ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bully หน้าสวยๆ ตัวเตี้ยๆ ราคามิตรภาพ
  • ขออนุญาติพี่มาร์คใช้พื้นที่ด้วยนะคับ

บรีดดิ้งนี้เป็นการครอสระหว่างเรดโนสตัวเมียกับสายรัสเซียตัวเตี้ยๆนะคับ
    ผลออกมาไม่มีแดงซักตัวอย่างที่หวังไว้ 555+ แต่หน้ากับบอดี้มาดีเกินคาดคับ

ลูกสุนัขอายุ45วัน จดใบเพ็ด A.B.K.C. , ABC. เพดสมาคมได้นะคับ จัดส่งทั่วไทยที่มีสนามบินคับ กรุงเทพส่งฟรีคับผม ถ่ายพยาธิแล้ว กำลังจะวัคซีนพรุ่งนี้คับ อ้วนจ้ำม่ำน่าหม่ำทุกตัวคับฮ่าๆๆ

สนใจมาดูตัวจริงได้แถวฝั่งธน วงเวียนใหญ่คับ ติดต่อ 083-8866601อยากให้เข้ามาดูตัวจริงกันก่อนคับ ก่อนที่ท่านจะตัดสินใจ เรื่องราคาต่อรองได้ตามคารม คุยถูกคอก็ลดได้เยอะคับ ง่ายๆสบายๆคับ

มาเริ่มที่ M1 กันเลยดีกว่าคับ หน้าสวยสุดๆ บอดี้ก็มาดี เสียดายมีตำหนิหางคดตรงโคนไปนิดนึงคับ

M1 สีลายเสือ ด้านหน้า ราคา 8,000 บาทไทยคับ
    image

M1 ด้านข้าง
    image

M1 ตำหนิที่หาง
    image

M2 สีฟอว์น ด้านหน้า ราคา 7,500 บาทไทยคับ
    image

M2 ด้านข้าง
    image

F1 สีฟอว์น ด้านหน้า ราคา 7,500 บาทไทยคับ
    image

F1 ด้านข้าง
    image

F2 สีลายเสือ ด้านหน้า ราคา 7,000 บาทไทยคับ
    image

F2 ด้านข้าง
    image

รวมๆคับ
    image

เล่นซะเหนื่อยกันเลยทีเดียว เข้ากรงนอนต่อดีฝ่า
    image

รูปพ่อหมาคับ
    image
    image

ส่วนรูปแม่หมาลืมถ่ายไว้คับ เดี๋ยวมาอัพให้นะคับ

ใครอยากได้อะไรเพิ่มเติมก็ทิ้งเมล์ไว้นะคับเดี๋ยวผมตอบกลับคับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่เสียสละเวลาอันมีค่าเข้ามาดูด้วยคับผม
    ไฟล์แนบ
    M1 front.jpg 153K
    M1 side.jpg 120K
    M1 all.jpg 186K
    M2 front.jpg 143K
    M2 side.jpg 144K
    F1 front.jpg 155K
    F1 side.jpg 135K
    F2 front.jpg 141K
    F2 side.jpg 131K
    IMG_1007.jpg 207K
    IMG_1009.jpg 259K
    P1000992%20(Custom).jpg 41K
    P1010004%20(Custom).jpg 42K
  • แถวความสง่างาม บอดี้+กระดูก ของ M1 อีกรูปคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0957.jpg 215K
  • รับประกันว่าสวยทุกตัว
  • ขอบคุณคับคุณ suan121
  • สวยครับ :p
  • คุณ bruiser virus son กำลังจะบอกว่าไม่ใช่bullyเหรอคับ
    ถ้าใช่กระทู้นู้นกำลังเดือดระอุ กรุณาอย่าลากเอาผมเข้าไปเกี่ยวเป็นประเด็นแบบนั้นเลยคับ
    คำว่าbullyในทัศนคติทั่วไปเป็นยังไงคับ ใช่ อ้วนๆเตี้ยๆล่ำๆกระดูกใหญ่ๆหน้ายับๆหรือเปล่าคับ แล้ว ตัวอย่าง M1 ของผมมันไม่ใช่หรือคับ

แต่ถ้าคุณไม่ได้หมายความว่าอย่างนั้น กระผมต้องประทานโทษอย่างสูงด้วยคับ ถ้อยคำที่ผมแพล่มออกไปทั้งหมดกรุณาอย่าไปสนใจเลยนะคับ ขอบคุณมากคับ
  • บรีดดิ้งนี้เป็นการครอสระหว่างเรดโนสตัวเมียกับสายรัสเซียตัวเตี้ยๆนะคับ
    ----------------------------------------------
    bully แล้วไม่ทราบว่าคุณเอาเรดโนสมาเกี่ยวอะไรด้วยละคับ ผมไม่อยากจะพูดอะไรนะคับ แต่งงกับคำที่คุณบอกจิงๆ ...ถ้าเข้าใจผิดพลาดก็ขออภัยคับ
  • จดใบเพ็ด A.B.K.C. , ABC. เพดสมาคมได้นะคับ

สรุปว่ามีใบไหนบ้างแล้วครับ

ไม่ได้เข้ามาป่วน อยากรู้เฉยๆๆ ขอบคุงคับ
  • อ๋อ...ผมเข้าใจละ แบ่งแยกประเภทแบบนี้นี่เอง
    ต้องขอโทษทุกท่านด้วยคับ ตามที่เข้าใจมันไม่น่าจะเรียกbullyใช่ไหมคับ ก็ได้คับผมก็ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าอะไรอะคับ เพราะผมเพิ่งจะลองครอสเป็นครั้งแรกก็เท่านั้นแล้วแต่ทุกคนจะเรียกเลยคับ ผมก็แค่ตั้งใจบรีดให้ได้สิ่งใหม่ๆเผื่อจะได้ตามกระแสเค้าทัน ก็เท่านั้นคับ
    ท่านที่สนใจก็โทมาคับ ส่วนท่านที่ไม่สนใจก็อ่านข้ามๆผ่านไปนะคับ อย่าไปสนใจอะไรผมมากเลย
    บรีดดิ้งนี้ผมต้องการทำออกมาเอาใจลูกค้าตลาดกลาง ราคากลางๆ คิดว่าของดี มีคุณภาพ สมน้ำสมเนื้อ สมราคา แบ่งๆกันไปเลี้ยงก็เท่านั้นเองคับ
    สุดท้ายผมขอโทษอีกครั้งกับการใช้คำเปิดกระทู้ที่ผิด และไปสะกิดใจบางคนนะคับ
    ตอนนี้ผมเล่นมือถืออยู่ เดี๋ยวกลับไปเปิดคอมที่บ้าน ไม่รู้ว่าเข้าไปแก้หัวกระทู้ได้หรือเปล่า ถ้าได้เดี๋ยวไปลบคำว่าbullyออกให้คับ
  • ตอบคุณ X ตรงๆเลยนะคับ ยังไม่มีซักใบเลยคับฮ่าๆ เพราะว่าขึ้นอยู่กับลูกค้าว่าอยากได้ใบไหน เมื่อตกลงซื้อแล้วผมก็จะแจ้งจดให้ แล้วพ่อแม่ของชุดนี้จะเป็นเจนเนอเรชั่นแรก แล้วลูกสุนัขจะเป็นเจนเนอเรชั่นที่สองคับ หรือจะเอาลูกหมาเปนเจนแรกก็ได้นะคับแล้วแต่จะเลือก ถ้าเปนukcจากที่ผมขายมาผมจะแจ้งรอไว้ให้เลยคับ และผมแจ้งเป็นใบใหญ่เต็ม4เจนเนอเรชั่นให้เลยนะคับ แล้วแต่เคสคับผม ขอบคุณที่ให้ความสนใจคับ
  • รูปแม่หมาเพิ่มเติมคับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    Coffee.jpg 164K
  • สรุปแม่หมาเป็นเรดโนส แล้วมีใบเพดด้วยหรอคับ
    จดใบเพ็ด A.B.K.C. , ABC. เพดสมาคม ได้ด้วยหรอ ผมงงนิดหน่อยนะคับ
  • ถ้างงก็โทรมาเลยคับเดี๋ยวอธิบายให้ฟัง ไม่ซื้อไม่ว่ากัน ปรึกษากันได้ คนรักสุนัขเหมือนกัน จะสายไหนก็คือสุนัขเหมือนกันคับ เลี้ยงในสิ่งที่ชอบ รักในสิ่งที่ใช่ ผมว่าก็โอแล้วนะคับ
    ใครอยากถามอะไรเพิ่มเติมโทรมาสอบถามดีกว่าคับ ไม่อยากให้กระทู้มันวอร์มจนเปนที่สนใจ ไม่อยากดังคับ อยากอยู่อย่างสงบและสันติคับ ขอบคุณคับ
  • ขอต่อคุณ dobe
    มันทำใบง่ายขนาดนั้นเลยหรอคับเพิ่งรู้ คงไม่ต้องมาไล่สาย ตามสาย ว่ามาจากไหน กว่าจะทำได้ (เจอมาแล้วคับ ติดแค่ตัวเดียวเจ้น3 สายแม่ ค่าตามหลักหมื่น)
    ถ้างั้นซื้อหมามาไม่มีใบก็วิ่งเข้าไปจด พ่อ-แม่ทำเป็นเจ้นแรก ลูกเป็นเจ้นสอง ใบเพดคงเกลื่อนประเทศแหงๆ
  • คับง่ายอย่างงั้นแหละคับ ถ้าจะไล่สายเดี๋ยวผมไล่ให้ได้ ผมคงไม่ไปไล่จดให้หมดครบ4เจนหรอกคับ ค่าจดตัวละ800 ปู่ย่าตายาย ปู่ทวดย่าทวด 800คูณเอาคับ ซื้อหมาหลักพัน มีที่มาที่ไปแบบนี้คุณจะเอาอะไรอีกคับ เอาukcเลยไม๊คับ
    ส่วนที่คุณโดนค่าตามสายมาหลักหมื่น ก็ทำใจคับ ปลาเล็กย่อมเป็นเหยื่อของปลาใหญ่อยู่แล้ว
    แล้วที่คุณบอกว่าซื้อหมาไม่มีใบมาก็วิ่งเข้าไปจดพ่อแม่เป็นเจนแรก ลูกเป็นเจนสอง ใบเพดคงเกลื่อนประเทศน่ะ ก็ดีสิคับในอนาคตหมาจะได้มีประวัติกันทุกตัว แล้วเงินที่สมาคมได้จากค่าจดก็จะได้มาพัฒนาวงการหมาให้มีกิจกรรมดีๆให้เราและหมาได้สนุกกันบ่อยๆไงคับ
    ส่วนหมาคุณถ้ายังไม่มีใบอะไรเลยก็ให้ไปจดซะนะคับ สมาคมไหนก็ได้ เปนเจนแรกก็ยังดี แล้วไปติดต่อฝังชิพที่D1ซะ อะไรอะไรมันจะได้ดีขึ้น
    เปิดใจให้กว้าง มองโลกให้กว้างๆ มองให้ลึกๆคับ
    ผมบอกแล้วไงคับมีไรให้โทรมาไงคับทำไมไม่โทร ซื้อก็ไม่ซื้อ คอยแต่จะไล่ทิ่มผมเพื่ออะไรคับ เราไม่เคยมีเรื่องกันมาก่อนนะ อย่าให้มันมากไปกว่านี้เลยคับ มันมีแต่เสียกับเสียทั้งคุณและผม จบเถอะนะคับ แค่นี้นะสวัสดี
  • เยี่ยมครับ
  • ตอนนี้แม่หมามีใบสมาคม ลูกหมาเลยเป็นสมาคม แต่พ่อหมา ukc ผมจะให้ช่วยทำให้เปน ukc ได้ไม๊คับ ทั้งแม่ และลูก ถ้าได้ตอบด้วย จะโทรไปเลย
  • คำตอบคือไม่ได้คับ และก็ไม่มีใครสามารถทำให้คุณได้ด้วย นอกจากจะใช้วิธีสกปรกโดยการสวมใบแทน
    ประเด็นมันอยู่ที่คุณวางแพลนบรีดผิดเองตั้งแต่แรกคับ ukcต้องไปบรีดกับukcเท่านั้นคับลูกถึงจะมีukcได้
    สมาคมคือใบไทย ukcคือใบนอก ถ้าอยากได้ใบนอก ยังพอจะเอาพ่อแม่ไปขึ้น ABKCได้คับ ลูกจะได้มีใบนอกคับ
  • อืมคับ ok ขอบคุณมากคับ