ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลกัดคนอีกแล้ว
  • น่าจะโดดสับที่คอมัน แล้วลากมันไปกินหน้าปากซอย สมน้ำหน้าทั้งประเทศ
  • น่ามาทำเป็นข่าวเพื่อแก้ข่าวร้ายๆของพิตบูล
  • อยากฟังต่อจัง เล่าเหตุการณ์ต่อได้ไหมค่ะ ตื่นเต้นๆ!! :m69:
  • เรียกนักข่าวด่วนเลยค่ะ อยากให้ตีแผ่ด้านดีๆของพิทบูลบ้าง
  • ต้องบอกว่าเจ้าของของเฮงๆเลี้ยงได้สุดยอดมากเลยครับต้องนับถือมากๆๆเลยครับ
  • อยากเห็นสภาพล่าสุดของหัวขโมยอะค่ะ อิอิ
  • ทำไมเรื่องแบบนี้มันไม่เห็นเอาไปออกข่าวมั่ง X( :016:
  • เยี่ยมเลยคะ นี่แหละ super dog

• เก่งครับ :063:
  • เจ๋งเลยครับ
  • ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ ขอออกตัวก่อนว่าผมไม่ได้ฝึกอะไรเฮงๆมากมายผมฝึกแค่นั่ง หมอบ คอย
    คานแค่นั่นแต่ที่ผมให้มันมากคือความผูกพัน ความรักผมกับเฮงๆจะนอนด้วยกันตลอดจะ2ปีแล้วถ้าผมอยู่บ้านจะปล่อยมากกว่าล่ามโซ่(บ้านมีรั้ว)แต่เราต้องมั่นใจว่าหมาเรามันนิสัยอย่างไร คือประมาณว่ามองตาก็รู้ใจหละครับ
  • :063: สุดยอดเลยครับเฮงๆ รักษาการ
  • ข่าวดีๆอย่างนี้ ลูกๆเฮ็งๆไปไวมากเลย 555555 พ่อลูกอ่อน
  • image
    ไฟล์แนบ
    P1170092.JPG 199K