ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณเคยเอาหมาไปตัดหู....
  • ใครเคยเอาหมาไปตัดหู ตอนหมาอายุมากบ้างครับ แล้ว ตอนหมาอายุได้กี่เดือนครับ..
    ไฟล์แนบ
    PIC_0894.jpg 117K
  • เห็นที่ผมถามๆมาเค้าบอก 3 เดือนน่าจะตัดได้แล้ว ผมว่าตัดตอนเค้าอายุมากๆคงจะเจ็บน่าดู :002:
  • เป็นไงกะตังค์น้อย นอนสบายดีเนาะ เมื่อไหร่จะตัดจั๊กทีล่ะหูน่ะ ฝากชานพ่อกะแม่เอ็งดาเด้อถ้า 12-13 ว่างๆก็ไปเที่วพัทยากันเถอะ
    ไฟล์แนบ
    DSC05045.jpg 76K
  • มันนี่ตัดตอน 3 เดือนกว่าๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Money9900132.jpg 36K
  • พี่ LooKPU เปลี่ยนเบอร์เหรอ โทรหาหน่อยติดต่อไม่ได้เลย....
  • 8-12 สัปดาห์ ดีที่สุดครับ

หมอ พิทบูล
  • เกือบๆ 5 เดือนก็ตัดได้คับ แต่ต้อง ดูและให้มากๆ หน่อยเพราะ แผลจะหายช้ามาก บางทีหมามันเกานิดเดียวแผลฉีกได้เย็บซ้ำ
    ส่วนของผมตัดตอน 2เดือนครึ่งคับ แผลหายเร็วดี แต่ก็ต้องดูทรงของหูสุนัขเราด้วย ของผมมันหูตั้งเลยตัดเลย
  • ของผมตัดตอน 13 เดือน สบายบาก 1สัปดาห์ ก็เริ่มเปรี้ยวเลย..
    ..มันบ้าพลังมาก..
    ไฟล์แนบ
    IMG_1198.jpg 37K
  • ขอบคุณ AOSTO , yeekup ,ruangtong ,MONEY ,LooKpu ,Armz มากครับสำหรับคำแนะนำ
  • ผมตัดตอน2เดือนครับ นี่ตอนตัดใหม่ๆเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    03-08-09-121020.jpg 12K
  • ขอบคุณ khunboy71 ครับ หมาตัวแรกผมตัดตอน4เดือน แล้ว แผลเขาหายช้า มาก(เกือบเดือน) พอหาหมอตรวจเลือด เลยรู้ว่าเขาเกล็ดเลือดต่ำ ทำให้แผลหายช้าครับ แล้วตัวที่จะพาไปตัดอายุเขาจะ 5เดือนเต็ม วันที่10 นี้ครับ เลยอย่ากรู้ว่าใครที่ตัดหูอายุประมาณ นี้ใครเกิดปัญหาขึ้นหรือปล่าว
    ไฟล์แนบ
    pp.jpg 42K
  • โอ้ววว คุณหมอพิทบลู กลับมาแว้วววว