ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะคลอดแล้วคะ่
  • วันนี้ที่14/03/2555 เจ้ายูริจะคลอดตั้งแต่ช่วงเวลา 2 ทุ่ม นี้จะเที่ยงคืนแล้วยังไม่ยอมคลอดออกมาซักที
    น่าสงสารจังเลย
  • คลอดแล้วค่ะตัวแรกเพิ่งคลอดเวลา 00.15 สีแบบพ่อมันเลย...
  • ...เป็นไงบ้างครับ กี่ตัวแล้วครับ...ช่วยลุ้นอย่าลืมโพสมาให้ชมบ้างนะครับ :-D
  • ขอให้สุขภาพน้องหมาทุกตัว และแม่หมาแข็งแรงคับ
  • ขอไห่มันแข็งแรงออกมาสวยๆนะครับ
  • มารอชม
  • คลอดทั้งหมด 4 ตัว เดี๋ยวลงรูปให้ดูคะ