ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม้งัดปาก รุ่นกริซหนุมาน
  • ไม้งัดปาก รุ่นกริซหนุมาน ปั้นเสร็จแล้วเดี๋ยวว่างๆค่อยพ่นสี ทำเป็นโมเดลต้นแบบ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4132.JPG 68K
    DSCF4133.JPG 62K
  • งานละเอียดสวยดีครับ
  • สวยงามครับ...
  • สวยดีคับ รอชมคับ
  • งามมากๆเลย
  • สวยมากครับ
  • ไม่ทราบว่าจะทำมาขายหรือปล่าวครับ

ฝีมือทางศิลปะดีครับ
  • หากมีใครสนใจเอาโมเดลต้นแบบไม้งัดปากนี้ไปผลิตจำหน่าย ผมก็ยินดีปล่อยต้นแบบนี้ให้ครับ ไม่คิดค่าลิขสิทธิ
    สามารถเอาต้นแบบไปขึ้นแม่พิมพ์ หล่อเป็นไฟเบอร์กลาส น่าจะใช้ได้ อันนี้ผมไม่แน่ใจครับ
    สำหรับท่านที่ต้องการนำต้นแบบนี้ไปผลิต ติดต่อผม 0873226115
  • เก๋ดีครับ คิดใด้ไงอะ :063:
  • อยากได้ทำขายบ้างนะครับ...
  • ที่เป็นไฟเบอร์กลาส มันใช้งัดไม่ดีครับพี่ เอาแต่ด้ามจับใส่ได้เปล่าครับ ลายไทยสวยดี
    เสียดายช้าไปหน่อยกำลังทำส่งลูกค้าต่างประเทศ จะได้ทำส่งไปไม้งัดปากด้ามจับเป็นลายไทย
    make in Thailandimageimage
    ไฟล์แนบ
    ไม้งัดปาก1.jpg 81K
    ไม้งัดปาก.jpg 80K
  • ตัวด้ามความหนา หนึ่งเซนแปดมิล จะหนาพอสวมด้ามอคิริคได้หรือเปล่าไม่รู้ จะหลุดง่ายหรือเปล่า
    แต่หากหล่อด้วยวัสดุดีๆทั้งอันเพียวๆไม่ต้องมีการต่อมีการสวม น่าจะแข็งแรงกว่าครับ
    ทำเป็นอลุมิเนียมหล่อไม่รู้ว่าใช้งัดปากได้หรือเปล่า รู้แต่ว่าอลูมิเนียมน้ำหนักเบา ไม่หนัก ครับ
  • ขั้นเทพเลยครับ ..... กริชหนุมาน :063: :063: :063:
  • พี่ monchai ครับ มีขายมั้ยครับ ชอบครับ จะซื้อให้ pit pk เพื่อนผมอะพี่.....
  • อันนี้ทำหนุกๆเอาไว้ตั้งโชว์ครับ แต่หากมีผู้ใดนำไปผลิตจำหน่ายเป็นสินค้าโดยใช้อันนี้เป็นต้นแบบก็ยินดีขาย ต้นแบบอันนี้ให้ครับ เดี๊ยวทำสีเสร็จ จะมาโชว์อีกทีครับ
  • เสร็จแล้ว.........imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4164.JPG 70K
    DSCF4167.JPG 70K
    DSCF4166.JPG 64K
  • หน้ากากกับไม้เข้าเซตกันดีคับ
  • งามมากเลยครับ
  • หน้ากาก สวยมากเลยครับ
    สั่งไว้เลยได้ไมครับ
    ต้นแบบมาแล้วก็ :m01:
  • กริชหนุมาน กะ หน้ากากเทวดา..... :063: ..... สุดยอด
  • หน้ากาก ตั้งโชว์ (หรือตะกร้อครอบปาก) จะสั่งทำเป็นไฟเบอร์กลาส ชนิดเดียวกับหน้ากาก bb gun
    แข็งแรงตกไม่แตก ตรวจสอบราคาค่าใช้จ่ายในการสั่งทำแล้ว ได้ราคาขายตกอันละประมาณ 800 บาท
    ในการสั่งทำต้องมีจำนวนพอสมควร ทำ1-2อัน เก็บไว้ดูเล่นไม่ไหวเฉลี่ยแล้วราคาต่ออันสุงมาก ไม่ทราบว่ามีผูสนใจจะสั่งมากน้อยแค่ไหน? รอคำตอบจากผู้สนใจอยู่ครับ
  • ต้นแบบโมเดลเสร็จสมบรูณ์ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4183.JPG 60K
    DSCF4184.JPG 69K
    DSCF4182.JPG 53K
  • มันจะใส่ได้กันทุกตัวมั๊ยครับเนี่ย...หมายถึงบางตัวหัวเล็กบางตัวใหญ่..แต่โดยรวมแล้วสุดยอดครับพี่มนต์ชัย..โดยเฉพาะแบบที่2... :063: :063: :063:
  • อ้าวโทดทีครับพี่..อ่านไม่ครบ..เอาไว้ตั้งโชว์ต่ะหาก..อายจัง :-D
  • ใส่ได้สำหรับสายกัดครับแต่หากสายโชว์หัวใหญ่มากๆคงไม่ได้ครับ
    ตอนนี้ตั้งโชว์ แต่อีกไม่นานนี้คงได้ทำออกมาขายบ้างเล็กน้อยครับ
    ในรูปนี้ คือตอนทำแพทเทิน ด้วยกระดาษแข็ง ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6123.JPG 60K
    DSCF6122.JPG 58K
  • ทำมาเมื่อไรผมเอาด้วยคนครับ ไม่ว่าจะเป็นแบบไหนก็ชอบ