ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• keychainpitbullzone พวกกุญแจพิทบลูโซนอะครับ
    อยากถามว่ามีคนได้มาครอบครองบ้างหรือยังครับ
    ขอบคุณครับ
  • คนมาฝั่งซิพเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เขาได้กันทุกคน
  • ขอโทษครับผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ไม่ได้อยู่แถวๆกรุงเทพอะครับ ไกลครับไม่สะดวกพาหมาไปฝังชิบจริงๆครับ
    ต้องขอโทษด้วยครับ
    ใจจริงๆ ก็อยากทำให้ถูกต้องตามกฎกติกาอะครับ
  • ตอบกลับมาคนละประเด็นกันครับ
    คุณถามมาผมก็ตอบว่าคนฝั่งซิพได้ทุกคน ส่วนเรื่องฝั่งซิพเป็นอีกเรื่องหนึ่ง คนต่างจังหวัดไม่จำเป็นก็ได้เพราะมันเป็นกฎระเบียบกทม.ไม่คอบคลุมถึงต่างจังหวัดอื่น

ส่วนกุญแจลองถามร้านขายf1ดูเขาทำไว้แจกเป็นของขวัญปีใหม่