ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดประมูลช่วยน้อง Breaking Stick
  • อันที่จริง บรรลุวัตถุประสงค์เจมส์แล้วแหละครับพี่มาร์ค แต่อีกหน่อยจะเป็นไรไป 2700 บาท 086-7799446 เจมส์
  • อยากได้ลายเซ็นต์พี่นะเนี้ย
  • 3000 บาทครับ
  • เดี๋ยวเซนต์ให้ที่ไม้ด้วยเลย แต่เอาไรเขียนดีหว่า กลัวทำของเขาหมดสวยอะดิ
  • ลุ้นๆ ฝากพี่มาร์ค ด้วยนะครับ เด๋วผมต้องออกไปประชุมกับลูกค้า
    ไม่รู้ว่าจะกลับมาทันหรือป่าว กลับถึงบ้านเมื่อไรจะรีบอัพเดทเลย
    อิอิ ลุ้นจริงๆ น้ำใจคนพิทบูลไม่เคยแห้งหาย :063: :006:
  • ดีใจด้วยครับคุณ Gill ยอมแหละ :-D
  • พอบอกจะเซ็นชื่อให้ ยอมแพ้เลย สงสัย 5555
  • เปล่าครับพี่ ใจจริงก็ตั้งไว้ประมาณ 3 พัน มากกว่านั้นก็ให้เขาไป ขอเป็นร่วมทำบุญดีกว่าครับ 1000 บาท ขอเลขบัญชีที่จะโอนเงินด้วยครับ อยากร่วมทำบุญ
  • บอกตามตรงนะครับ ว่าสวยจริงๆ อยากให้เอาไปเก็บ สะสมไว้โชว์นะครับ
    ไม่อยากให้ใช้เลย เสียดาย ลายไม้สวยมาก ขนาดก็เหมาะมือ
  • ส่ง sms มาก็ได้คับ
  • ธ.กรุงเทพ หมายเลขบัญชี 218 0 508 620 บัญชี้นี้สำหรับเงินบริจาคโดยเฉพาะครับ ชื่อณัชพล
    ขอบคุณครับ อาทิตย์หน้าจะโอนสั่งให้เขาเอาข้าวสารไปส่งแล้วครับ ได้กี่กระสอบจะเอามาลงให้ทราบนะครับ
  • สรุปคุณ Gill เป็นผู้ชนะการประมูลนะครับ ขอที่อยู่ในการจัดส่งด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ เบอร์โทรติดต่อคุณ มุผู้จัดทำครับ 087 124 6999n

ขอบคุณ คุณเจมส์ที่โอนเงินมาร่วมทำบุญอีก 1,000+300 บาทครับ

:-D
  • คำขอบคุณ เปลี่ยนเป็นพวงกุญแจพร้อมลายเซ็นต์สักอันก็คงดีเนอะ (คิดในใจ แต่มือมันพิมพ์) :-ss
  • มารับเองที่ดีวันใช่ไหมครับ แล้วเจอกันครับ เซ็นรอไว้ให้แล้ว
  • ยินดีด้วยครับ พี่มารค์ผมทำบุญสติกเกอร์แทนแล้วขอสัก 5 ใบพี่ อาทิตย์นี้ที่d1 รบกวนพี่ด้วยครับ
  • ไปรับเองได้ครับ แต่ไม่ใช่อาทิตย์นี้นะครับ จะพาลูกสาวไปตัดหูก่อนครับ หายสนิทแล้วจะพาไปครับ รบกวนเก็บไว้ให้ก่อนนะ
  • ได้ครับ

คุณ Gill ถ้าแวะเข้ามาอีกก็รบกวนแสดงตัวด้วยนะครับ เราไม่มีเบอร์ติดต่อครับ
  • .image

ป้าพร ขอมอบพระสีวลี ให้คุณโด่ง 1 องค์นะคะ

และขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    gill.jpg 94K
  • ขอบคุณทุกท่านครับ..ผมโอนตังค์เข้า บ/ช พี่มาร์ค เรียบร้อยแล้วครับ
    ส่วนเรื่องรับของเดี๋ยวผมนัดคุณมุอีกทีครับ
  • เดี๋ยวหาของไปแลกครับ พี่มาร์ค ชิ้นเดียวในโลกเลย รับรอง
  • :-D ขอบคุณครับทุกท่าน ประมาณจันหรืออังคาร จะรีบสรุปยอดข้าวสาร จะได้จบไปอีกเรื่องนะครับ
  • ตกลงไม่มีใครได้ไม้พยูงนะครับ สำหรับคุณโต้ง
    โพสที่อยู่ในการจัดส่งไว้ที่นี้เลยหรือจะส่งเข้ามือถือ
    ผมก็ได้ครับ เด๋วผมจัดการส่งของให้

สำหรับคุณเจมส์ผมขอมอบไม้งัดปากให้1ด้าม
    เพื่อตอบแทนน้ำใจที่มอบให้กันครับ ยังไงโทรหาผม
    หรือส่งชื่อที่อยู่ให้ผมเด๋วจัดส่งไม้ให้ครับ
  • อด... ไปทำงานเลิกงาน 00:30 ไม่ได้เล่นคอม
    55555 ไม้งัดปากของฉัน...
  • ขอบคุณมากครับพี่มุ สงสัยต้องเพิ่มของชิ้นเดียวของพี่มาร์ค เป็น 2 ชิ้นในโลกแล้วครับ ไม่ว่ากันนะครับ เดี่ยวส่งไปให้นะครับพี่
  • เมื่อคืนนั่งดูไม้ที่มุทำส่งมาให้ มันสวยจริงครับ ขนาดจัมโบ้เลย ปลายมนสวย แต่แปลกจังมองจากคอมไม่ค่อยสวย แต่ของจริงสวย ถ่ายรูปไม่ขึ้น อิอิ
  • ณัฐวุฒิ อยู่ภักดี 193/21 หมู่บ้าน ช.รุ่งเรือง 6 ซอย 4 ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110
    ถ้าพี่มุสะดวกส่ง หรือฝากไว้ที่พี่มาร์คก็ได้ครับ เพราะเจมส์ต้องไปเอาพวงกุญแจพร้อมลายเซ็นต์ของพี่เขาที่ดีวัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ ส่วนของแลกเปลี่ยนพี่จะให้ส่งให้ หรือจะให้ฝากไว้ ก็บอกครับ