ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดูเสื้อ THE DOG HERO ตัวจริงกัน
  • ดูตามในรูปเลยนะคับสั่งกันเข้ามาได้เลยน่ะคับ ราคา 350 บาท พร้อมส่งทั่วประเทศคับ วัดไซร์ให้ดีๆน่ะคับไม่รับเปลื่ยนคือน่ะคับ รอบ อก ตามนั้นเลยน่ะคับ ส่วนเรื่องความยาวไม่ต้องกลัวคับ มันพอดีตัว คับ ในรูปไซร์ L คับ สอบถามรายละเอียด 08 - 7070 - 7760 ( กฤต ) คับ สั่งของวันนี้ รออีก 3 - 4 วันจัดส่งน่ะคับ ผมติด ออเดอร์เยอะคับ อยากได้ไวๆ ต้องรีบสั่งน่ะคับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน ส่งของเสร็จจะมาบอกรหัสสินค้าในนี้น่ะคับ เวลาสั่งของ โอนเงินเสร็จช่วยลงชื่อที่อยู่เวลาโอนจำนวนเงินไว้ด้วยน่ะคับ แบบจะออกมาเรื่อยๆ ติดตามชมกันนะคับ ขอบคุณมากคับ

image

ฝากไว้อีกนิดน่ะคับ

( รู้จักเลี้ยง เลี้ยงด้วยรัก รับผิดชอบเมื่อรู้ ไม่หลอกลวงผู้อื่น วงการจะยั่งยืน ไม่ให้ผู้อื่นคอยว่าเรา )

เราควรควบคุมการผสมพันธุ์ และ ควบคุมอัตราการเกิดกันหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

• รายชื่อส่งของทั้งหมด วันศุกร์ ที่ 9 เวลา 12 : 30 นาที

EI 7875 2486 4 TH คุณ ปติณยา

EI 7875 2487 8 TH คุณ มนตรี

EI 7875 2489 5 TH คุณไม่มีชื่อ

EI 7875 2490 4 TH คุณ Jack

EI 7875 2491 8 TH คุณ ศิวาวุธ

EI 7875 2492 1 TH คุณ สมภพ

EI 7875 2493 5 TH คุณ สรภพ

EI 7875 2494 9 TH คุณ วีระไชย

EI 7875 2495 2 TH คุณ ธงชัย

EI 7875 2496 6 TH คุณ ศราวุธ

EI 7875 2497 0 TH คุณ วีระศักดิ์

EI 7875 2488 1 TH คุณ จวน

ขอบคุณทุกๆๆน่ะคับรวมไปถึงเพื่อนๆทุกๆคนน่ะ
  • หนองไผ่ จ.เพชรบูณร์ ส่งมายังคับ (xxL)
  • สวยฮับ :063:
  • ได้รับเสื้วแล้ว สวยมากเลย ขอบคุณครับ
  • สวยครับ คงต้องโดนสักตัว
  • วันนี้ต้องขอโทดเรื่อง รหัส สินค้า น่ะคับ พอดี ลงไปผิดเกือบหมดแต่ไม่ต้องห่วงผมส่งให้ทุกคน ทางเพชรบูรณ์ ส่งแล้วน่ะคับ

ส่วนที่ได้รับเสื้อแล้วก็ต้องขอบคุณจริงๆๆน่ะคับที่อดทนรอ ขอบคุณมากน่ะคับ สำหรับคำชมดีๆ

อยากให้วงการของเรามีเสื้อดีๆ ใส่ กันก็ติดตามกันต่อไปเรื่อยๆน่ะคับ
  • ได้แล้วคับ ร้านป้าจวน เพชรบูรณ์ เสื้อสวยมากคับ
  • ขอบคุณมากคับ ......
  • xxlมีมั้ยครับอยากได้
  • ได้รับแล้วครับ..ดีดี..
  • ขอบคุณคับ..... ถ้าได้กันแล้ว ว่างๆๆ ถ่ายรูปสวยๆ หล่อๆ มาชมกันบ้างน่ะคับ จะเก็บเป็น งานๆๆ หน่ะคับ

ขอบคุณคับ ส่วน XXL เด๋วผมจะรองหาให้น่ะคับ แล้วจะมาบอกน่ะคับ เพื่อ วงการนี้เต็มที่คับ รอแปบน่ะคับ

ส่วนราคาจะมาบอกอีกทีน่ะคับ ตัวใหญ่ เสื้อมันแพง ขอบคุณคับ
  • สวยมากครับ
  • ขอบคุณคับบ ..... ส่วน XXL มี น่ะคับ ตัวใหญ่อยู่คับ แต่ต้องรอ ถ้าเอาก็รบกวนโทรมาบอกด้วยน่ะคับ รอบ อก ประมาณ 52 หน่ะคับไหวไหม คับ
  • สั่งกันเข้ามาเยอะๆๆ น่ะคับ.... ส่วนล็อตที่ สอง ผมกำลังจัดทำให้น่ะคับ
  • ของล็อตนี้ส่งวันศุกร์ น่ะคับ..... ทุกๆๆคน คัยอยู่แถว รามอินทรา บางเขน เมเจอร์รัชโยธิน โลตัส บางเขน หรือระแวกใกล้ๆ ผมไปส่งถึงหน้าบ้านเลยคับ วันศุกร์รอรับได้เลยย... บอกด้วยน่ะคับ
  • ส่งของให้แล้วน่ะคับ รหัสสินค้าเช็ค ตามนี้เลยน่ะคับ
    EG 2859 4193 0 TH
    คุร ต้อง กรุงเทพ มีนบุรี
    EG 2859 4194 3 TH
    คุณสมบูรณ์ จังหวัด สระบุรี
    EG 2859 4195 7 TH
    คุณวิฑูร จังหวัด ชลบุรี

ของล็อตหน้าวันศุกร์น่ะคับ ขอบคุณทุกท่านมากๆน่ะคับ
  • พบกับ แบบครั้งหน้าได้ใหม่ สองเดือนหน้าคับ... แบบนี้ยังสั่งได้อยู่น่ะคับ หมดแล้วหมดเลยนะคับไม่ทำใหม่น่ัคับ ขอบคุณคับ ทุกท่านที่เข้ามาสั่งและอุดหนุน ติชม
  • ได้เสื้อแล้วครับสวยครับอยากไห้ทำแบบหน้าไวไวจังอิอิ :X
  • กำลัง จะมาเร็วๆๆนี้ coming soon ภายใน1-2 เดือนหน้าคับ ขอบคุณคับสำหรับคำชมและกำลังใจดีๆ คับ
  • พรุ่งนี้จะบอกรหัสสินค้า.... น่ะคับ
  • ล็อตที่สามกำลังออกอีกน่ะคับคัยอยากสั่งสั่งได้เลยน่ะคับ ส่วนแบบที่ 2 มาในต้นเดือนหน้าน่ะคับ... ติดตาม ชมกันน่ะคับขอบคุณคับ...