ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~ The Legend Killer A.K.A. Lennox Lewis by PITBULLPOWER ~~~~~
  • Just 16 months old already same size or bigger as Freakzilla

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7603.JPG 279K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_75171.JPG 243K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7614.JPG 247K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7628.JPG 264K
  • 2X The Duke 3X Tonka 2X Monster 1X Tommy Gun in 4 Generations
    http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=154379&gens=5

image
    ไฟล์แนบ
    Lennox Lewis ped.jpg 258K
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากๆครับสำหรับพื้นที่ :)
  • โผล่มาแต่ละตัว ถ้าไม่ปีศาจก็อสุรกายเลยครับ...

:063:
  • อลังการมาก สุดตรีนนนเลยตัวนี้
  • อะไรมันจะโหดขนาดนี้คับพี่
  • หูตูบด้วยอะน่ารักๆๆๆ ^^
  • หล่อโคตรๆเล๊ยยยยยยยยย
    ทุกสิ่งคัดสรรมาเพื่อนแฟนๆแแท้ๆ
  • =D> (*) (*) (*) (*) (*)
  • สุดยอดครับคิง :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่ KUM_KLAENG
    ขอบคุณมากครับพี่โต
    ขอบคุณมากครับพี่ต้น
    ขอบคุณมากครับคุณ PeakPeak
    ขอบคุณมากครับพี่ปุ๊
    ขอบคุณมากครับเดอะต้น
    ขอบคุณมากครับคุณ chawthailue
    ขอบคุณมากครับคุณ batpitt
    ขอบคุณมากครับพี่เอ็กซ์
    ขอบคุณทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาชมครับ
    ขอบคุณทุกๆท่านที่โทรเข้ามาสอบถามกันครับ

Open For Stud 45,000 Baht

Call... KING_PITBULLPOWER : 086-4903823 , 084-9993373 :)

E-MAIL : pitbullpowerthailand@yahoo.com

http://www.pitbullpowerthailand.com/

http://www.facebook.com/PITBULLPOWERThailand

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7587.JPG 272K
  • ชื่อแบบนี้ มีแต่หนาๆ
    ไฟล์แนบ
    ll2.jpg 10K
  • อ้าวๆๆๆไปกันใหญ่ แล้ว กระดูก หมา หรือ กระดูกควาย Open For Stud 45,000 Baht เดี๋ยวพี่ขอหลังไม์ค ก่อนเลยนะน้อง พอดีเลย
  • สวยมากครับ ไม่อยากเชื่อว่าหมาแบบนี้มีในเมืองไทยแล้ว ใครชอบหมาแนวนี้ไม่ต้องดิ้นรนไปถึงเมืองนอก ได้เห็นกับตาในเมืองไทยเลย สมแล้วกับคอกคนรุ่นใหม่ไฟแรง แจ้งเกิดในวงการหมาแดงแนวอลังการณ์ได้อย่างสวยงามและเต็มภาคภูมิ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ถ้าสนใจจะโดดลงสนามลากพี่จะยิ่งดีใจมากๆน้องชาย

• อารายมันจะขนาดนี้ ใหญ่เกินอารม จริงๆครับสุดยอดมาก :063:
  • สุดตื่ง แมร่งโคตะระ เยี่ยมยอดมากเลยคิง :063:
  • สวยตั้งแต่อดีตจนปัจจุบัน :063:
  • สวัสดีคับ คุณคิง และ พิทบูลพาวเวอร์ทุกท่าน
    หาเจอได้ไงเนี่ย.....สุดไส้ติ่งเลยคับ :m93:
    PK บอกมาลากแข่งกันบ่555555+
    ชอบบล็คหน้าจังคับตัวนี้ :-D image
    ไฟล์แนบ
    01012012995.jpg 45K
  • ขอบคุณมากครับพี่เชน
    ขอบคุณมากครับพี่ตั้น
    ขอบคุณมากครับพี่คิง
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
    ขอบคุณมากครับคุณ paxza
    ขอบคุณมากครับพี่เป้า
    ขอบคุณมากครับพี่สมิงบ้านไร่
    ขอบคุณมากครับพี่ติ
    สวัสดีครับพี่เน็ท ขอบคุณมากครับพี่ PK ฟิตน่าดูเลยครับ
    ขอบคุณทุกๆท่านทุกๆสายด้วยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7647.JPG 268K
  • สวยมากๆเลยครับ
  • สุดๆไปเลยครับ king ไม่มีคำบรรยายจบ..
  • มาเลยน้องชาย มาช่วยพี่ปลุกกระแสหมาแดงกัน
  • แรงงงงงงงงงงงงงอะ ที่รัก :m44: :m44: :m44:
  • O_MO
    อะไร ไม่คำบรรยาย จบ มาเคลียร์ กับผมก่อนเลย 555555555555555555
  • KING_PITBULLPOWER ยี่ห้อนี้ต้องยอมรับว่านายแน่มาก :-bd
  • ขอบคุณมากครับคุณ morningkc
    ขอบคุณมากครับพี่เอก เป็นไงบ้างครับพี่มีลุ้นไหม
    ครับพี่มาร์คเต็มที่ครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ตี๋
    ขอบคุณมากครับพี่ต้อม ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7637.JPG 290K
  • ...Wow..สุดยอดดดดด...
  • ยิ่งดู ยิ่งชอบ
  • ชอบรูปที่ยืนอยู่ในกรงจัง
  • :063: :063: :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณ mai_rayong_pitbull
    ขอบคุณพี่มาร์คอีกครั้งครับ
    เหมือนผมเลยครับพี่คิง
    ขอบคุณมากครับวิม

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_77621.JPG 280K
  • เข้ามาดูวันละหลายรอบแล้ว โอ่ย! ยิ่งดูยิ่งชอบครับ :o024:
  • ขอบคุณมากครับพี่โจ้ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7426.JPG 247K
  • หุๆๆๆๆ เพิ่งเข้ามาดู สุดยอดจริงๆๆๆ :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่ตี้ :)

พี่วันชัย & Lennox Lewis
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7713.JPG 265K
  • สวยมั๊กๆ
  • ขอถือโอกาสเอาภาพนี้ไปลงในคอลัมน์Chaiyorednose พาเที่ยวพาชมคอกหมาแดง นะครับ หนังสืออณาจักรสัตว์เลี้ยง จะได้เพิ่มยอดขาย
  • หมาแดงนี่มันคลาสสิคจริงๆ สไตล์ไหนก็มีเสน่ห์
  • ขอบคุณมากครับคุณ biw
    ยินดีเลยครับพี่วันชัย
    เห็นด้วยครับพี่มาร์ค

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7753.JPG 278K
  • สวยว่ะ คิง
  • สุดยอดครับรูปที่ลากรถ อีกอย่างไม่ตัดหูแต่ดูดีมากครับ
    เป็นหมาที่สมบูรณ์แบบครับ ขอชื่นชมจากใจจริง
  • ที่สุดของ แจ้ แล้วคับ พี่คิง

งามจับใจคับ
  • โครตงามเลยพี่ :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่ sugarblue
    ขอบคุณมากครับคุณ andaman_pit
    ขอบคุณมากครับบูม
    ขอบคุณมากครับคุณ koy_o

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7608.JPG 268K