ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามหน่อยครับ
  • เคยเข้ามาดูในเว็บ pitbullzone(นานแล้ว) แล้วไปเจอรูปคล้ายๆ แท่นเหล็ก รู้สึกจะทำด้วยมือ
    ที่เอาใว้รองใต้ตัวแม่พันธุ์เวลา ผสมพันธุ์ ทำให้ประหยัดแรงคนจับผสม (กรณีตัวแม่ดื้อฮีตแรกๆ-เปิดซิงจะดิ้นมากหน่อยอาจทำให้ตัวแม่พันธุ์บาดเจ็บหรือคนจับผสม รอบที่แล้วจับกัน3คนยอมรับลำบากหน่อยๆครับ)

พี่ๆ ในบอร์ดพอจะทราบชื่อ ที่ใช้เรียก หรือรูปตัวอย่าง ผมเคยเจอเป็นรูปตอน ลุง-ป้า ในบอร์ดพร้อมพ่อพันธุ์แม่พันธุ์ลงรูปใว้ในบอร์ดนี้ แต่ผมเห็นวางข้างหลังติดมาในรูปเลยคิดว่าอาจใช่เครื่องมือ ช่วยจับหรือช่วยทุ่นแรง-ประหยัดแรง คนจับผสม

ยังไงรบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
  • หรืออาจจะไม่มี แหะๆ เป็นภูมิปัญญาชาวบ้าน
  • อ้อ ครับ อันนี้เลย ขอบคุณ คุณdogarmy ครับผม

และขอบคุณพื้นที่บอร์ดpitbullzoneครับ ^^