ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BRUTUS (Mikeland+WCG) X SHORT LADY (SHORTY BOY) Puppies For sale.
  • BRUTUS (Mikeland+WCG) X SHORT LADY (SHORTY BOY) Puppies For sale.
    ลูกสุนัขเกิดวันที่ 17 ธ.ค.54 อายุ 48 วัน UKC
    พ่อ Brutus เป็น Gotti สาย Mikeland กับสาย WCG แม่ Short Lady เป็น RE ลูกของ ShortyBoy
    .หากสนใจอย่ารอช้าโทมาครับ คุยกันได้ ส่วนเรื่องส่งค่อยว่ากันครับ
    อยู่มาบตาพุด ระยองครับ 084-8708217
    ผมยังโพสไม่หมดเหลืออีก 3 ตัวตัวผู้ล้วนๆเดี๋ยวมาลงต่อให้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    rr.jpg 83K
  • สายแม่image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 81K
    1.jpg 81K
  • ผู้ 1 ตัวนี้ 25000 บ.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2028.jpg 60K
    IMG_2028.jpg 60K
  • ตัวผู้ 2 ครับ 28000 บimage
    ไฟล์แนบ
    ytt.jpg 46K
  • เมีย 1 ครับ 20000 บimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0044.JPG 43K
  • ตัวเมีย 2 ตัวนี้งามสุดในคอกครับBrutus มาเต็มๆ 35000บ src="/community/uploads/FileUpload/8/267448.JPG" />imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0034.JPG 95K
    DSC_0007_resize.JPG 107K
    DSC_0034.JPG 95K
  • พ่อและแม่อีกสักรูปimageimage
    ไฟล์แนบ
    265152.jpg 139K
    Untitled-1.jpg 26K
  • ต่อด้วยตัวผู้ที่เหลือ 23000 บimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7622.jpg 82K
  • สวยมากครับพี่มานพ
  • ผุ้ 23000บimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7632.jpg 72K
  • ตัวผุ้ตัวสุดท้าย 23000 บ. คือว่าคอกนี้มีทุกสีครับ
    โอ้น้องแต๊คมาไวมาก ขอบคุณมากครับสำหรับคำชมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7650.jpg 92K
  • นั่นคือราคาที่ตั้งไว้สนใจโทมาได้ครับ
    สุดท้ายขอขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่แห่งนี้ด้วยครับที่ให้ใช้พื้นที่ในการทำมาหากิน จะบอกว่าผมก็อุดหนุนเอ๊กตรีมบูลี่พี่อยู่ ไป 2 กระสอบแล้วหมดก็คงต่อเรื่อยๆครับอยู่ กม 10 ครับพี่ ขอบคุณครับ
  • กระดูกเบอร์ 10 เลยครับพี่ ใหญ่มาก ^_^
  • 555 ถ้าเป็นสาว ๆ ต้องบอกว่าอกตู้มทุกตัวเลยครับพี่มานพ
    เฟริสเมียตัวนี้ ยอมรับเลยครับพี่ สวยจริง ๆ
  • ตัวเมีย2ลดได้ไหมครับสนใจมากสวยๆ
  • ลงตามสบายเลยครับ บอร์ดนี้ก็ได้พวกท่านมาช่วยสร้างสีสัน ไม่งั้นก็เงียบเหงาครับ :-D
  • พ่ีมานพ พรุ่งนี้เย็นอยู่ไหมครับ ผมว่าจะเข้าไปดูอีกรอบ
    ไอ้แดงใหญ่ ออกแล้วเหรอครับ
  • ขอบคุณมากครับทุกท่านสำหรับความคิดเห็นติชม
    คุณ Biw สนใจจริงโทมาคุยกันได้ครับอย่าคิดมาก
    น้อง Mammoad ยินดีต้อนรับเหมือนเดิมครับ
    สำหรับพี่ที่โทมาจากเชียงใหม่ เพิ่มเติมรูปผู้ 2 ให้ชมครับตัวนนี้ไม่ผิดหวังครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0028.JPG 45K
  • ผู้ 2 จองแล้วนะครับต้องขอโทษพี่ที่เชียงใหม่ด้วยจริงๆครับ
    เพิ่มเติม ผู้ 1 ครับ จริงๆไม่แพ้กันเท่าไหร่ต่างกันแค่ความกร่างนิดเดียวครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0074.JPG 78K
  • งามมากคับ
  • งามจริงครับ
  • ผมจากเชียงใหม่นะครับพี่. ผมเสียดายผู้2มากครับพี่. เดียวส่วนเรื่องผู้1แฟนอนุมัตแล้วเดียวโทรไปหาครับ
  • ขอบคุณมากครับทุกท่านตัวเมียสีขาวจองแล้วครับ
  • สวยทุกตัวเลยครับ
  • สวยว่ะพี่มานพ ส่วนตัวชอบF2 ขอได้ป่าวคุณพี่ อิอิ
  • มาเชียรด้วยครับบบบบท่าน ยอมรับว่าชุดนี้ ความกร่างๆๆๆๆๆหายห่วงจิงๆๆๆ
  • กรุณารับโทรศัพท์ผมด้วยท่าน อยากได้ซักตัว
  • :063: สวยๆทุกตัวเลยครับ
  • ที่ครับผมจากเชียงใหม่นะครับ น้องตัวที่1ก้นเค้าสูงไหมครับ
  • ขอบคุณครับคุณใหม่ระยอง อยู่แถวไหนเอ่ย ว่างๆแวะเข้าไปชมไอ้ตัวในรูปหน่อยนะครับถ้ามีโอกาส
    ขอบคุณคุณ Jone แล้วก็พี่ต้นชะเมาด้วยว่างปุ๊บไปกินสเต๊กทันทีเลยพี่

ก้นไม่โด่งพี่ ไม่ต้องห่วงครับ แน่นหน้าเหมือนพ่อตอนเล็กๆ ลองไปหาดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2038.jpg 56K
  • ครับพี่เดียวดึกๆโอนเงินแล้วจะsmsไปแจ้งครับ
  • เดียวจะรีบหาเงินส่วนที่เหลือไปชำระนะครับพี่รอขายปอมหมดก่อนอยากได้น้องใจจะขาดแล้ว. ฝากเรื่องใบด้วยนะครับขอบคุณพี่มานพ. ขอบคุณครับ
  • :o001: ยินดีครับ อยู่ใกล้ๆกับสวนสาธารณะสวนศรีเมืองครับ :o001:
  • ขอบคุณครับ คุณ ompggg เรื่องใบไม่ต้องห่วงครับตั้งชื่อได้เลยครับ

มีโอกาสว่างๆผ่านไปจะขอแวะไปชมครับรู้จักกันไว้ไม่เสียหลายครับคอเดียวกันครับคุณ mai_rayong_pitbull

ปิดการขายผู้ 1 ผู้ 2 และเมีย 2 นะครับ
  • F2 สีขาวน่ารักมากกกๆ มีวงตาดำๆ
  • ว่าแต่ชื่ิอหมา กับชื่อคนแล้วก็ที่อยู่เป็นภาษาอารัยครับพี่.
  • ขอตอนแทนเลยนะครับ
    ชื่อให้สะกดด้วย ภาษาอังกฤษ ครับผม
    ทั้งชื่อหมา และเจ้าของเลยครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่Mamoda

แล้วต้องใช้ที่อยู่ด้วยใช่ไหมครับ

พอดีเป็นบูลลี่ตัวแรกอ่าครับ
  • ใบ ukc ไม่ต้องใช้ครับ
    เอาแค่ ชื่อลูกหมา และ ชื่อเจ้าของ ที่สะกดด้วยภาษาอังกฤษ
    แค่นี้พอครับผม ^^
  • ขอบคุณอีกครั้งครับพี่. อิอิ
  • imageimage

ช่วยโพสครับ....
    ไฟล์แนบ
    184084.jpg 77K
    184085.jpg 77K
  • พี่มานพ แล้วบอกว่าไม่สวย

ซุ่มน่าดูเลยนะครับเพ่
  • สำเนาถูกต้องเลยครับพี่มานพ แน่นมากๆ
  • :o001: อยู่ส่วนไหนของมาบตาพุดครับ :o040:
  • เนื้อตัวดีมากครับพี่ สวย ๆ ซุ่ม ๆ
  • ขอบคุณพี่เอกสามเสนมากครับสำหรับรูปบูตัสเพิ่มเติม

พี่ที่เชียงใหม่เดี๋ยวผมโทไปหานะครับใจเย็นสำหรับเรื่องใบครับ

ขอบคุณน้องแมมมอสมากๆที่มาช่วยตอบแทนให้ครับ ว่างๆเอาตัวที่เลี้ยงมาลงให้ดูบ้างนะครับ

พี่ติ่งพี่อาร์ทขอบคุณที่แวะมาชมทักทายกันครับ

คุณใหม่ผมอยู่ ปตท โรงแยกก๊าซ ติดถนนเลยครับติดกับ SCG ว่างๆแวะมาชมได้

จ่าเจ๋งขอคอมเมนต์หน่อย วันนั้นเจอจ่าใส่ชุดหมีเป้หลังขี่มอไซไปสัตหีบ SR 400 ตัวแรงเห็นเลยหมวกกันน๊อคแว่นตาไม่ใส่เลยทางไกลนะจ่าจ๋า อัดอย่างเดียวกวดไม่ทันเลย เป็นห่วงนะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
  • เมลผมครับชื่อที่อยู่ ชื่อลูกหมามาได้เลยครับ ก่อนส่งผมจะโทแจ้งให้ทราบครับ
    manop_gsp6@hotmail.com
  • ครับขอบคุณพี่มานพมากครับรบกวนสอบถามสะเรื่องมากเลยผมเกรงใจ ผมส่งข้อมูลเรื่องใบไปทางเมลแล้วนะครับ. ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • บลูตัส เปิดผสมไหมครับ
    ราคาเท่าไหรครับ
    อยากใส่กับตัวนี้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    CIMG3940.JPG 37K
  • ผมส่งชื่่อลูกหมา ตัวของผมไปให้ใน mail แล้วนะครับ ^^