ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามหน่อยครับ
  • อยากทราบว่าลูกหมาออกมา 8-10 ตัวนี่ ต้องให้มันติดกี่ครั้งครับ อยากรู้เฉยๆครับไม่ได้จะเพาะ

ขายหรอกครับ ตอนนี้เลี้ยงแต่ลาบาดอร์คงต้องให้มันตายก่อนถึงจะได้เลี้ยงพิตบลู 5555
  • ยากทราบว่าลูกหมาออกมา 8-10 ตัวนี่ ต้องให้มันติดกี่ครั้งครับ** ติดกี่ครั้งนี่คือผสมทับหรือว่ายังไงคับ ไม่เข้าใจความหมาย
  • เอ้อ คือคำถามนี้มันมีคำตอบอยู่จริงๆเหรอ... ไม่รู้อ่ะ มันบอกกันได้ด้วยเหรอเรื่องแบบนี้ ไม่รู้อ่ะ คำถามนี้จนปัญญาค่ะ