ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิตบูล สีบลู 2เดือน20วัน กทม
  • 5000 บาทครับ สุนัขปกติสมบูรณ์ทุกอย่าง มาดูก่อนได้ 087 501-6008ไม่คิดเหมือนกันว่าจะต้องประกาศขายมัน ห้วยขวาง กทม. ส่วนรูป ทิ้งเมลล์ไว้นะครับ หรือโปรแกรมแชทต่างๆก็ได้ผมโพสทางโทรศัพท์ ส่งให้ทาง ว๊อทแอป ไลน์ หรืออีเมลล์จะสะดวกกว่าครับ หรือถ้าไม่ได้จริงๆเย็นๆจะหาทางโพสให้ครับ ท่านใดมีความเห็นเช่นไร เชิญเต็มที่ครับ ผมซื้อมันมาเลี้ยงเอง ไม่ใช่หมาที่เหลือจากการขายใดๆนะครับ ฝึกรับคำสั่งเบื้องต้นแล้ว ท่านใดมีความพร้อม ติดต่อมาได้เลยครับ
  • ขอดูรูปครับ.เอารูป พ่อ แม่ ด้วยนะครับ

rewachc@gmail.com
  • เสียใจด้วยนะคับพี่ พี่คงมีปัญหาส่วนตัว

ขอให้หาเจ้าของดีๆได้เร็วๆนะคับ
  • ครับ ยื้ออย่างสุดกำลัง พยายามหาทางออกที่จะไม่ต้องแยกจากมัน พึ่งเข้าใจคำว่าความแน่นอนคือความไม่แน่นอนก็วันนี้แหละครับ
  • พิทบลูอยู่ในใจคับพี่ อนาคตยังมีโอกาสแน่นอนคับ
  • อ่านสักนิดจะเห็นว่า ทิ้งเมลล์ไว้ครับ ผมโพสจากโทรศัพท์ไม่มีปุ่มแทรกรูป ขอบคุณครับ
  • คอกเดียวกับของผมหรือเปล่าครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6502.JPG 143K
  • ขอรูปหน่อยครับ eeso_p@hotmail.com