ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • m_kan 11:39AM Permalink
    สวยมาก MRW เซ้งต่อ 12000 บาท
    อิอิ
    MRW PIT WEST งั้นผมให้ 15000 บาท :-D
  • โถๆๆไอ้บ้า พวกท่านให้ตรูแพงไปปล่าว :064:
  • แพงอะไรกันท่าน MRW PIT WEST งั้น 20000 ส่งที่บ้านด้วย
    image
    ไฟล์แนบ
    Qeen.JPG 79K
  • ขายไม่ได้ให้โครตถูกเลย เปิดประดูบ้านด้วย หมาผมล่ามไว้ใต้ตู้คอนเทรนเนอร์เรียบร้อยแล้ว
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    011.JPG 64K
    0111.JPG 56K
  • เอา THE DUKEKA ของท่าน WESTMAN มาให้ชม
    MRW PIT WEST "THE DUKEKA"

ดูรูปที่ถ่ายอาจไม่สวยและเร้าใจ แต่ถ้าได้เห็นตัวจริง บอกเลยว่าไม่อายใคร ถ้าชอบแบบเตี้ยๆ ล่ำๆ สั้นๆ หัวโตๆ หมาแดง หน้าตามันมอมไปหน่อยเล่นกล้วยน้ำว้าเป็นเครือ image
    ไฟล์แนบ
    01111.JPG 93K
  • MRW PIT WEST งั้นสงสัยเดี๋ยวผมต้องตั้งกระทู้ใหม่
    "ทำไงดีครับ หมาผมกินไม่หยุดเลย กินจนเสียหุ่นหมดแล้ว"
  • สำหรับ THE DUKEKA มันเป็นที่โครงสร้างและสรีระในตัว และในสายเลือดของมัน อย่างไงมันก็อ้วน เตี้ย ล่ำสั้น หัวโตครับ อาหารก็เป็นปัจจัยหนึ่งทำสำคัญเหมือนกัน

เดี๋ยวรอออกงานดีกว่า เห็นรูปมันอาจงั้นๆ
  • ว่าแต่ว่าหมาให้ราคาโครตถูกเลย ส่งถึงหน้าบ้านแล้ว ล่ามไว้ให้เสร็จ รอรับค่าตัวอยู่ครับ ขายไม่ได้จริงๆ
  • MRW PIT WEST ก็หลงดีใจอยู่นึกว่าให้เด็ก เอาไปส่งที่บ้านแล้ว
    หมาอะไร ทั้งกระดุก ทั้ง จี๊ดจ๊าด สะใจวัยมันส์ แน่นอน
  • เป็นตัวเมียที่ทรงสวย ความจี๊ดจ๊าดไม่ต้องพูดถึง มาเต็ม อยากได้เจงๆหมาทรงเนี๊ยะ! :021:
  • อะไร ใครจะเล่นหมาเราซะแล้ว....ไม่ได้เข้ามาดูหน่อยเดียวจะโดนซะแล้ว ช่วงนี้อากาศร้อนมาก นำหมาไปฉีดวัคซีนกันยังเอย...
  • ทั้งถาด แลกเบียร์ลังนึง ใครสนมั่ง...? :-D :-D :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6779.jpg 172K
  • ไอ้โด้ท่าทางจะเคี้ยวยากว่ะwestman ไม่กล้าเข้าใกล้ ม่ายหวาย :-)) :-)) :-))
  • ไม่ได้ปะกันนานและ petertoon PIT WEST และท่านอื่นๆคิดถึงจาง :o002:
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1994.JPG 103K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2044.JPG 83K
  • หวัดดีท่านpi เเละท่านcatona เมื่อไรว่างก็จัดมาด้วย
  • แล้วเจอกันครับ petertoon pit west พักนี้รูปสาวๆหายหมด
    ไม่รู้โดนระงับหรือไงค๊าบimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 19K
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • ดูจาก สีสัน และมาร์คกิ้งแล้วน่าจะมีเชื้อชาย บีเกิ้ลมานะเนี๊ยะ
    แลกเบียร์ ลังหนึ่ง น่าสนใจมาก
    image
    ไฟล์แนบ
    aaaa270046.jpg 172K
  • ดูซิ หมาบ้านนอก ริจะไปกัดกับหมาเมืองนอก
    จะมีตังค์ไปจ่ายค่ายาเขาไหมนั้น
    image
    ไฟล์แนบ
    aaa.JPG 103K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1995.JPG 219K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2001.JPG 253K
  • MRW WESTMAN ไปเที่ยวงานนี้กันไหมใกล้บ้านดีหว่า ไม่เหนื่อย มึนๆอิอิ

http://pitbullzone.com/community/discussion/28011/-เรียนเชิญร่วมงาน-มิตติ้ง-คนกันเอง-
  • ฝากMRW WESTMAN CANTONA เจ้าRed Label
    imageimageimage

ขาด1วัน 6เดือนครับท่านพี่เก้ว(ขายกล้วย ขายสับปะรด) แบงค์(ขายเกมส์ เน็ต เนื้อสด) หนึ่ง(กะทิสดๆ)
    ไฟล์แนบ
    1.2555.jpg 112K
    2.2555.jpg 86K
    2555.jpg 107K
  • รายงานตัวครับ 555 หายไปซะนานเลยครับ
  • m_kan
    เจ้าRed Label ให้กิน นมมั่งป่าวเนี้ยะ เตี้ยไม่ยอมสูงเลย

อนาคต พ่อพันธุ์ ของpitwest :063:
  • top_nb
    เงียบหายแบบนี้ สงสัย จะจุ๊ก ที่กินเป็ดแดงเยอะ
    :-)) :-)) :-)) ใช่มะ
  • pi
    ยังไม่สำนึก ดูมันทำ จะไปวัดบลูลี่เขาอีก
  • หวัดดีชาวกาญ มาคับ
  • imageimageimageimageimage
    ท่าน อบต. อย่าลืมที่คุยกับผมนะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะน้อง
    ไฟล์แนบ
    SAM_0901.jpg 94K
    SAM_0902.jpg 49K
    SAM_0903.jpg 48K
    SAM_0904.jpg 97K
    SAM_0906.jpg 52K
  • GAIANT สมันน้อยวัย 7 เดือน พอได้มั๊ยครับ
  • รายงานตัวครับยังมีชีวิตอยู่ :-D
  • WESTMAN ไม่ได้กินหว่านมอ่ะ อิอิ
    ว้าว GAIANT หัวกลมหล่อดีครับ
    รายงานตัวแต่หาตัวไม่พบเล้ยคุณพี่ WOOT สงสัยจะนั่งจับอารายอยู่บนฟอจูนเนอร์ อิอิ
  • พี่ kenjiro อนาคต GAIANT ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมืองแน่พี่ :063: :063: :063:
  • ฝากให้ปิชมคะ น้องเตอร์ตอนนี้5เดือนเต็มแล้วนะคะน้ำหนัก21โล และกะลังฟิตซ้อมลากน้ำหนักตามฟาร์โรแล้วนะคะ วันนี้วีดีโอที่มีน้องเตอร์ยุวด้วยมาให้ดู
    http://m.youtube.com/?rdm=4phc78ap7&reload=3#/watch?desktop_uri=/watch?v=ZbNnXUQq4R8&feature=share&feature=share&v=ZbNnXUQq4R8&gl=US

แล้ววั้นหลังจะเอาวิดีโอฟาร์โรมาฝากนะคะ ^___^
  • พี่ปิคะนู๋ลงลิงค์ผิดอันคะ โทดคะ อันนี้อันที่ถูกต้องคะ

http://youtu.be/ZbNnXUQq4R8
  • หากตะวันยังเคียงคู่ฟ้า
    จะมั่วมาสิ้นหวังสิ้นหวังทำไม
    เมื่อยังมีพรุ่งนี้ให้เดิน เริ่มใหม่
    มั่นคงไว้ดั่งเช่นตะวัน
  • m_kan ตะวันสาดส่องฟ้า ยังลับตาที่บ้านเรา

• imageimageขอขอบคุณน้องหนูดี มากครับจาก pi__pit west
    ไฟล์แนบ
    427002_380558858638587_100000534297568_1397468_2050625690_n.jpg 30K
    427412_328849363828011_100001088500411_975549_1939620392_n (1).jpg 52K
  • นี่ถ้าไม่ติดว่าอยู่ไกล จะยืมไอ้ช็อกมาทำหมาลากซัก 2 เดือน
  • tomei ถ้าอยากจะเอาเจ้าช็อก ไปหัด เข้าทาง pi เลย
    เดี๋ยวเข้าอ๊อฟฟิส คราวนี้ pi พร้อมที่จะเอาเจ้าช็อกโกแลต
    นั่งแจ๊ส ไปส่งให้ถึงที่เลย ใช่มะ pi *-:)
  • หวัดดีครับทุกท่าน พี่ตั้นจมูกมันอยู่ใหน หัวสุดตริ่งเลย ขนาดลำตัวน่าจะถูกใจใครหลายๆคนนะ :063:
  • สรุปครับพี่ เป็นวันศุกร์ ที่24 นี้ครับพี่พร้อมอยู่น่าจะครบเซตครับ
  • ท่านเอ็ม อาจจะดูเทิร์นช้า รอซักนิดเดี๋ยวถึงเวลามาให้ท่านเห็น :)
  • หวัดดีครับท่านทอป คุณหนูดี สบายดีกันนะครับ ไอ้ช็อคโกแลตมันก็มีดี จิตประสาทมันนิ่งดี
  • MRW กลับถึงบ้านแล้วรึ
  • ขออนุญาตลงรูป ไอ้หมาHYPER image
    ไฟล์แนบ
    012.JPG 98K