ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE...42 DAYS PUPPYs CAOCAO (PATRON SON) x KRATIC (BIZMARKIE DAUGTHER)
  • CAOCAO (PATRON SON) x KRATIC (BIZMARKIE DAUGTHER)

ลูกสุนัขชุดนี้ผมขอเปิดราคาไว้ที่ 30,000 - 40,000 บาทไทยครับ

ลูกสุนัขเกิดวันที่ 2 ม.ค.2555 นะครับ ปัจจุบันอายุ 42 วันครับผู้ 3 เมีย 6 ครับ

ตอนนี้ยังมีให้จับจองกันอีก 4 ตัวนะครับ M.3 F.3 F.4 F.5

เเละลูกสุนัขชุดนี้ใบ UKC นะครับมีบริการส่งทุกจังกวัดทั่วประเทศไทยที่มีสนามบินครับ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติ่มได้ตลอดเวลาครับ

086 - 0080814 ผมเอ็กซ์ ครับ หรือ ทางเมลก็ได้ครับ XD_AUTO_MUMU@HOTMAIL.COM

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ.............................
    image
    ไฟล์แนบ
    ad......jpg 130K
  • M.3 มาเรื่อยๆ นิ่งๆ ดีขึ้นทุกวัน ชัดๆ imageimage
    ไฟล์แนบ
    m.3.jpg 73K
    m.333.jpg 139K
  • F.3 imageimage
    ไฟล์แนบ
    f.3.3.3.jpg 89K
    f.3.3.jpg 98K
  • F.4 เดี๋ยวนี้ไม่่ยอมกินนมเลยไม่สูงครับ...มายังงัยไม่รู้imageimage
    ไฟล์แนบ
    f.4444.jpg 76K
    f.44444.jpg 82K
    f.44444.jpg 82K
  • F.5 นี่ทีเด็ด...........อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    f.5.jpg 87K
    fe.5555.jpg 94K
  • สนใจโทรหาผมได้เลยพี่น้อง........สายเลือด + ราคาเเบบนี้ ผมว่าไม่เเพงนะครับพี่น้อง ง่ายๆ สบายๆ ครับ

จัดให้ได้จัดให้ครับ

• สวย สวย ทั้งนั้นอยากรับเลี้ยงสักตัว แต่ขอศึกษาก่อน
  • มาดีเรื่อยๆสวยงามครับราคา+สายเลือดเยี่ยม :063:
  • เหลือแค่นี้เองเหรอครับเนี่ย ^_^
  • ของดีๆ ไปไว้ครับพี่ตั้ม สวยๆ หน้าอกมาแบบเต็มๆ เลยนะครับ :063:
  • F5 น่าสวยจัง
  • สำหรับพี่น้องที่โทรเข้ามาสอบถาม....เรื่องราคาถ้าผมจัดให้ได้ผมจัดให้นะครับ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยนะครับ ง่ายๆ สบายๆ

086 - 0080814 ครับพี่น้อง
  • ผมที่โทรไปถามเมื่อวานนะคับ พี่ช่วยส่งคลิปให้ชมหน่อยคับ (ตัวเมีย) คับ
    osawaza@gmail.com ขอคุณคับ
  • ไอcaocaoเปิดผสมเท่าไร
  • คุณ Hell_Angel เดี๋ยวผมจัดให้นะครับวันเสาร์ อาทิตย์

ขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามาสอบถามนะครับ

รูปภาพเพิ่มเติมเดี๋ยววันเสาร์ อาทิตย์เดี๋ยวผมจัดให้ครับ

จองก่อนได้ก่อนนะครับขอบคุณครับ
  • อยากเห็นจังครับหมวด จัดมาไว ไว เลย
  • รอชมคับ อิอิ อยากเห็นไว ๆ จัง
    จะได้ตัดสินใจถูกคับ
  • สวยคับจ่า..... ////อยากได้อะน้องชาย สงสัยคงไม่เหลือแน่ๆอดอีกตรู////