ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูข่าวฝังไมโครชิพ
  • ดูข่าวเรื่องเล่าเสาร์อาทิตย์..ออกข่าวพวกเราฝังไมโครชิพที่ดีวัน..
    เขาบอกว่าเป็นกลุ่มที่เริ่มรณรงคืฝังชิพให้น้องหมาด้วย
  • ก็อบปี้ลิ๊งค์มาลงไม่ได้อ่ะ..
  • ข่าวนี่เร็วดีแฮะ^^
  • ดีครับ ผมก่อพาน้องหมาผมไปฝังที่D1มาครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมดีๆแบบนี้นะครับ
    ขอบคุณป้าพรที่ช่วยประสานกับหน่วยงานของ กทม
    และขอบคุณเป็นพิเศษ พี่อู๊ด พี่อ้อยและเจ้าหน้าที่ ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน
    ทีอนุเคราะห์เรื่องสถานที่และอำนวยความสะดวกให้แก่พวกเรามาโดยตลอดครับ
  • ขอบคุณ คุณสรยุทธ์ จากช่องสาม ที่อนุเคราะห์ส่งทีมข่าวมาร่วมบันทึกเหตุการณ์ไปนำเสนอในครั้งนี้ครับ
  • ขอขอบคุณ คุณมาร์ค, ป้าพร และทีมงานจาก สำนักงาน กทม.ทุกท่าน ที่อำนวยความสะดวกให้แก่พวกเราในครั้งนี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    268522.jpg 52K
  • ใครมีรูปสวยๆ ที่พอจะนำไปลงข่าวได้บ้างขอรบกวนหน่อยครับ หนังสือพิมพ์ขอมาครับ ได้โปรด ขอด่วนตอนนี้เลยครับ
  • ป๋า แองจี้ เขาลงที่เฟสบุ๊ค แน่ะ ภาพสวย ๆ เพียบเลย

http://www.facebook.com/lumpotorn#!/groups/170598536283613/376816348995163/?notif_t=group_activity

image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 120K
  • ถ้าภาพที่หนูถ่ายมาโอเค ก็เลือกไปใช้ได้ตามสบายเลยนะคะ
  • เขาต้องการต้นฉบับครับ ลงนสพ ขนาดมันใหญ่ ภาพจากเฟชบุ๊คมันแตก
  • ขอภาพแบบที่ยังไม่ย่อ มีไหมครับ
  • เด็กหลังภาพนั้น แว๊นตุ๊ด ที่ไหนว่ะ
  • เอาfootageอีกช่องมาฝาก แต่ยังไม่ได้ออนแอร์จะเก็บไปรวมกับข่าวอื่นที่เกี่ยวกับพิทบูล
  • น้องปุ๊สุดสวย ขอภาพต้นฉบับอันนี้หน่อยครับ ส่งมาให้ด่วนเลย

image

pitbullzone@hotmail.com

• ส่งไปแล้วนะคะจากเมลล์ที่ทำงาน info@ican...เพราะฮอทเมลล์แนบไฟล์ส่งรูปจากเครื่องหนูไม่ได้ค่ะ พี่มาร์คลองดูใน Junk เมลล์ด้วยนะคะเผื่อมันไปตกอยู่ตรงนั้น
  • ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมาก

มีภาพอื่นๆที่พอจะนำไปประกอบบทความก็ส่งมาได้อีกนะครับ จะได้ให้เขามีโอกาสเลือกมากขึ้นครับ
  • จัดไปอีกรอบค่ะ อยากได้รูปแบบไหนแจ้งมานะคะ
  • ขอบคุณมาก ขอให้มีแฟนหล่อรวยรักจริงไม่ทิ้งกันยามแก่เฒ่านะจ๊ะ อิอิ
  • แล้วที่ ตจว จะมีเมื่อไรนะคับพี่
  • ส๊า....ธุ สมพรปากนะคะ ฮ่าๆๆ
  • มีอีกเมื่อไรอะคับ