ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • อยู่กับพี่ ร๊อกกี้image
    ไฟล์แนบ
    DSCF5368.JPG 153K
    DSCF5368.JPG 153K
  • โห้!! อยากได้แล้วอ่ะ แต่ยังไม่เอาดีกว่า(เพราะไม่มียังตัง) คิคิ
  • โกโก้ตอนนี้เรื่องกิจกรรมก็ทำได้ดีอยู่..แต่มันยังไม่กัดเลยครับยังไม่สู่เค้าเลยนี้ซิครับ ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    1003.jpg 102K
    1003.jpg 102K
  • ต้องใจเย็นๆคับ ดีแล้วที่มันไม่กัด เด๋วถ้ามันได้กัดจะร้ายกว่าเดิมนะคับ
    น่ารักแบบนี้อ่ะดีแล้วคับ เลี้ยงไว้ทำกิจกรรมดีกว่าคับ อย่าให้มันได้กัดเลยคับ

สงสารหมาตัวที่โดนมันกัด คิคิ เด๋วตายเอาจะเดือดร้อนเอานะคับ คิคิ

ปล.ทำกิจกรรมเจ๋งสุดคับ (ในความคิดผมนะคับ)
  • ขอขอบคุณกลุ่มเชียงราย-พะเยาที่มาร่วมสนุกนะครับ คราวหน้าย้ายสถานที่ไปเชียงรายบ้างดีก่า เอาปะ จะหาเรื่องเที่ยวง่ะ 555
  • บรรยากาศในงานก็สนุกดีคับ มันส์มากๆคับ

แต่ที่ไม่ค่อยบื้มชักเท่าไหร่ก็คือการประกวดบลูลี่คับ

มีคนในงานมีเป็นหลายร้อยคน แต่คนที่ได้ลงคะแนนไม่กี่คนคับ

คะแนนมันน้อยเกินกว่าจะบอกว่าใครคือผู้ชนะอย่างแท้จิง (มันก็จิงว่าชนะน้อยหรือมากก็คือชนะ)จะชนะแค่1หรือว่า10 มันก็คือชนะอยู่ดีคับ

ไม่ใช่ว่าผมแพ้แล้วพานนะคับ แต่แค่ข้องใจว่าทำไม่ต้องตัดสินกันแค่นี้อ่ะคับ

หมายังไม่ทันได้ทำอะไรยังไม่ได้โชว์ว่า ผมทำแบบนี้ได้นะ ผมมีความสามารถนะ คับ

หมาได้แต่ยืนแล้วก็ให้คนแค่ไม่กี่คนลงคะแนน แล้วก็ตัดสินกันแค่นั้นจบ

เรื่องที่2 คือเวลานัดหมายคับ บอกว่านัดลงทะเบียน 08.30 น. พวกเราก็รีบไปกลัวว่าจะไม่ทันงาน
    ตื่นกันตั้งแต่ตี3 ออกจากเชียงราย ตี4 ไปถึงเชียงใหม่ 07.XXนะ พอไปถึงงานกับไม่มีใครชักคน ไปกินข้าวรอกับมาในงาน กับไม่มีป้ายบอกทางอีกว่าต้องไปที่ไหนทางไหนตรงไหนที่เขาจัดงาน หาไม่เจออีก
    พอหาเจอแล้วก็ต้องมานั่งรองานเริ่ม 11.XX น. แล้วกว่าทุกอย่างจะเข้าที่ก็ปาไป 13.XX น. แล้วจะให้พวกผมไปทำไม่ตั้งแต่เช้า ให้ไปนั่งรอเจ้าภาพหรอคับ แล้วเจ้าภาพหรือว่าคนจัดงานก็ไม่เห็นเข้ามาเยียมเยือนทักทายกันบ้างเลย ไม่เข้ามาพูดคุยอะไรชักอย่าง พวกเราคุยกันว่าคนไหนหรอคือคนจัดงาน คนไหนหรอที่โทรประสานงานกับเรา คนไหนหรอที่ชื่อ Oui_Lampang ถึงตอนนี้ก็ยังไม่รู้เลยคับ ว่าใครเป็นใคร

คนที่ให้อาหารGmกลับมาเชียงรายก็ยังไม่รู้เลยว่าชื่ออะไร เป็นใครมาจากไหน อย่างไร ไม่มีใครรู้คับ เขาบอกให้มาบอกว่าถ้าจะกลับก็ให้มาบอกแล้วจะเอาอาหารหมาให้ แล้วก็ให้จิงๆ ไม่บอกไม่กล่าว ไม่ถามว่ามาไงไปงั้นกลับกันดีๆนะเดินทางปลอดภัยนะคับ โชคดีนะคับ งานหน้าเจอกันใหม่นะคับ ผมชื่อนี้ๆนะคับ ไม่พูดลำทำเพลงเอาอาหารให้ก็ไป เอ๊ะอะไรกัน (แต่ก็ขอบคุณมากๆคับ)สำหรับน้ำใจเล็กๆน้อยๆ คับ

ยังไงมันก็ผ่านมาแล้วคับ จะให้พูดอะไรมากก็ไม่ดีหรอกคับ แค่เสียงข้างน้อยเสียงหนึ่งคงไม่มีใครสนใจหรอกคับ พูดไปก็ไม่ได้ว่าจะแก้ไขอะไรได้ แค่อยากจะบอกว่า

งานหน้าถ้าจะทำแบบนี้อีกก็ขอให้คนในงานได้ลงคะแนนกันให้ครบทุกคนหน่อยจะดีกว่ามากๆคับ
    ยังไงก็แก้ไขหน่อยละกันนะคับ ถ้าจะมีงานหน้าอ่ะคับ

ปล.แค่ระบาย คับ คิคิ มาถึงตอนนี้ก็ ไม่ได้ติดใจอ่ะไรแล้วคับ
    ผมพูดผิดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1361.JPG 122K
  • คืนนี้นอนหลับฝันดีราตรีสวัสนะคับ พี่น้อง
  • สวัสดีตอน10.XXน. หายไปไหนกันหมดคับ

อ.บอย ไปตั้งกระทู้หรือยังคับ รีบเลยด่วนๆๆๆคับ พี่น้อง 555+++

เด๋วเจอกันที่ วิทยาลัย นะคับ

ไปจ่ายตังก่อน 55++
  • หายไปไหนกันหมดคับ พี่น้อง
  • เบี้ยวใจเย็นๆ พอถึงงานตัวเองแล้วจะรู้สึก...
  • ฝากขายหมาแดงพระราม3 ลูกโจโจ้ + ควีนบี
    พ่อ แม่ลูกหมา (พ่อนอก แม่นอก หมานำเข้า)
    image
    ไฟล์แนบ
    RR3-7.jpg 219K
  • อ่ะนะ
    กระทู้มิตติ้งพิตบูลเชียงราย พะเยา ไชยปราการ
    เรียบร้อยแล้วนะครับ
    ช่วยกันดันและเพิ่มเติมข้อมูลด้วยนะครับพี่น้องครับ

ส่วนลูกโจโจ้ ขอราคาด้วยครับพี่น้องครับ
  • หวัดดีคับพี่น้องชาวพิท อยากถามว่ายามเย็นๆๆที่สนามบินเก่านี้มีใครพาน้องหมามาเดินเล่นบ้างรึป่าวคับ

เพราะตอนนี้ผมมาพักที่เเถวๆๆนี้สิบกว่าวันเพื่อวางๆๆจะได้เเวะไปพูดคุยเล่นด้วยคับ

ว่าจะเอารูปเจ้าGUNมาให้พี่น้องในกล่มให้ติดชม
  • เบี้ยวใจเย็นๆ พอถึงงานตัวเองแล้วจะรู้สึก...
    ................
    5555+++ ก็ไม่อดไม่ได้นิคับ พี่น้อง 5555++++

• น่าจะเรียบร้อยตั้งแต่เมื่อวานแล้วคับ อ.บอย

5555++++ แซวเล่นน๊าสสสส

งานนี้จัดหนักตามเคยคับ 555+++
  • aoffer_cycling

บ้านผมอยู่ไกล้ๆนี้เองคับ สนามบินเก่า อ่ะคับ
    โทรหาผมเลยคับ เด๋วจะพาไปเที่ยว บ้านพี่มิ้ง อ.บอย ไปดูหมากันคับ 555+++

หรือไมก็มาดูหมาน้อยที่บ้านผมก็ได้คับ
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างต้องดูหมาอยู่บ้านคับ ขนาดตอนนี้เพื่อนมันไปกินเหล้าพัทยา2 กันผมยังไม่ไปเลยคับ 555++

หรือว่าจะมาชมปาเกียวออกกำลังกายตอนเย็นก็ได้นะคับ จะได้เป็นแนวทาง คิคิ

ปล.ยังไงโทรหาผมเลยคับ
  • หายไปไหนกันหมดคับ พี่น้อง จะมิตติ้งแล้วไม่มีใครเลยหรอคับ
  • ขอบคุณพี่มิ้งด้วยครับ ที่ลงให้เรื่องลูกโจโจ้
    เปิดไว้ 30000 บาทครับ โทรมาต่อรองได้
    ที่ขายหมาไม่มีปัญหาอะไร แต่อยากได้อีกชุดนึง
    ต่อนี้เริ่มเยอะแล้ว สนใจจริงๆโทรมานะครับ 24 ชม
    084 103 2417
  • ลูกหมาน้องฝากขายครับ ตัวล่ะ 30000 ครับ..รูปลูกหมารอก่อนครับ น้องยังไม่ส่งมา

และแล้วมิตติ้งครั้งที่3 ก็มาถึงซ่ะที....ขอให้สมาชิกเตรียมตัว นำสุนัขมาโชว์ความสามารถ แล้วเจอกันในวันมิตติ้งครับ
  • พี่มิ้งนอนดึกนะครับ
    ไม่เหมือนไอ้แม็ก นอนเร็ว
    ชวนไปไหนก็ต้องรีบกลับ สงสัยมีอะไรดีอยู่ที่ห้อง 5555+
  • ขอบคุณอีกครั้งที่มาร่วมงานนะครับและขอบโทษเป็นอย่างสูงสำหรับการต้อนรับหรือการจัดงานที่บกพร่อง
    น้อนรับทุกคำชี้แนะ ที่จะนำมาปรับปรุงแก้ไขในงานของพวกเรา ล้านนาพิตบูล
    งานไม่ต้องรอถึงปีหน้าก็ได้ถ้าพร้อมปลายปีจัดเลย หนับหนุนเต็มที่ครับ
    ขอโทษอีกครั้งครับวันงานมันยุ้งแต้ๆๆๆโทษทีปี้น้อง
  • งานวันนั้นโดยรวมออกมาเยี่ยมมากครับพี่จอห์น
    ความประทับใจในวันนั้นยังคงตราตรึงอยู่ในใจพวกเราจนวันนี้
    และเป็นประกายสำคัญในการดำเนินงานเรื่องหมาลากของชาวเราครับ
    ปีหน้าเรามาแท็กทีมกัน ต้านกลุ่มกรุงเทพครับพี่
    มันส์มากขอบอก
  • ไม่เป็นไรหรอกคับ ถือว่าเป็นประสบการ์ณของพวกผมคับ
    เรื่องจัดงานเอาเสียงส่วนใหญ่ว่าละกันคับ
    งานดีๆแบบนี้จะจัดชักกี่รอบก็ยังมีคนดูคับ
    จัดอีกเมื่อไหร่อย่าลืมเชิญเรานะคับ

เชียงรายเราจะเป็นผู้ตามละกันคับ

ปล.ขอบคุณทีมผู้จัดงานด้วยคับ ขอบคุณคับ
  • ต้องขอโทษกับข้อบกพร่องต่าง ๆ น้อมรับครับ ความผิดพลาดเกิดจากห้างที่เปิดเลื่อนไปจากตอนแรกจะเปิดให้ 8.00 น แต่กลับบอกให้เราเข้าไปได้ตอน 11.00 น ส่วนการประกวดบูลลี่เราคาดเดาจำนวนสุนัขผิดพลาดไม่คิดว่าจะมาเยอะมากพอ ๆกับหมาแดงเลย อีกทั้งทางผู้สนับสนุนหลักเค้าเร่งเรื่องเวลามากับเรา จึงต้องตัดทอนบางส่วนไป งานหน้าขอแก้ตัวครับพี่น้อง ส่วนเรื่องอาหารเค้าไม่ให้แจกอาหารยี่ห้ออื่นในงานครับ
  • ไม่เป็นไรหรอก คับ งานหน้าเอาใหม่นะคับ
    ยังไงพวกเราก็จะไปร่วมงานคับ

ปล.เรื่องมันผ่านมาแล้วคับ ไม่ได้ติดใจอะไรแล้วคับ ขอบคุณคับ
  • แล้วทางนู้นว่าไงจะทำรางจัดงานใหญ่เมื่อไหร่จะได้ไปช่วยกันสร้างความคึกคัก 555
  • จัดงานใกล้ๆ ม.แม่ฟ้าหลวงก็ดีจะได้มีที่พัก พอดีพ่ออยู่ที่นั่นเผื่อหมาไปเยอะจะได้มีที่พัก
  • คุณเบี้ยวเเล้วบ้านอยู่เเถวๆๆไหนคับ ตอนนี้ผมพักอยู่ที่โรงเเรมโกเด้นอ่ะคับ

ไปไหนไกลม่ะค่อยได้โค้ชจ้องมองดุอยู่คับ
  • งานใหญ่เราคงไม่พร้อมครับ
    เต็มที่คงได้แค่เตรียมหมาไว้เข้าร่วมกิจกรรม
    งานใหญ่คงต้องยกให้เชียงใหม่ไปก่อนครับ
    แล้วเราจะตามไปสมทบ

หนองปึ๋งก็ไม่ได้ไกลมากครับ จาก ม.แม่ฟ้าหลวง
    ขับรถประมาณ สิบกว่านาทีก็ถึง ถ้ารถไม่ติดนะครับ
    เห็นของคุณอุ๋ยมีแจ่ม ๆ อยู่หลายตัว อย่าลืมนำมาโชว์นะครับ
  • ไม่มีอะไรทำอ่ะคับ เอารูปลูกหมาที่บ้านมาให้ชมละกันนะคับ

เวลาผ่านไป 6 วันคับ ได้เท่านี้อ่ะคับ

ไปชมกันเลย 555+++
    ตัวนี้เก็บคับ ที่1ในใจผมคับ คิคิimageimageimage
    ดูหน้ามันคับ เหมือนพ่อไม่ผิดเลยคับ 555+++imageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1506.JPG 111K
    SAM_1507.JPG 109K
    SAM_1508.JPG 113K
    SAM_1509.JPG 96K
    SAM_1511.JPG 106K
  • ตัวที่2เลยคับ ตัวนี้เป็น ตัวแรกที่รอดชีวิตคับ

ต้องชื่อไปแล้วคับ ใบบุญ คับ (ถ้าพี่มิ้งจะเอาตัวนี้)ก็เปลี่ยนได้คับ ไม่ว่ากันคับ คิคิimage
    หน้ามันสั้นมาก ตัวบนคับ คิคิimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1512.JPG 100K
    SAM_1513.JPG 98K
    SAM_1514.JPG 95K
  • ตัวนี้เป็น ผู้หญิงคับ คิคิ

ชื่อ กัสโซ่ อ่ะคับ แฟนผมตั้งคับ (ถ้าพี่มิ้งจะเอาตัวนี้)ก็เปลี่ยนได้คับ ไม่ว่ากันคับ คิคิimageimageimage
    ตัวนี้เหมือนแม่มันคับ คิคิ ลายเหมือนกันคับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1515.JPG 92K
    SAM_1517.JPG 99K
    SAM_1518.JPG 95K
  • ตัวนี้ก็ เป็น ผู้หญิงคับ คิคิ

ไม่มีชื่อนะคับ 555+++

ถ้าพี่มิ้งไม่เอา น่าจะไปอยู่กับ อ.บอย อ่ะคับ ถ้าพี่มิ้งจะเอาก็ได้นะคับ imageหน้ามันก็ได้ใจเหมือนกันคับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1519.JPG 109K
    SAM_1520.JPG 96K
    SAM_1521.JPG 97K
  • ตัวนี้ก็ ผู้หญิง เหมือนกันคับ
    ชื่อ ใบเงิน ให้เครดิตพี่คนทำคลอดอ่ะคับ คิคิ

ถ้าพี่ิมิ้งจะเอาก็เปลี่ยนได้นะคับ ไม่ว่ากันคับ คิคิ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1522.JPG 100K
    SAM_1523.JPG 93K
    SAM_1524.JPG 80K
  • คุณเบี้ยวคับ วันนี้ว่าจะเเวะเข้าไปเยี่ยมชมลูกหมาที่บ้านซะหน่อยเเต่โทไปไม่มีใครรับเลยอดเลย

เเล้วพรุ่งนี้เย็นๆๆว่างรึป่าวคับเพื่อจะได้เข้าไปหาคับ
  • อ่อ ขอโทดด้วยคับ พอดีเวลาที่โทรมากำลังเอา ปาเกียว วิ่งอ่ะคับ
    ไม่ได้เอาโทรศัพไปด้วยอ่ะคับ

ว่างคับ ยังไงก็โทรมาละกันนะคับ เด๋วพรุ่งนี้จะเอาโทรศัพติดตัวไปด้วยคับ คิคิ

• เอารูปลูกๆๆมาให้เยี่ยมชมบ้างคับ ตอนนี้ได้25วันล่ะ
    ไฟล์แนบ
    ผู้.jpg 143K
    เมีย.jpg 182K
  • เอารูปลูกๆๆมาให้เยี่ยมชมบ้างคับ ตอนนี้ได้25วันล่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    ผู้.jpg 143K
    เมีย.jpg 182K
  • :063: :065: :067: เลยคับ

สวยงามมากคับ

มีรูปพ่อกับแม่หมาป่าวคับ

ขอชมหน่อยละกันนะคับ
  • คืนนี้นอนหลับฝันดีราตรีสวัสนะคับ พี่น้อง คิคิ
  • สวัสดีตอนเช้าคับ เช้านี้อากาศดีมากๆคับ

• สวัสดีตอนเที่ยงคับ พี่น้อง
  • สวัสดียามเย็น คับ
  • นี้คับรูปพ่อเเม่ ว่าจะไปเที่ยวที่บ้านซะหน่อย

เเล้วพรุ่งนี้เย็นๆๆว่างป่าวคับเพื่อจะได้เเวะเข้าไปเที่ยวหาคับ คุณเบี้ยวimage
    ไฟล์แนบ
    Harlar-gun.jpg 97K
  • อ่อ ที่เห็นลงขาย ใน ชรฟก อ่ะคับ

ได้เลยคับ ยังไงโทรมาละกันนะคับ
    ยิงดีต้อนรับคับ

• คืนนี้นอนหลับฝันดีราตรีสวัส คับ พี่น้อง
  • มาทักทายกันตอนเช้าๆครับ
    เตรียมพร้อมimageหลังเตรียมพร้อมลิ้นห้อยเลยว่ะimage
    ไฟล์แนบ
    Zumo pulling.JPG 117K
    Zumo after pulling.JPG 116K
  • ซูโม่ ความหวังของทีมเราครับบบบบ