมา ปีเต็ม
  • สวยงามมากคร้าบ
  • อย่างงามเลยครับพี่ :063: :063: :063:
  • ทั้งสวยทั้งหล่อ กันทั้งคู่เลยนะครับท่านพี่ :063: :063:
  • ไปได้สวยเลยครับ ท่านตั๊ม เจ้านี่ออกงานหลายงานแล้วนี่

Go inter สุดยอดครับ
  • สวย คับ :063:
  • รูปร่างหน้าตาดีจริงๆคับ
  • สวยครับ ตัวนี้อยู่ิอินเดียเปล่าครับตั้ม..
  • ลูกชายป๋า งามจริงๆ แค่ได้เห็นก็นั่งยิ้มคนเดียวอยู่หน้าคอม อย่างมีความสุข ปลื้มครับ
  • ชอบรูปแรกมากเลยครับ
  • ไม่ผิดหวังเลยครับ...ตั้ม =D> =D> =D>
  • สวยหนามาก
  • แล่มเลยครับ :063: :m44: image
    ไฟล์แนบ
    252457[1].gif 114K
  • ขอบคุณครับคุณกร
    .................................................................................
    ขอบคุณครับหมวด อยากเห็นตอนมัน 1 ปีเหมือนกันครับ ^_^
    .................................................................................
    ขอบคุณครับท่านปอ ลูกเจ้าคิมโบครับ เขื้อพ่อมันแรงครับผม ^_^
    ขอบคุณครับบูน ไว้เจ้าของเอามาอัพจะเอารูปมาลงเพิ่มใหม่ครับ
    ขอบคุณครับชาญ ทั้งสวยทั้งหล่อนั่นหมาหรือคนครับ อิๆๆๆ ^_^
    ขอบคุณครับพี่โต เจ้าของโปรโมทน่าดูครับ เห่อกันน่าดูครับพี่
    ถ่ายกันทั้งครอบครัว ยังมีรูปอื่นอีกที่ยังไม่ได้ลงครับพี่ เราเป็นผู้ผลิต
    เห็นเขารักแล้วก็ดีใจครับพี่ ฝากอัพเจ้าสวิงกิ้งด้วยนะครับพี่ ^_^
    ขอบคุณครับเพชร เจ้าสามเหลี่ยมก็ใช่ย่อยเลยนะครับ สุดยอดจริงๆ ^_^
    ................................................................................
    ขอบคุณครับคุณbirdct
    ................................................................................
    ขอบคุณครับพี่เหน่ง ตัวนี้อยู่อินเดียครับพี่ พี่น้องแม่เดียวกันกับของ
    พี่นี่แหละครับ ^_^
    ขอบคุณครับพี่ต้น ขอบคุณสำหรับเจ้าคิมโบนะครับพี่ กระทู้หน้า เดี๋ยวผม
    จะรวมเอาตั้งแต่ M1 M2 M3 มาให้ชมครับพี่ ส่วนตัว F2 คุณก้องแกเพิ่งอัพไปครับ
    ขาดก็แต่ F1 เจ้าของยุ่งครับไม่ค่อยมีเวลาถ่ายรูปเลย ส่วน M4 หายไป
    กับก้อนเมฆที่มาเลเซียแล้วครับ ส่วน M3 หล่อทั้งหมาทั้งเจ้าของครับพี่ ^_^
    ขอบคุณครับคุณking
    ...............................................................................
    ขอบคุณครับพี่เอ สำหรับเจ้า Marine เดี๋ยวนี้นิสัยเสียเป็นคนไปแล้วพี่
    นั่งดูหนังบนโซฟาอย่างกับคนครับ ^_^ ยังไงบำรุงสุขภาพคนด้วยนะครับพี่
    เพราะเดี๋ยวสู้กับเด็กๆ ไม่ไหวนะครับ ^_^
    ...............................................................................
    ขอบคุณครับคุณก้อง เอาเจ้าโมเน่ มาอัพบ่อยๆนะครับ จมูกเจ้าโมเน่
    สีตับ สวยดีนะครับ ฝากเอามาอัพบ่อยๆนะครับ จะได้รวมๆภาพเด็กๆ
    ชุดนี้กันครับ ^_^
    ขอบคุณครับคุณปุ๊ก เอาเด็กๆมาอัพบ่อยๆนะครับ แต่ละตัวใช่ย่อย
    เหมือนกันนะครับ หล่อขั้นเทพทั้งนั้น รอติดตามชมอยู่ครับ ^_^
  • เอาภาพตอนเด็กมาฝากนะครับ ..... ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    230883.jpg 165K
  • Olympus(Demon)The Pride of North East India.I am very thankful to Tum(Absolute 8 Bully for giving me this beautiful pup.
  • Thank you so..ooo much for comment Kima.
    congratulation for 1st puppy AKC Show 2012 India .
  • งามทั้งคนและเจ้าตัวน้อยเลยคับ :065:
  • ขอบคุณมากครับพี่หมู ........ ^_^
  • สวยมากเลยครับน้องตั้ม
  • ขอบคุณครับพี่ .... ^_^