ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สด พี่มาร์ค บางกอกทูเดย์ ^^
  • http://www.explore-thailand.net/media/thaitvonline.php ]
    ดูกันเลยคับ :063:
  • แง้ๆ..........มะได้ดูตั้งแดย้อนหลังได้ที่ไหนคร๊า
    กรุณาบอกทีค่ะ
    *-*
  • :002: ดูไม่ทันครับ
    บางกอกทูเดย์ นี้ดูย้อนหลังได้ไหมครับ
  • เว็บนี้ผมลองแล้ว มันไม่มีให้เลือดช่อง บางกอกทูเดย์ แบบดูย้อนหลังอ่าคับ :001:
  • รบกวนขอเวลาที่เพ่มาร์คออกรายการด้วยนะค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ อิอิ ขอบคุณมากมายจิงๆๆค่ะ
  • 11.00น.ครับ บางกอกทูเดย์ ไม่ได้ดูเหมือนกัน
  • อย่าลืมดูรายการเรื่องจริงผ่านจอ คืนวันที่ 16 เมษายนนี้นะครับ
  • หล่ออีกแล้วป๋าเรา กร๊ากกกกก..ก......
  • "อย่าลืมดูรายการเรื่องจริงผ่านจอ คืนวันที่ 16 เมษายนนี้นะครับ "

เดินสายยิ่งกว่าซุปเปอร์ จูเนียร์อีกนะคะเนี่ย พี่มาร์ค555:030:
  • ดีใจที่พี่มาคร์เป็นกระบอกเสียงให้ชาวเรา ถึงมันจะเป็นเสียงเล็กๆ แต่หวังว่ามันคงจะไปทิ่มแทงหัวใจของคนที่ไม่เข้าใจเรา:o040::o040::o040:
  • เรื่องจริงผ่านจอ ต้องขออภัยล่วงหน้า อาจจะพูดแรงไปหน่อย

ขอบคุณทุกแรงใจอีกครั้งครับ