ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย พิทบูลสายกัด สายเลือดดี
  • พ่อพันธุ์ เป็นลูกC.H.HYPO 4xw + ZAS ZAS 1xw
    ไฟล์แนบ
    DSC049042.JPG 50K
  • แม่พันธุ์ เป็นลูก KROOK 1xw + RED ROCKETTE 1xw
    ไฟล์แนบ
    DSC049052.JPG 62K
  • **A.D.B.A ของพ่อพันธุ์
    ไฟล์แนบ
    30 เพ็ดพ่อพัธ์2.jpg 44K
  • ** A.D.B.A ของ แม่พันธุ์ **
    ไฟล์แนบ
    31เพ็ดแม่พันธ์2.jpg 48K
  • ตัวเดียวกันไมที่บอกเหลือตัวเดียวในเมืองไทย....ราคาครับ
    ไฟล์แนบ
    743.jpg 51K
  • ***ลูกสุนัข.........อายุ 5 เดือน เพศผู้ เป็น 1 ใน 4 ตัว ที่อยู่ในเมืองไทย (อีก 6 ตัว ไปต่างประเทศแล้วครับ) **
    ไฟล์แนบ
    DSC050433.JPG 49K
  • *** ครอกแรก RED ZIZAS ลงแม็ทช์ ไปแล้ว ผุ้ทีไปชม แม็ทช์นี้ ทราบกันดี ว่ามันได้แสดง พันธุกรรมของ สายเลือด บรรพบุรษ ทั้ง 4 ช่วง ที่เป็นนักสู้ ออกมาเป็นอย่างดี **
    ไฟล์แนบ
    RED ZIZAR2.jpg 40K
  • ราคาบอกได้ไม.....
    ไฟล์แนบ
    272662.jpg 82K
  • **รูปตอน RED ZIZAS แม็ทช์ กับ SUNNY 1xw เป็นรองทั้ง การคอนดิชั่น เป็นรองทั้งประสพการณ์ เพราะ SUNNY มี 1XW แถม........ต้นเกมส์ ก้อ..เป็นรอง..........แต่พอเครื่องติดเท่านั้น คว้าไม่กี่คำ กับมาเป็นต่อ รอชนะอย่างเดียว แต่.............งานนี้ มันไปกัดกับ DOG ไม่ MAN เลย.........โดน...ว. จนตำรวจมา (คงกลัวเสียหน้า.........เสียเงิน............แถมจะเสียหมาอีก) ใครๆเขาก็รู้***
    ไฟล์แนบ
    DSC05054.JPG 55K
  • เฮ้อ! นานาจิตตังครับ ทางใครก็ทางมัน ว่าแต่กรรมการน่ะ คนหรือหมาครับ (มองตีนมัน คล้ายตีนหมาอ่ะ)
  • :032:***รูปตอน 1 เดือนของ RED ZIZAR:063:
    ไฟล์แนบ
    RED ZIZAR.อายุ 1 เดือน.jpg 26K
  • **ราคา ลูกสุนัข 10.000 บาท พร้อม เพ็ดดีกรีออนไลน์ (กำลังจัดทำ) มีอยู่ในเมืองไทย แค่ 4 ตัว เท่านั้น นอกนั้น ถูกจองซื้อไปโดยชาวต่างชาติ (เขาเคยซื้อครอกแรกไป 1 ตัว แล้ว ชอบ) สนใจ ติดต่อ คุณเล็ก 082-5584974 **:006::065:
    ไฟล์แนบ
    DSC041563.JPG 58K
  • *:008::008:********โปรด ...:052:อย่าช้า ตัวนี้ คือตัวจ่าฝูง เห็นไซสเล็กๆแบบนี้ ขอโทษ.......ขนาดแม่มัน...ยังไม่อยากยุ่งด้วย เลย และที่สำคัญ.............พ่อพันธุ์+แม่พันธุ์ ชุดนี้คงไม่ผสมกันอีกแล้วครับ(จนกว่าชาวต่างชาติ จะตกลงให้ผสมได้เพราะทำสัญญากันเอาไว้)**สนใจ.........โทร 082-5884974
    ไฟล์แนบ
    DSC050443.JPG 61K
  • เล็ก หรือ อ็อด หรือ HIJACK หรือ neko121 อีกหลายๆชื่อที่คุณเปลื่ยนไปเรื่อยๆๆนะ หยุดเถอะครับ หมาที่ เอ๋แม่สาย เอามาแมทช์ (RED ZIZAS) นะไม่ใช่หมาที่คุณบรีดออกมาหรอก(เช็คให้ชัวอย่ามั่ว เพื่อที่จะขายหมา เพราะคุณก็เป็นคนขายหมาไม่ใช่คนที่เลี้ยงหมาเพื่อใช้ในเกมส์)มันเป็นหมาที่คนอื่นบรีดออกมาอย่ามั่ว ***ตัวที่เห็นว่า ลงสังเวียน จริงก็อยู่ที่ ตูน เทสมาแล้วหลายครั้งแต่หมาโดนกัดก็มีอาการแล้วก็ส่งเสียงร้องแต่เวลาปล่อยออกจากมุมก็ออกดี กัดหมาคำใหญ่ดีแต่น้ำหนักปากก็ปานกลาง(ครั้งสุดท้ายเทสกับกัปตันเพื่อที่จะขายหมาให้กัปตันแต่หมาไม่เข้าตากัปตันเลยไม่ได้ขาย **ขอโทษตูนด้วยที่ต้องวิจารณ์ตรงๆๆมันเป็นทัศนคติของผม)
    ***********************************************************************************************************
    ผมเห็นคุณเล็ก หรือ อ็อด หรือ HIJACK หรือ neko121 ออกมาแสดงความคิดเห็นแบบทำให้คนอื่นเสียหายเจ้าของหมาทั้งสองฝ่ายรวมทั้งกรรมการและเจ้าของสถานที่เข้าตกลงกันเรียบร้อยแล้ว(อะไรที่หาความจริงไม่ได้หรือไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ก็เงียบไว้อย่ากล่าวหาเพื่อหาความเดือดร้อนให้กับตัวเองดีกว่า
    ***************************************************************************************************************************************
    คุณจะขายหมาของคุณไม่มีใครว่าหรอกแต่อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อนเพราะการที่คุณเป็นคนเห็นแก่ได้เพื่อที่จะขายหมาอย่างเดียว
  • http://www.212cafe.com/boardvip/view.php?user=gizmo&id=1421 เบื่อพวกรู้ไม่จริง............นายผี ลองถ่างตา ดูสิว่า เพ็ดดีกรีของ RED ZIZAS นะมัน เป็นลูกเต้า เหล่าใคร? ผมเล็ก เป็นเจ้าของทั้งพ่อพันธ์+แม่พันธ์ พี่อ๊อดเป็นพี่ชายผม ผมนะไม่มั่วหรอก.....ผมบรีดมาเอง แล้วจะมามั่วได้อย่างไร นายผี...........อย่าดีแต่...........หลบ เป็นอีกแอบเลย กล้าแสดงตัว หน่อย (หรือลองเช็ค ที่กระทู้ เก่าๆดู ยืนยัน RED ZIZAR เป็นพี่-น้องครอกเดียวกันกับ ของคุณตูน ไม่เชื่อลองถามคุณตูนดู หมาครอกหนึ่ง.........มันก็ไม่ได้เก่ง ทุกตัว.......................คนที่มั่ว ผมว่านาย......อีแอบ มั่วเองมากกว่า:013:
  • http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=314369 *** ดูให้เต็มตา..............นายผี........อีแอบ เพ็ดดีกรี ออนไลน์ของ RED ZIZAR มันคงไม่มั่วหรอกนะ ผมว่านายผี ไปฟังใครบอกแบบมั่วๆๆๆมามากกว่า ผมเป็นคนบรีดมาเอง..............จะไปแอบอ้างได้อย่าง ผมมีตัวตน มีเบอร์โทร........แล้วนายผี มีอะไร? (หรือว่า...........เป็นพวกกระโป๊ก เขา ลองไปถามใครๆ เขาก็รู้กันทั้งนั้นว่า แม็ทช์ นั้นเป็นไง แล้วที่สำคัญ......................ผมไม่ได้มั่ว หลักฐานมี หรือนายผี มีหลักฐานอื่น.....เอามายืนยัน ผมยินดีท้าเดิมพัน นุกๆ กี่หมื่นว่ามา แล้ว หัดแสดงตัวตน..........บ้าง อย่าให้เขาว่าได้........ว่า เลี้ยงสายกัด ดันชอบเป็นอีแอบ แล้วจะแสดงความคิดเห็น...อะไรๆ ก็หาข่าว..........และหลักฐานให้มันดีกว่านี้หน่อย ไม่งั้น....เดี่ยวมันจะหน้า แหก.........แบบนี้อีก (เลี้ยงสายกัด ดันทำ...มาแสดงตัว เป็นพวกผี........หลบๆ...ซ่อนๆ ไม่น่าเลย:003:
  • :064: อ้าว..............นายผี ชมเพ็ดดีกรี ของRED ZIZAS แล้วหรือยัง......... แล้วตกลง มันเพียงพอ กับ การได้ข่าวมาแบบมั่วๆ ของนายผี หรือเปล่า? ไม่เชื่อ ลองโทรถาม คุณตูนดูก็ได้ ที่สำคัญ...ครอกนี้ คุณเอ๋ ได้ไป 1 ตัวตอนแรก สีแบบพ่อของมัน และได้ไปซื้อ RED ZIZAS ต่อมาอีกทีจาก ผู้ที่ซื้อผมไป ..........แล้ว ขอร้องเวลาจะ พิมพ์อะไร? ตรวจสอบข้อมูล หน่อย.....นะ เพราะในเพ็ดดีกรี มันก็ยืนยัน ชื่อคน บรีดอยู่แล้ว A.D.B.A ของพ่อพันธ์+แม่พันธ์ ก็มี เพ็ดดีกรี พ่อพันธ์+แม่พันธ์ ก็มี(ได้มาจากคุณทิม) ยืนยัน.......นอนยัน...........ว่า RED ZIZAS เป็นลูกสุนัข ครอกแรก ของการบรีดของผม ระหว่าง LEK's HIJACK + LEK's POISON นอนครับ:006:
  • :063:นี่.............คือ POISONแม่ของ RED ZIZAR และภาพ ..นี่ ตอนผมบรีดครอกแรก RED ZIZAR ก็เป็น 1 ในจำนวนที่นอนดูดนม แม่มันอยู่ (ต้องขอ อภัยคุณ เอ๋ แม่สาย ที่อ้างอิง ถึง RED ZIZAR มา.. ณ.ที่นี้ด้วย) นายผี.........อย่าลืมแหกตา ดูด้วยล่ะ:030:
    ไฟล์แนบ
    77777777p.jpg 49K
  • :019: และนี่..........ตอน RED ZIZAR อายุ 1 เดือน:062:
    ไฟล์แนบ
    RED ZIZAR.อายุ 1 เดือน2.jpg 26K
  • ไม่ชอบสายกัดเท่าไหร่ แต่ชอบคนเลี้ยงสายกัด(แบบจริงจัง) เพราะความรู้ดูแน่นมากกก ทั้งคุณ warrior และ คุณ neko..... พูดจาห้าวหาญเหมาะแล้วที่เลี้ยงสายกัด ดู จขกท กัดไม่ปล่อยล่อไปสี่กระทู้ติด เยียมครับชอบๆๆ ว่างๆๆขอไปชมการกัดหมาแบบจริงๆๆเป็นขวัญตาหน่อยได้มั๊ยครับ
  • ไปผุดไปเกิดแล้วมั้ง:o045:
  • น้องใหม่หัดพิมเข้าตั้งนานพิมได้สักที(ถูกใจ)
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    nigerino.jpg 22K
  • ไม่ได้ไห้เชื่อ แต่อยากไห้ลอง

ลองดูคับไม่เสียหายอะไร!!ได้เงิน

เข้าเว็บ http://doedoeyoyee.dubaimlm.com

ไม่รู้ว่าใครจะเชื่อเปล่า แต่ตัวเราเองสมัครตั้งแต่อาทิตย์ก่อน
    และลองสมัครเล่นๆเขาบอกว่าจะส่งบัตร ATM มาให้ก็ลองทำดู
    อาทิตย์เดียวเราหาคนให้เวบ เป็นร้อยคน(โพสต์โฆษณาตามเว็บบอร์ดต่างๆ)
    เมื่อวานเราได้รับบัตร ATM ไปกดเงิน งงเลย แปลกแต่จริง
    กดเงินที่ แบงค์กรุงเทพได้มา 35,000 บาทเสียค่าธรรมเนียม 500บาท
    ก็เห็นว่าดีจริง และเกินคุ้มจริงๆ ถ้าใครสนใจสมัครได้เลยคับ
    ใครไม่เชื่อก็ไม่ต้องนะจ๊ะ
    แต่เรานะ งงมากนี่จริงหรือนี่ทำงานเดือนหนึ่งได้ 15,000
    นั่งทำนี่(โพสต์)วันละ 10นาที
    เอง ได้ 35,000 บาท ลองดู .คลิกเลย :

เข้าเว็บ http://doedoeyoyee.dubaimlm.com

แค่คุณกรอกข้อมูลสมัครทางเว็บก้อได้รับเลยขั้นแรก 50$ ง่ายๆ
    อ่านเจอมา ลองสมัครได้จิงๆ ยืนยันได้ เพราะได้มาแล้ว
    ได้ ATM มากดตังค์แค่สมัครฟรีๆ แล้วแนะนำต่อหรือโพสทางเนทสร้างทีมงานบ้าง
    ไม่กี่วันก็จะได้รับบัตร ATM อย่างแน่นอนคับ

ขอแนะนำธุรกิจตัวใหม่จากต่างประเทศ
    สมัครฟรีทิ้งไว้เล่นๆก่อนก็ได้ ไม่เสียหายอะไร
    สมัครปุ๊บได้100 เหรียญเลยและจะมี Down Line (ทั่วโลก) ต่อทันที
    สมัครได้เพียงแค่ประมาณ 1วันมี Down Line (ทั่วโลก) แล้วเป็นร้อยคน
    บริษัท DUBAI MLM เปิดตัวเป็นทางการในวันที่ 31 มี.ค.2551
    บริษัทเปิดมาสองเดือนมีสมาชิกกว่า 250,000 คน
    เป็นบริษัทที่มีการจัดอันดับการเจริญเติบโตสูงสุด ในขณะนี้
    ดูข้อมูลการเติบโตได้ที่ เวป//alexa.com
    สมัครฟรี: ผู้สมัครรับ 100 ดอลล่าร์ (ดอลลาร์ละ 34 บาท)
    แนะนำตรงรับ 25 ดอลล่าร์ ต่อ สมาชิก 1 คน
    ใต้สายงานทั้งหมดรับ 2 ดอลล่าร์ต่อคน จนถึงชั้นที่ 50(2 ยกกำลัง 50.รายได้มหาศาล)
    *** สายงานเป็น binary (2 สาย) บริษัทจัดต่อสายงานให้อัตโนมัติ 1 ข้าง
    มีสมาชิกบางท่านที่สมัครแล้วรุ่งขึ้นมีสมาชิกเป็นพันคนจากทั่วโลกมาต่อให้
    ลองสมัครดูไม่เสียหายอะไร แถมได้ตังค์ใช้ฟรีๆ
    เป็นธุรกิจซึ่งเปิดตัวในวันที่ 31 มี.ค. นี้
    โดยบริษัทจะให้เงิน 100 เหรียญสำหรับผู้ที่สมัครเป็นสมาชิกนะ
    และถ้าเราแนะนำเพื่อนให้มาสมัคร เราได้ฟรีๆอีก 25 เหรียญ
    คลิกเลย
    น่าเชื่อถือตรงที่เราไม่ต้องเสี่ยงนำเลขบัญชีเรากรอกข้อมูลให้เค้า
    แต่เค้าจะส่งบัตร ATM มาให้เราตามที่อยู่ที่เรากรอกไปอ่ะ
    พอเราได้รับบัตร ATM จากไปรษณีย์ เราก้อกดเงินใช้ได้เลย
    และก้อไม่ใช่ที่ให้คลิก banner อะไรนั่นด้วยวิธีสมัครง่าย มากๆ
    1. เข้าเว็บ http://doedoeyoyee.dubaimlm.com
    2. แล้วไป Register Now เมนูด้านบน หรือ ปุ่มด้านล่างของเว็บคับ
    3. กรอกข้อมูลต่อไปนี้ เป็นภาษาอังกฤษนะ
    Sponsor ID: (มันมีอยู่แล้ว : เป็น ID ของเราที่แนะนำคุณมาลงทะเบียนเพื่อรับเงิน)
    First Name: ชื่อจริง
    Last Name: นามสกุล
    Address 1: บ้านเลขที่, ถนน
    Address 2: ตำบล, อำเภอ
    City: จังหวัด
    State: ไม่ต้องใส่
    Postal Code: รหัสไปรษณีย์
    Country: Thailand
    Daytime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางวัน (ใส่แต่ตัวเลขนะคับ)
    เช่น 081234567
    Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน
    Nighttime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางคืน
    (ใส่แต่ตัวเลขนะคับ)เช่น 081234567
    Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน
    Email: อีเมล์
    Confirm Email: ยืนยันอีเมล์
    User Name: ชื่อในการ login ของเรา (6 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)
    Password: รหัสผ่าน (8 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)
    Confirm Password: ยืนยันรหัสผ่าน
    Website URL: *****. (เมื่อคุณ กำหนด User Name แล้วจะพบว่า
    User Name นี้จะเป็น ชื่อ Website URL โดยอัตโนมัติ)
    เวปนี้จะเป็นเวปของเราที่จะให้คนที่เราแนะนำเข้าไปลงทะเบียนเพื่อรับเงินและทำธุรกิจต่อจากคุณ
    Are you currently involved with any MLM Travel Program such as YTB or
    Your Travel Biz?
    เลือก NO
    Are you currently involved with any MLM Lead Program such as Just Sell Three?
    เลือก NO
    Please list up to 3 MLM you have been involved with.
    1.ไม่ต้องกรอก
    2.ไม่ต้องกรอก
    3.กรอก โฆษณารกเว็บบอร์ด? 4th GOAL is 1,000,000 (copy และนำไปวางได้เลย)
    4.กด Continue ตรวจทานข้อมูล และ Continue ไปจนเสร็จทุกขั้นตอน
    5.เอา username กับ password ที่ตั้งไว้ Login เข้าไปดูรายได้ ในช่อง
    Earning จะมีเงิน 100 เหรียญ แต่ถ้าเราแนะนำเพื่อนให้กรอกข้อมูลแบบเรา
    เราก้อจะได้เพิ่มหัวละ 25 เหรียญทันที
    7. เอาชื่อเว็บที่เราตั้งไว้เวป http://doedoeyoyee.dubaimlm.com
    ไปแนะนำเพื่อนให้กรอกแบบสอบถามเหมือนเรา
    ข้อมูลทั้งหมดถูกส่งให้ในอีเมล์ที่กรอก
    หลังสมัคร อาจอยู่ใน Junk mail.(อีเมล์ขยะ)
    วิธีขยายเครือข่ายเพื่อเพิ่มรายได้คือ ทำเหมือนที่เราทำเท่านั้น
    (เพียง copy ข้อความ)
    (เข้าเว็บ http://doedoeyoyee.dubaimlm.com
    นำไป post ตาม web ต่างให้คนเห็นมากๆ )
    และที่ง่ายที่สุดคือ ให้ญาติ คนในครอบครัว และ เพื่อน สมัคร เพื่อรับ
    เงิน ได้เงินใช้ฟรี
  • เพ็ดออนไลน์ใครๆก็ทำกันได้ มีตังค์ก็จ้างเค้าทำหรือไม่ก็สมัครสมาชิก มี password จะใช้กี่คนก็ได้ ทำกี่ตัวก็ได้ อ้างว่าเป็นลูกตัวโน้น ตัวนี้ อันนี้ใครก็รู้
  • คุณเล็ก คุณเห่าเก่งเหมือนหมา พุดเดิ้ล เลยว่ะ ขายไม่ออกก็เก็บ
    ไว้เองเถอะ หยุดเห่าได้ เเล้วอย่าปากดี ควย
  • คุณผีลอบกัดมันเป็นอีเเอบมันเเอบกัดไปทั่วครับ any time ghost คุฌneko121อย่าไปโต้คารมกับมันเลยครับ
  • luckky ไม่ใช่เรื่องของมึงอย่าเสือก ดูอยู่ห่างๆ ดีกว่า... หรือมึงเป็นกระโปกของไอ้เล็กมัน
  • *** :067: นายผี..........ทั้งหลาย ถ้าเพ็ดดีกรี ออนไลน์ ทำได้แบบมั่วๆ ไอ้ผี...อีแอบทั้งหลาย ลอง ไปซื้อลูกสุนัข มาลองทำให้ดู หน่อยสิ เพราะจะทำ เพ็ดดีกรีออนไลน์ได้ มันต้องมีใบจากพ่อพันธ์+แม่พันธ์ จากเจ้าของ ทำมั่วๆออกมา คนอื่นเขา...แจ้ง เป็นเท็จได้....ไม่รู้จริง แล้วดัน.......ทุรัง ผมไม่ได้มั่ว....มีหลักฐาน ทางเจ้าของ MDK's RED ZIZAR คุณเอ๋ แม่สาย แจ้งทำเอง โดยใช้ใบรับรอง และใบเพ็ดดีกรี +A.D.B.A จาก อเมริกา ของพ่อพันธ์+แม่พันธ์ ของผม วันนี้........วันแม่ นายผีทั้งหลาย ...มีเหตุผลเสียบ้าง เอาแค่....หัวแม่เท้า...............คิดก็ น่าจะคิดออก ว่าอะไรมันคืออะไร...........เลิกเป็นผี เมื่อไร แล้วค่อยมาคุย นิสัย........คนเลี้ยงสาย เขาไม่เป็นอีแอบ.............แบบพวกนายผี ทั้งหลายหรอก ขี้แพ้........แล้วชวน ตี หมาผมไม่ใช่ขายไม่ออก .........10 ตัว ขายไปต่างประเทศ 6 ตัว ที่มาลงขาย ก็อยากให้ มือใหม่มี หมา สาย..เลือดดีๆ ราคาไม่แพง ไว้ในความครอบครอง ถ้า...ไม่สนใจ ก็อย่ามั่ว...โดยไรเหตุผล.........งั้น ผมก็ของ แช่ง ให้พวกผี ที่มาหลอกหลอนใน กระทู้นี้ ขอจงได้........รีบเป็นผี ไวๆ สมดังเจตตนา......ด้วยเถอะ.........สาธุ:017:
  • :008: แล้ว..........ก้อ เชิญ พวกผีๆๆ ทั้งหลาย ที่ ไม่มีตัวตน...อยากจะ พิมพ์ อะไร? ก็ตามสบาย ผมไม่สนใจอยู่แล้ว ผมอธิบายให้ผู้ที่มีตัวตน หรือผู้ที่ คิดเป็น....หรือคิดและเข้าใจเองได้ฟัง อยากจะด่าอะไร? ก็ด่าไป ตามสบาย เพราะยิ่งแสดงออก แบบพวกผีอีแอบ ทั้งหลาย ก็แสดงให้เห็น อยู่แล้วว่า...ผู้อาวุโสที่บ้าน....ไม่เคยสอน คำว่า สำนึก..............คิดดี ทำดี แล้วจะสบายใจ อยากจะบรรเลง อะไรก็ตามใจ.............ถือว่า เป็นการช่วยเชียร กระทู้นี้ของผม HOT...........แบบไม่ต้องลงทุน มีผีมา.......ทำให้มีสีสัน มันออก5555:006::006: หรือ อยากจะปรึกษาเรื่องพระเครื่อง เชิญได้ ผมเปิดศูนย์พระเครื่องอยู่ ที่ห้างพันธ์ทิพย์ งานวงศ์วาน มีนัด วันอังคารและวันศุกร์ เชิญ........พวกผีๆ ด้วยนะ ไปเดินเล่นชมพระ ซะบ้าง จิตใจ จะได้ดีขึ้น........องคุลีมาร......เป็นมหาโจร ยังกลับใจ ได้มาบวช จนได้เป็นพระอรหันต์ ได้.........หรือพวกผีในกระทู้นี้ทั้งหลาย อยากเป็นผี.........คอยขอส่วนบุญ คนอื่นตลอดไป ทำให้คนอื่นเขาเดือดร้อน.......... เวรกรรมมันมีจริง นะจะบอกให้ :030::030:
  • มือใหม่ครับ อยากได้อะไรดีๆบ้าง 10,000 บ. คงหมดหวัง ถ้าราคาเก่าคงได้(ครอบบบบ ครองงงง) ไม่มีเงินถังเหมือนคนอื่น คนชั้นกลางๆอย่างเราคงไม่มีสิท
  • :008:*** ผม บรีดลูกสุนัขขาย ไม่ได้หวังร่ำรวย..........พ่อพันธ์ และแม่พันธ์ ซื้อมาตอนอายุ 3 เดือน ตัวละ 3 หมื่น รวม 2ตัว 60.000 บาท เลี้ยงจน โต อายุ 2 ปี กว่าจะผสม ก็ลองเทสแล้ว ทั้งพ่อและแม่ ผลออกมาก็ใช้ได้ (ที่บ้าน ยังมีตัวเมีย ตัวอื่นซื้อมา 3 หมื่น เหมื่อนกัน แต่...เทสแล้วไม่เข้าตา ผมยังไม่ผสมกับตัวไหนเลย เลี้ยงไวเฝ้าบ้าน เฉยๆ ).......ดูตามใบเพ็ดดีกรี ทั้ง 4 ช่วง ถือว่าสายเข้าขั้น เหมือนกัน เป็นการผสม ระหว่างหมา 4 สายเลือด (ไม่มีเลือดชิด) แถมพ่อพันธ์+แม่พันธ์ มีใบ A.D.B.A ของอเมริกา +เพ็ดดีกรี ใบที่ตัวจริง (ไม่ใช่ออนไลน์) ลูกสุนัขที่เกิดมา สามารถนำไป ต่อเพ็ดดีกรีได้ (แต่..ทำออนไลน์ จะสดวกกว่า เพราะเดี่ยวนี้ ในบ้านเรา รับทำแค่..ตัวละ 200 บาทเอง แต่ต้อง มีหลักฐาน เช่นใบเพ็ดดีกรี+ A.D.B.A -ของพ่อพันธ์++แม่พันธ์ ด้วย) แต่....ไอ้ ที่ว่า มีเงินแล้วจ้างเขาทำก็ได้ ขำว่ะ... ลองเข้า ออนไลน์แล้ว.... เอาแค่ DOGMAN ในเมืองไทย ทราบ โดนสอยแน่นอน.........โดนแจ้งเป็นเท็จครับ DOGMAN เขารู้ กัน เกือบหมด ว่าตัวนั้น.......ตัวนี้ ลูกใคร? ในเมืองไทย มีพ่อพันธ์ แม่พันธ์ ไม่เยอะเหมือน เมืองนอก หรอกครับ มันตรวจสอบกันได้ เอ้า......มาเข้าเรื่องต่อ แล้ว การบรีดของผม ไม่ได้มั่ว.......ครอกแรก ผสมออกมา ขายไปหมด แล้วก็รอๆๆๆๆๆ ดูผลงาน ของลูกๆ ของพ่อพันธ์+แม่พันธ์ ชุดนี้ (ผมไม่ได้ .......ผสมขายมันอย่างเดียว แบบปีต่อปี) พอชุดแรก........อายุเกือบ 2 ปี ลองเทส.........ได้บ้างแล้ว พอดีทาง ชาวต่างชาติ (ที่เคย ซื้อลูกสุนัขครอกแรก ไป 1 ตัว) โทรมาคุย กันเรื่อง ขอให้ผสมครอกที่ 2 แต่.เผอิญ พ่อพันธ์ขายให้ ญาติผู้ พี่ไปแล้ว...........ชาวต่างชาติให้ ไปคุย .....ขอซื้อกลับ ตกลงได้พ่อพันธ์กลับมา แบบแฮปปี้ กันทั้ง 2 ฝ่าย จึงเป็นที่มา........ของครอกที่ 2 ลูกผสมออกมาได้ 10 ตัว ชาวต่างขอจอง จำนวน 6 ตัว และนำไป ต่างประเทศแล้ว ฉนั้น..........ครอกที่ 2 นี้ จึงอยูในเมืองไทยแค่ 4 ตัว เท่านั้น ...........................ที่สำคัญ 3 ตัวที่ผม ขายออกไป ราคาก็ไม่ได้แพงอะไร? ถือว่าดูตามสายเลือดแล้ว ถูกที่สุดๆๆแล้ว ผม...ทำเช่นนี้ เพื่อ มือใหม่ รายได้น้อย จะได้มีหมาสายเลือดดีๆ ไว้เลี้ยง ให้สมดังที่ทุกคนอยากได้บ้าง (เพราะผมก็เคย ใฝ่ฝัน ในตอน วัยรุ่น ที่ผ่านมา อยากมีหมา สายเลือดดีๆ ไว้เลี้ยงกับเขาบ้าง ตามประสา มือใหม่..........แต่ จนแล้ว จนรอดก็ ไม่มีโอกาสได้ จนเวลาผ่านมา......ผมพอเก็บเงินได้แล้ว จึงได้ มีโอกาส ซื้อหมาสายเลือดดีๆ มา ตอนแรก ว่าจะนำมาเล่นในเกมส์ ตามที่ชอบในสายกัด แต่....งานมันยุ่ง จนไม่มีเวลาทำหมา เลยตัดสินใจ ผสมมัน เพื่อให้คนอื่น โดยเฉพาะมือให่ม ได้มีหมาดีๆ ไว้เลี้ยง)************ เพราะ ฉนั้น ครอกที่ 2 นี้ มีอยู่ อีกเพียง 1 ตัว สุดท้าย (1 ใน 4 ตัว ที่อยู่ในเมืองไทย) ถ้าหาก...........ใครที่สนใจจริงๆๆๆ โทรมาติดต่อได้ เรื่องราคา ผมไม่ใจดำหรอกครับ เพราะ...ตอนแรก พี่ชาย ก็.....ว่าจะเก็บไว้เอง แต่.......งาน ที่ทำ พี่ชายต้องไปต่างประเทศ เขาจึงบอกขาย ถ้าใคร สนใจจริงๆ ลองโทรมาคุยกัน ได้ครับ ขอขอบคุณ ทุกๆท่าน ที่ให้ความสนใจ :019: ตามเบอร์นี้นะครับ 082-5884974 :065: อ้อ...........ตัวนี้ พี่ชาย ซื้อมาใหม่ อีกตัว เป็นหลาน G.R.C.H BARACUDA 9xw {ROM} ลูก AYCART's MAXIMO ++ LUCK's CANDY 1xw ครับตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    99999994.jpg 27K
  • *** ชมภาพ ตามลิงค์ได้เลยนะครับ ตอนนี้มัน อายุได้ 6 เดือนแล้ว***
  • http://www.apbt.online-pedigrees.com/public/printPedigree.php?dog_id=309683
  • มือใหม่ ชื่นชอบมากๆไม่กล้าโทรกลัวผิดหวัง ถ้าราคาเก่าๆๆๆ ยินดีรับข้อเสนอทุกประกานอยากจะมีของดีเหมือนกับคนอื่นๆแต่ไม่บุญครับ ได้-ไม่ได้ ไม่เป็นไรขอบคุณครับ
  • AMPT ที่เป็นนักรบ เราสร้างสายพันธ์ที่ gameness โดยใช้สุดยอด
    บวกกับสุดยอด นี้เป็นมาตรฐานอันเข้มงวด ที่เราทำ

เราไม่ได้สร้างสายพันธ์บนแผ่นกระดาษ เพราะเราไม่ใช่ paper breeder
    แต่ทุกวันนี้ไม่เป็นเรื่องดีเลย ที่ 90% เขาบรีดกันตาม pedigreeทำให้ไม่ได้นักสู้เต็มตัวอย่างที่ต้องการ

สำหรับแฟนพันธุ์แท้ ที่กำลังมองหานักรบชั้นยอด... นี่เลย ทุกตัวที่เราบรีดมาในแต่ละคอก
    ล้วนเกิดมาจากตัวพ่อและแม่ที่ผ่านการพิสูจน์มาแล้วว่าความร้ายกาจมัน ว่าอยู่ในระดับแนวหน้า
    หาไม่แล้วพวกมันไม่มีทางจะได้บรีด

การบรีดที่ทำอย่างคัดสรรนี้ จะได้ผลผลิตที่ทรงพลัง.. ต้องเป็นอะไรที่ไม่น้อยไปกว่าคำว่าสุดยอด
    มีศักยภาพอย่างสุดขั้วของความเกม เป็นหมาดีที่มีครบถ้วน รวมทุกอย่างไม่เป็นที่สองรองจากใคร
  • *** เยี่ยมครับ...........นายผี ตนสุดท้าย เพิ่งเคยเห็น ไม่มีตัวตน....กล่าวอย่างมีเหตุผล ก็คราวนี้ นี่เอง ถูกครับ........แต่ก็ยัง ถูกแค่ครึ่งเดียว........................แล้วถ้า ทำตามที่นายผี ตนสุดท้ายกล่าว กว่าจะทำหมา-แม็ทช์หมา แพ้บ้างชนะบ้าง........คัดสรร ตัวสุดยอด แบบเกมส์สุดๆ ได้เป็น C.H. หรือสัก 2xw นำมาผสม กับตัว เมียที่สุดยอด....... ตามที่นายผีว่า เอาแค่........เบาะๆ 1xw เป็นอย่างน้อย.........นับ เวลา........นับเงินทุน กว่าจะได้ พวก พ่อพันธ์+แม่พันธ์ ตามที่ นายผีว่า แล้วนำมาผสมกัน.........นายผี รองทบทวนสิ ว่านายแน่จริง ตามที่พูด จะขายลูกสุนัข แค่ราคาตัวละ 10.000 บาท ได้ มั๊ย ผมยังไม่เคยเห็น ในเมืองไทยที่ มีพ่อพันธ์+แม่พันธ์ ตามที่คุณว่า บรีดออกมาแล้ว ขายแค่ราคา นี้ อย่างน้อย..............ที่ต่ำแบบสุดๆ 20.000 บาท(พ่อพันธ์มีผลงาน+แม่พันธ์แค่ 1xw) ยังเห็น ในบอดร์นี้ บ่นแก้มด่า บอกว่าแพงชิบหาย.......................แต่..........เมื่อไหร่ นายผีดีแต่พูด(ซึงใครๆก็พูดและพิมพ์...เลิศเลอ ขนาไหนก็ได้) ทำได้.........เอาพ่อพันธ์+แม่พันธ์ ตามที่นายผี พูดซะ สวยหรูมาผสมกันเมื่อไร? ลงให้ดูเป็น..บุญตา ของข้าพเจ้าสัก.........ครั้งหนึ่งในชีวิต แล้วขายในราคา 10.000 บาท (เอาง่ายๆ พ่อ C.H. แม่แค่ 1xw ก็พอ) ข้าพเจ้าจะขอเหมาหมดคอก.........ซะคนเดียวเลย ผมพูดจริงทำจริง...................ซื้อจริง นะครับ***********เหตุผลของผม ที่ซื้อหมามา มิใช่จะนำมาผสมขาย......................ผมอยากเข้ามาเล่นในเกมส์มากกว่า จึงคัดสรรพ ซื้อลูกสุนัข จากคอกที่มีผลงานแล้ว (โดยทั้งพ่อพันธ์และแม่พัธ์) โดยพ่อพันธ์เป็นลูก C.H.+แม่พันธ์ 1xw) ตอนแรกก็รอหมาจนได้อายุ แต่........ด้วยเหตุผล ที่ต้องรับภาระหลายๆ งานก็มาก จนแล้วจนรอด............ก็ไม่มีโอกาสทำหมาสักที แต่...ก็ได้เทส ทั้งพ่อหมาและแม่หมา ในกลุ่มเพื่อนๆ ก็ใช้ได้ (แถมพี่น้องของพ่อพันธ์ มีผลงานกัน ออกมาตามลำดับ 2xw แล้วก็ 1xw เฉพาะที่ได้ลงแม็ทช์) จึงตัดสินใจบรีดออกมา......และก็ขายราคา แบบตามสายเลือด ถามทุกท่านที่..........ซื้อจากผมไปทุกคนก็ได้..............ราคาแบบ มือใหม่ ซื้อได้ ไม่เดือดร้อน..............ผมก็ไม่ได้ผสมซี้ซั้ว..........รอดูผลงาน ของลูกหมาครอกเป็นเวลา เกือบ 2 ปี (ทั้งๆที ใครก็โทรมาถาม.........เมื่อไหร่จะมีครอกใหม่) ถ้า..........ชุดแรกไม่ดี ผมเก็บไว้เฝ้าบ้านแน่นอน................... แต่เผอิญ พอมีผลงานอยู่บ้าง จนชาวต่างชาติ ติดต่อ มาขอให้ผม บรีดครอกใหม่( ตามที่เคยได้กล่าวไว้แล้ว) ......................แต่....ตามกรรมพันธ์ ยีนส์ของสัตว์ ก็มีแปรผันได้ เหมือนกัน นะครับ พ่อพันธ์โครต เก่งจน เป็น C.H. หรือแม่พันธ์โครตหนัก แต่ ก็ไม่ได้ ให้ผลผลิตออกมา ดีเสมอไปเช่นกัน ดังตามประวัติหมาหลายๆตัว ทั้งในและต่างประเทศ ลูกหมาที่ออกมา กลับพื้นๆ ก็มีเยอะครับ******************* มันจึงต้อง นำทั้งภาคผลงาน นำมาบวกกับ ภาคของเพ็ดดีกรี เข้าด้วยกัน...ตามที่ บรีดชั้นนำ ทั้งในและต่างประเทศเขาใช้กัน *********************** แล้วท่านจะได้ นักรบที่สุดยอด...........ตามเจตตนารมณ์ :063: (แต่......ลูกหมาคอกหนึ่ง...................มันก็ไม่มีเก่ง... ทุกตัว หรอกครับ เอาแค่........เก่ง สัก 1 ใน 4 ผมว่า.........ก็สุดยอดแล้ว) *********แล้วถ้า นายผี........................หาหมา แบบตามที่ท่านว่า ได้แล้ว..........บรีดเมื่อไหร่ ลงขาย..........ถูกๆ ผมว่า...........มือใหม่คง................เป็นบุญ........แบบฟ้าประธานเชียวล่ะ ( ยังไง ข้าพเจ้า.........ขอจอง สัก4-5 ตัว ด้วยนะ ท่านผี):030::006:
  • เขียนดีมากมีเหตุผลดี.....
    ไฟล์แนบ
    6684.jpg 26K