ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาต ขาย ลาบราดอรื 10 เดือน
  • ขออนุญาตลงขาย น๊ะครับ ไม่ใช่ พิทบูล
    ขาย สุนัข พันธุ์ ลาบราดอร์สมิต สีน้ำตาลอ่อน เพศผู้ วัยหนุ่ม อายุุ 10 เดือน กว่า แข็งแรง ร่าเริง ไม่ก้าวร้าว ฝึกเบื้องต้นมา บ้าง นั่ง ชิด หมอบ คอย ได้แล้ว วัคซีน ครับยอมรับว่าเหนื่อย ดุแล น้องหมา คนเดียว 4-5 ตัว ลูก -แฟน สู้แรงไม่ไหวน้องหมาไม่ไหว .... 3500 บาท สอบถาม 090 146 46 42 เชียงใหม่
    ไฟล์แนบ
    SDC10061.jpg 172K
    SDC10055.jpg 181K
    SDC10057.jpg 145K
  • ถ้าหากรูป ไม่ขึ้น รบกวน ท่าน สมาชิก แจ้งให้ทราบ ด้วย ครับ มือใหม่ จะรีบแก้ไขให้ด่วน ๆ ครับ ..._/\_ ...
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10055.jpg 181K
    SDC10057.jpg 145K
    SDC10061.jpg 172K
  • แท้ป่าวครับ
  • ไม่ม้างงงงงงงงงง............ตอนเด็กๆน่าจะสวย
  • ....ลาบราดอร์ :-t
  • เอาไป ผสมอะไร มาครับ หลอกกัน ดื้อๆ
  • มุขเปล่าเนี้ย ที่รัก :m80: :m80: :m80:
  • iloverypitbull มีนาคม 12 Permalink เอาไป ผสมอะไร มาครับ หลอกกัน ดื้อๆ

WOLVERINE มีนาคม 12 Permalink มุขเปล่าเนี้ย ที่รัก :m80: :m80: :m80:

ต้อง ขอโทษด้วย น๊ะครับ... ท่านอ่านแล้วอาจไม่ชอบใจ ต้องขออภัย _/\_

ผม ไม่ใช่มือ อาชีพ เลี้ยงหรือ เพาะ สุนัข ขาย.... อาชีพ
    ที่มี ก็เพราะชอบ โดยเฉพาะสายพันธุ์พิทบูล.......แต่ไม่ได้ศึกษาอะไร ลึกซึ้ง มาก

เจ้า สุนัข ตัวที่ลงบอกขายนี้ ญาติกันเอามาฝากให้เลี้ยง( เจ้าของไปฝึกงาน ดปท. ) แต่ผมไม่สะดวกจึงได้แจ้งเจ้าของให้ทราบ และ บอกขาย
    ผมอ่าน สายพันธุ์ตามใบคู่มือ ที่สัตวแพทย์ ระบุลงในสมุดคู่มือ ประจำตัว สุนัข ไม่ได้ มาหรอกท่าน ที่มีความรู้มากกว่า ผม และ ไม่มี มุข ครับ

ท่านอาจชอบศึกษา และมีความรู้ด้าน สุนัขมากกว่า ผม ผมไม่กล้าที่จะโต้แย้ง ผมยินดี รับฟัง
    คนเราเก่งคนละด้าน ชำนาญคนละสาสตร์ อาจหาญในสมรภูมิไม่เหมือนกัน ครับ

ท่านอาจไม่ตั้งใจ ... แต่ อยากจะติง ผมยินดี ครับ

สุนัขจะผสมอะไร ผมไม่ทราบ จะแท้ ไม่แท้ดูไม่เป็น ตัวผมเกิดใหญ่มากว่า 40 ปี เพิ่งจะลองเลี้ยงสุนัขพันธุ์นอก ก็ไม่กี่เดือนนี้เอง ความรู้ด้านนี้ อาจน้อยนิด .................... รอให้ท่านทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วย
    ขอบคุณครับ

• (เพิ่งจะลองเลี้ยงสุนัขพันธุ์นอก ก็ไม่กี่เดือนนี้เอง ความรู้ด้านนี้ อาจน้อยนิด .................... รอให้ท่านทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วย)
    เพิ่งจะเลี้ยงแล้วมีหมาที่พร้อมจะผสมได้ไงอะครับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/28497/-กำลังมองพ่อพันธุ์มาทับ-เชียงใหม่-#Item_5
    http://pitbullzone.com/community/discussion/28498/ขายพิทบูล-2-ตัว-กลัว-ไม่ไหว#Item_10
  • หมาที่จะพ่อพันธุ์ทาบ รับมาจาก เชียงราย ได้ ไม่กี่วัน จะลอง เอาเบอร์ เจ้าของน้องหมาที่ กำลัง ฮิท ไปโทรคุยมั๊ย จ๊ะ .......081-4722089 เจ้า ของชื่ออไรผมยังไม่ได้ถามเลย ให้ ถาม ผู้ชายที่ขับรถยนต์ สีขาว ไป คนเดียว มารับเจ้า น้ำตาล( พิทบูล ) จาก อ .พาน เชียงราย กลับ เชียงใหม่ มารับ รับ สุนัข พิทบุล วันไหน......
  • แล้ว อี ตัวข้างบน ใช่ ลาบอดอร
    ์จริงไหมครับ ?
  • ลาบาดอร์.....เหรอ? :-"