ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แมคโดนัลด์ ซ่าส์ ท้าทายชาวพิตบูล
  • image

แมคโดนัลด์ ซ่าส์ออกสินค้าใหม่ ไก่ทอดนักเก็ต อาหารขยะ หยามชาวพิตบูล โดยการใช้สโลแกนว่า
    ระหว่างกินแมค กับหมาพิตบูล อะไรอันตรายกว่ากัย ปรากฏว่าโดนชาวพิตบูลรวมพลังต่อต้านจนต้องออกมาขอโทษ
    ไฟล์แนบ
    McZa.jpg 60K

• เจอคลิปนี้ จากชาวพิตบูล จ๋อยแดก ต้องช่วยกันแชร์ครับพี่น้อง
  • แม็ค กินนับครั้งได้..ไม่สนับสนุน คงไม่มีปัญหา
  • http://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035

ใครเล่นเฟช ช่วยกันหน่อย การทำธุรกิจแบบไร้จรรยาบรรณ ทุกวันนี้พิตบูล ก็โดนต้อนจนไม่มีที่จะยืนแล้ว
  • เอาแต่เงินอย่างเดียว...แต่ไร้จรรยาบรรณ
  • ไก่มันน่ากลัวกว่าหมาหลายเท่า กินเข้าไปก็แย่ลงทุกคน สรุปเลี้ยงหมาดีกว่านะ
  • แชร์ให้แล้วนะคะ
  • ชอบภาพสุดท้ายในคลิป เป๊ะมากกกกก :-D
  • แมคมันต้องขอบคุณ ลูกหมาพิตบูลตัวนั้น ที่ช่วยคิดค้นน้ำจิ้มสูตรเด็ดให้ ฮ่าๆๆ
  • เรามาร่วมสนุกโดยถ่ายรูปแบบเขา แล้วเอามาโพสต์กันดีไหม
  • สำหรับผม แม็คอร่อยแค่ เฟรนซ์ฟราย อย่างเดียวครับ) เมนูไก่ KFC ดีกว่าเยอะ อิอิ

*** เจอแบบนี้ เลิกกิน Mc เลยดีฝ่า ***
  • เห็นคนรักพิทบูลที่เมืองนอกแล้วก็ดีใจ อย่างน้อยก็ยังมีคนรักและปกป้องพิตบูลอยู่ไม่น้อย
    แต่เมืองไทยของเรา พิตบูล มีข่าวออกมาบ่อยๆ ไม่รู้ว่าจะอยู่ได้อีกนานแค่ไหน ก็ฝากพวกเราด้วยนะครับ
  • ขอแชร์ลง Facebook หน่อยน่ะครับ
  • ...ไม่รับประแดก :o019:
  • แชร์แว้วว
  • เล่นในมือถือ แนบไฟล์ ยังไงหว่า :o008:
  • ก็ดีไปอีกแบบครับเราจะใด้ check Reating คนรัก pitbull ไปในตัว ให้รู้กันไปเลยครับว่า ถ้าล้ำเส้นกับพวกเราชาว pitbull แล้วต้องเจอกับอะไร พวกเราชาว pitbull Zone (Thai Land) อย่าแพ้ชาวต่างชาตินะครับ. :o034:
  • เราน่าจะทำรูปเป็นของคนไทยนะครับ แล้วเอาลงในกระทู้ แล้วให้ใครก็ได้รวบรวมมาเป็นวีดีโอ ผมว่าเวิร์คดีนะจะได้มีรูปพวกเรารวมกัน เท่ดีครับ
  • เอาด้วยคนนนน เน้ออออ

image
    ไฟล์แนบ
    Picture 309054.jpg 24K
  • ถ่ายมาเยอะๆเลย เดี่ยวผมทำให้
    ไม่จำเป็นต้องหัวข้อmacdomaldก็ได้ ใครอึดอัดเรื่องอะไรก็ทำมาได้เลยผมจะจัดการที่เหลือให้
    ถ้ามาเวิกค์มากจะไปออกทีวีเลย
  • ขอบคุณ Korn_YoungTurk ล่วงหน้าครับ =D>
  • ขอบคุณค่ะคุณ Korn_YoungTurk จัดให้จัดไปเยอะๆ สร้างมุมมองใหม่
  • ทำเรื่องนี้ได้ป่าว ทนดูมานานแล้ว ฮ่าๆๆ

image
    http://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035#!/pages/Pitbullzone/129612480421035

ด่วน ค้นพบวิธีที่จะให้เด็กนักเรียนอาชีวะทั่วประเทศรักกันแล้วครับ

จากปัญหานักเรียนช่างกลตีกัน แก้ไม่ยากเลยครับ หากเราต้องการจะแก้กันจริงๆ เด็กนักเรียนอาชีวะ ล้วนมีความคิดสร้างสรรค์ และจะเป็นกำลังสำคัญที่จะร่วมพัฒนาชาติไทย ปัจจุบันประเทศไทยก็กำลังขาดแคลนแรงงานประเภทฝีมือ เราควรให้ความสำคัญกับพวกเขามากขึ้น และหากเราจัดกิจกรรมสร้างเสริมสังคม โดยการให้พวกเขาได้มีส่วนรวมก็จะเปลี่ยนพลังในการทำลายล้างกั...นเอง มาเป็นกิจกรรมที่สร้างสรรค์และร่วมจรรโลงสังคมไทยแทน

ผมจึงเสนอให้ นักเรียนอาชีวะมีส่วนร่วมในการปกป้องพระศาสนา ด้วยการร่วมมือกันกับทุกสถาบันในการปราบปราม พวกมารศาสนาและแก้งค์โล้นห่มเหลืองที่กำลังสร้างความมัวหมองให้กับศาสนาพุทธในตอนนี้ เจอบุคคลที่มีพฤติกรรมตามรูปที่ไหน จัดหนักได้เลย ท่านจะได้บุญหนักและได้รับเสียงชื่นชมจากพุทธศานิกชนทั่วประเทศครับ และจากที่เคยทะเลาะกันระหว่างสถาบันก็จะกลายมาเป็นร่วมมือกันในที่สุด

ข้อเสนอเล่นๆแต่ถ้าทำกันจริงๆก็จะขอบคุณมาก อิอิ
    ไฟล์แนบ
    มารศาสนา.jpg 25K
  • image

:016:
    ไฟล์แนบ
    422314_184177348355328_100002891936814_267963_739552086_n.jpg 14K
  • ใครก็ได้ สร้างหัวข้อมาเลย จะได้เริ่มรวบรวมภาพที่จะจัดทำ
  • เศร้า ..... กับพวกอลัชชีพวกนี้จริงๆ
  • น่าเกลียดที่สุดๆๆๆๆๆๆ มารศาสนาชัดๆๆ บวชเพราะอะไรน้อ? ไม่อยากจะคิดเลย
  • ฝากคุณ Korn_YoungTurk รบกวนด้วยคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6957.JPG 86K
  • image

เอาด้วย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    BJ-P.jpg 90K
  • ป๋าปักหมุดเลยครับ ให้เอารูปมาโพสเยอะๆแล้วทำเป็นคลิปวีดีโอ
  • ผมเปลี่ยนหัวข้อได้ไหมครับ เอาเป็นอย่ามองพิทบูลเป็นหมาปีศาจ
  • จัดไำปครับ
  • เดี๋ยวจะตามไปติดๆ ขอคิดมุกก่อนครับ.. :-?
  • เห็นด้วยค่ะ พิทบูลไม่ใช่ปีศาจ ดีค่ะ
  • image
    p'Korn_YoungTurk ผมขอ jam ด้วยคนนะครับ.. :)>-
    ไฟล์แนบ
    R221-15.jpg 298K
  • แมคฯ ออกมาขอโทษอย่างเป็นทางการแล้ว
    หลังโดนกลุ่มผู้เลี้ยงพิทบูลกดดัน

image