ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามการออกกำลังกายของบูลี่
  • คือเราต้องทำแบบที่ในคลิปเล่นแบบพิทบลูไหมคับหรือให้วิ่งพาเดินขุนให้อ้วนออกกำลังกายนิดหน่อยพอประมานหรือให้มันเล่นโหดแบบพวกพี่ๆๆทีเล่นกับเรดโนสแต่ที่ผมเอะใจคือตัวมันเตี้ยแล้วก็ความเป็นพิทก็เหลือน้อยแล้วเท่าทีเรียนรู้มาบูลี่คือการบรีดจากพิท+บลูด็อกใช่อ่ะป่าวเลยสงสัยอย่าด่าผมนะครับส่วนตัวชอบพิทแต่ผมกลัวคุมมันไม่อยู่แต่ศึกษาบูลี่ดูแล้วก็อยากได้มาเลี้ยงผมเอามันอยู่คอลโทรนมันได้ผมเคยเลี้ยงบลูเทอเรียก็โอเคนะผมเลยอยากรู้ว่าการออกกำลังกายของไอ้เตี้ยนั่นเหมือนกันไหมอีกข้อถามพี่มาค์ว่าอาหารที่ออกแบบมาทดลอง1กิโลอ่ะครับเก็บได้กี่เดือนและก็การดูบูลี่ผมสังเกตุดูว่าพ่อ-แม่เตี้ยหน้าย่นล้ำถูกต้องไหมคับหรือมีอย่างอืนที่สังเกตุได้อีกแนะนำที่ครับในรูปที่แนบมามันน่ารักจิงๆๆเออพี่ช่วยแนะนำฟามร์หน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    276611.jpg 166K
  • หมาทุกสายพันธ์ต้องการๆออกกำลังกาย มากน้อยก็แล้วแต่สรีระของแต่ละตัว ไม่จำเป็นต้องเหมือนกันครับ

อาหารขนาดทดลองเก็บได้เป็นปีหากยังไม่ได้เปิดถุง แต่ถ้าเปิดแล้วควรใช้ให้หมดในสองเดือน แต่ควรปิดปากถุงให้มิดชิดอย่าให้สัมผัสกับอากาศตลอดเวลา เพื่อให้อาหารคงคุณภาพนานที่สุด
  • อ่อคับกำลังดูคลิปอยู่เลยพี่แล้วการเลือกถูกแล้วใช่ไหมพี่กลัวโดนย้อมแมว55+ขอบคุนพี่มากครับ
  • เด๋วผมเอาคลิปบูลลี่ที่บ้านมาให้ดูว่ามันออกกำลังกายอะไรบ้าง

:-D
  • รอดูคลิปนะคับ
  • ที่บ้าน เพศผู้ 3 เดือน วิ่ง เช้า เย็น รวม ประมาณ 4 กม ไม่เล่น สปริง ( ไม่ชอบเล่น ) แค่ 1 อาทิตย์ โตขึ้นผิดหู ผิดตาเลย กล้ามบึ๊ก
  • หมาผมสี่สิบกว่าวัน เรดกรามล๊อค ตอนนี้หัดเล่นสปริงโพล์แล้ว เสียดายไม่มีขาตั้งกล้อง จะได้ถ่ายคลิปมาลงโชว์