ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • image
    ไฟล์แนบ
    0123.JPG 113K
  • ขออนุญาต เลียบแบบนะ MRW
    image
    ไฟล์แนบ
    09.jpg 65K
  • เท่ห์มาก ตากล้องไวใช้ได้ WESTMAN MRW
  • m_kan ไวอะไร หมายืนได้เป็นชั่วโมง อิอิ
  • ท่านแบงค์ขี้โว อิโด่
    วันนี้อากาศร้อนโคตรดูแลสุขภาพด้วยครับทุกท่าน3ฤดูใน1วันปวดหัวชิบ งี้ต้องจัดหนักสักมึน
  • imageimageimageimageลูกเจด้าครับท่าน mrw อยู่ร้านกาแฟหน้าราชภัฎกาญจนบุรีครับผม4เดือนกว่าแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    02-22-12-171503.jpg 54K
    02-22-12-171700.jpg 50K
    02-21-12-170929.jpg 53K
    02-22-12-171744.jpg 49K
  • imageimageimageร้านกาแฟปางมะโอยินดีต้อนรับ ชาว pit west ทุกท่านครับimage
    ไฟล์แนบ
    09-26-09-131308.jpg 47K
    09-26-09-131404.jpg 56K
    09-26-09-131319.jpg 59K
    P1000796.JPG 92K
  • pi แล้วอีกตัวหนึ่งท่าน ไม่เอามาลงด้วยหล่ะ
  • ผมว่าจะแวะไปชมหมาลากสิบล้อของพี่แบงค์ครับ หุ หุ
  • top_nb มาซิครับ ยินดีอย่างยิ่ง
  • สำหรับท่าน MRW
  • สวัสดีครับ พี่ woot และ pitwest ทุกท่าน
  • pi pitwest ไอ้ตัวที่คุยกันเหมือนตัวนี้เลย Thomas's Sandy
    image
    ไฟล์แนบ
    sandy2.jpg 15K
  • Dog training คำสั่งเสียงเบื้องต้น
    เผื่อคนที่ยังไม่ได้ดูครับ
  • พึ่แบงค์ครับบ้านพี่ใช่อยู่ตรงแถวคอมเทคฯป่าวครับพี่
  • Dog training คำสั่งเสียงเบื้องต้น
    เผื่อคนที่ยังไม่ได้ดูครับ มีประโยชน์ มากครับ westman แต่คงไม่มีประโยชน์กับพี่เพราะที่บ้าน พี่รับคำสังอย่างเดียว บอกว่าไม่พี่ต้องหยุด บอกว่าอย่า พี่ต้องอยู่บ้าน แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • top_nb ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพเปล่า
    เดี๋ยวครั้งหน้าเจอกันใหม่นะ
  • ขอบคุรครับพี่ kenjiro ผมคงต้องปฏิบัติ แบบพี่ มั่งแล้ว
    แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไปดูของดีทั่วสารทิศ ใกล้บ้านและไม่เหนื่อย ตามสไตล์สามเกลอ
    ชิววันอาทิตย์4 มีค. หลังไมค์ด้วยเน้อ
  • ถึงบ้านปลอดภัยครับพี่ westman ครั้งหน้ามีโอกาสได้เจอกันอีกแน่ครับพี่
  • m_kan วันที่5 ไม่อยู่ ต้องไปชัยนาท
  • top_nb ครั้งหน้า มาก็ชวน น็อต มาด้วยซิ จะได้สัมผัสบรรยากาศ
    อันคละคลุ้ง บ้าน MRW
  • สงสัยจังว่า catona กับ perter_toon หายไปไหน ~:>
  • 4 มีค.เว้ย ไม่เกี่ยวกะ5นี่โด่
  • ไม่ได้หายไปไหน..คอยสังเกตการณ์อยู่ตลอด...image
    ไฟล์แนบ
    img_7ba95ceccfe8308cb3e9b409e2a59cde.gif 37K
  • ครั้งหน้าเชิญพี่ m_kan ด้วยน๊ะครับ เค้าว่าพี่สายแข็ง อิ อิ
  • ฉันคิดถึงฑูรย์ ตั้งแต่หัวค่ำจนอุสาห์สาง เงียบเชียวววว

Top ผมไม่แข็งหรอกครับเบอร์1ของทีมเราต้องWestman 2.MRW ผมอยู่บ๊วยเลยครับที่6-7
  • m_kan ดูผิด สับสน อิอิ :-D
  • top_nb
    ครั้งหน้าเชิญพี่ m_kan ด้วยน๊ะครับ เค้าว่าพี่สายแข็ง อิ อิ
    ถูกต้องครับ ทั้งแข็งทั้งถึก หน้าสามฝาดยังเอาไม่อยุ่เลยครับ
  • pi ไปสิงคโปร เอาไอ้ตัวพ้นน้ำมาฝากด้วยนะ :019:
  • ผมขอสาวสิงคโปร น่ารักๆ น๊ะครับพี่ pi :-D
  • ตอนนี้เล่นทีสนามบินกำลังจะไปแล้วขอให้ตัวเองโชคดี
  • คุณ pi ผมเอาลอดช่องสิงคโปรด้วยนะ
    แล้วก็เอาแบบท่าน top_nb ด้วยอีก 1
    เดินทางโดย สวัสดิภาพ ครับ
  • ขอเป็นสมาชิกพิทบูล จังหวัดกาญจนบุรี ด้วยนะครับ
    เรวัช โทร.089-0144583
    เขาปูน หนองหญ้า กาญจนบุรี.

ไฟล์แนบ
    โตโต้2.jpg 76K
  • pi ถึงสิงคโปรยังครับ หรือว่าทำอะไรอยู่
    อะจึ๋ย อะจ๊าก
  • Rewach ยินดีต้อนรับครับ อบอุ่นดีครับ
    เมืองกาญฯบ้านเรา
  • ตอนรับสมาชิกใหม่ด้วยคับ..ยินดีตอนรับimage
    ไฟล์แนบ
    img_ae71e36cdce0c29f3a7811c125e05bbc.jpg 57K
  • ยินดีต้อนรับเช่นกันครับผม ผมอ่อนสุดในกลุ่มครับ นอกนั้นคุณลุงคุณน้า หุหุ :-D
  • top_nb ผมพึ่งเบญจเพศ :-D
  • พรุ่งนี้ ใครไปงาน นครปฐมมั่ง
  • petertoon สบายดีนะ
  • ถ้าพี่ westman เบญจเพศ ผมก็เพิ่งทำบัตรประชาชนครับ B-)
  • ไปด้วยวุ้ย เดินเที่ยวดูหมาสบายใจ
    ดูจบก็ตามสไตล์เราเว้ย บอยสเก๊าท์ MRW WESTMAN M_KAN
    โอเช บ่ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    a6b744ba5c.gif 147K
  • วันอาทิตย์...สมาชิกไปเที่ยวไหนกันมาบ้าง..ส่วนข้าพเจ้านอน..นนนคนกลางคืนก็อย่างเนี๊ย..ฮาา ดื่มดีกว่า...image
    ไฟล์แนบ
    img_344e20ed6bd2e02669a2ace137594fda.gif 79K
  • เมืองกาญฯ ยังไงกันเนี๊ยะ ไมเงียบกันจัง
    พี่ woot โกรธใครป่าว โป้งใครเนี๊ยะ
    petertoon top_nb เมื่อวันอาทิตย์เขา3คนไปดูหมามาเว้ย ..
  • งานวัดพระแท่นหมด วันที่ 8 มี.ค. 55
    ใครอยากมาเที่ยวเชิญ...ได้เลยคร้า...บ
    (เหนื่อยอ่ะ)
  • ตอนนี้ยุ่งมาก เลยไม่ได้เข้ามาคุย...
    อยากชนแก้วกับทุกคนแหละ.....ใกล้ล่ะ