ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PitbullZone TV การเรียกสุนัขมาหา

• เชื่อวาหลายคนยังใช้วิธีการวิ่งไล่จับสุนัขยามหมาหลุดใช่ไหมครับ ?
    ลองนำไปฝึกกันดู ไม่ยากเลยจริงๆ
  • ขอบคุณมากครับ เจอปัญหานี้พอดี ไม่คิดว่าวิธีฝึกจะง่ายขนาดนี้

ขอบคุณอีกครั้งครับ....

ปล.ข้าวสวยมุมขางามหลาย
  • :-D ยิ้มหน้าบานเลยแบบนี้

หมายเหตุ ทรงผม ที่กำลังมาแรงแซงทางโค้ง แนวเกาหลีแบบประยุกต์ เหมาะมากกับคนอายุ 25 ปีขึ้นไป เขาเรียกทรงเกาเหลา ไม่สงวนลิขสิทธิ์นะครับ
  • :-D เจ๋งเลยครับเจอปัญหานี้บ่อยมากครับ

ขอบคุณคร๊าฟ =D>
  • สุดยอดเลยคัรบ :063:
  • เยี่ยมครับผม
  • แจ่มคร้าบ
  • :063: :063: :063:
  • เยี่ยมเลยค่ะ พี่
  • ป๋าหล่อลืมแก่เลยแฮะ
    ฮ่าฮ่า
  • เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าฟังคำคนอย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแนว คนแน่แน่วเท่านั้น..ผู้ชนะครับ
    (ไม่ได้เลี้ยง แต่ชอบดูชอบศึกษาครับ)