ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

### RED RED NOSE For sale ###
  • วันนี้ผมรับหน้าที่โพสแทนเจ้าของหมาอีกครั้งนะครับ เพราะเจ้าของมีปัญหาด้านอินเตอร์เนตเล็กน้อย อิอิ
    เริ่มกันเลยครับ
    ลูกหมาชุดนี้เป็นลูกของ TOPGUN x มดแดง
    มีทั้งหมด 6ตัว ผู้2 เมีย4 สุนัขเกิดวันที่ 6 ก.พ. 54 ตอนนี้อายุ 42วัน ผมจะค่อยๆ ลงรูป+รายละเอียดนะครับ

image TOPGUN
    X
    image มดแดง
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2909.JPG 147K
    ssDSCF2917.JPG 111K
  • image
    พ่อหมา TOPGUN เป็นลูกของ Red Mascots x Red Berry

image
    Red Mascots
    เป็นลูกของ BJ x Rama3 Bazuka
    ชมเพ็ดดีกรีออนไลน์ได้ที่ http://pitbullzone.com/pedigree/pid/230/red-mascots

image
    Red Berry
    เป็นลูกของ Lion x Red Pig เป็น Double Rama3 Stone Cold
    ชมเพ็ดดีกรีออนไลน์ได้ที่ http://pitbullzone.com/pedigree/pid/262/red-berry

ขออนุญาติใช้ภาพอ้างอิงนะครับพี่กระทิง :-D
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2912.JPG 151K
    MASCOTS.jpg 11K
    berry11.jpg 13K
  • image
    แม่หมา มดแดง เป็นลูกของ Red Leo x Red Nemo สายไทเกอร์ Peterson เข้มๆ

image
    Red Leo
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/146/red-leo

image
    Red Nemo
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/229/red-nemo
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2918.JPG 115K
    LEO.jpg 14K
    NEMO.jpg 15K
  • ลูกหมามีทั้งหมด 6ตัว ผู้ 2 เมีย 4 สนใจติดต่อ 081-7082748 คุณตู่ :-D
    มาดูลูกหมากันครับ

รวมๆ ไปก่อน นะครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2936.JPG 148K
    ssDSCF2939.JPG 154K
  • ลูกหมาสวยมากๆเลยครับ ได้บรรพบุรุษมาเต็ม
  • M1 ครับ
    image
    image
    image
    image

ใหญ่ที่สุดทั้งโครงสร้างลำตัวและกระดูก กระโหลก กระบอกปากสวย ซน และจี๊ดที่สุดในครอก เหมาะสำหรับท่านที่ใจรักหมานิสัยมันส์ๆ เป็นที่สุดครับ
    เปิดราคาที่ 18,000 บาท แต่ปิดที่เท่าไหร่ อยู่ที่คุณครับ ;-)

image
    แถมอีกภาพครับ ขออภัยเมื่อซักครู่อินเตอร์เนตขัดข้องครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2920.JPG 135K
    ssDSCF2866.JPG 116K
    ssDSCF2868.JPG 141K
    ssDSCF2869.JPG 130K
    ssDSCF2871.JPG 113K
  • M2 ครับ ตัวนี้ Solid นะครับ สีออกไปทางสีฟร้อน หรือสีฟางข้าวครับ เรียกว่าไงดี Solid ฟร้อน แล้วกัน :-D

image
    image
    image

ตัวนี้อาจจะเล็กกว่า M1 ซักหน่อย แต่ได้ Solid และนิสัยค่อนข้างเรียบร้อยครับ
    เปิดราคาที่ 15,000 บาท และเช่นเดิม ปิดที่เท่าไหร่ อยู่ที่คุณครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2873.JPG 120K
    ssDSCF2874.JPG 124K
    ssDSCF2875.JPG 145K
    ssDSCF2921.JPG 145K
  • มาต่อกันที่สาวๆ นะครับ
    F1 มาพร้อมกับมาร์คกิ้งรูปแบทแมนเล็กๆ

image
    image
    image

ไม่รู้จะอธิบายอะไร เพราะตัวเมียทั้ง4ตัว ใหญ่พอๆกัน และค่อนข้างเรียบร้อยกันทุกตัว
    ราคาเปิดที่ 13,000 บาทครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2879.JPG 134K
    ssDSCF2880.JPG 111K
    ssDSCF2880.JPG 111K
    ssDSCF2881.JPG 131K
    ssDSCF2883.JPG 159K
  • F2 ครับ

image
    image
    image

ตัวนี้จะค่อนข้างใหญ่กว่าเพื่อนตัวเมียด้วยกันนิดหน่อยครับ
    ราคาเปิดที่ 13,000 บาทเช่นกัน

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2884.JPG 120K
    ssDSCF2886.JPG 125K
    ssDSCF2888.JPG 145K
    ssDSCF2889.JPG 123K
  • F3 ครับ ตัวนี้ Solid อีกแล้ว :-D

image
    image
    image
    image

ตัวนี้สีเนียนตา หน้าตาได้ใจจริงๆครับ
    ตัวนี้ราคาเปิดที่ 15,000 บาท

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2890.JPG 126K
    ssDSCF2891.JPG 106K
    ssDSCF2892.JPG 125K
    ssDSCF2893.JPG 146K
    ssDSCF2894.JPG 151K
  • และน้องสุดท้อง F4

image
    image
    image
    image

เล็กที่สุดในครอก แต่ขนาดโดยรวมไม่เล็กนะครับ
    ตัวนี้ราคาเปิดที่ 10,000 บาทครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2895.JPG 117K
    ssDSCF2896.JPG 124K
    ssDSCF2896.JPG 124K
    ssDSCF2897.JPG 155K
    ssDSCF2899.JPG 128K
  • รายละเอียดอาจจะขาดตกบกพร่องในบางที่ขออภัยนะครับ
    ลูกหมาสมบูรณ์แข็งแรงสุขภาพดีทุกตัว ลูกหมาคุณภาพจากคนรักหมาครับ :-D
    สนใจติดต่อ 081-7082748 คุณตู่ใด้เลยครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับสถานที่ และขอบคุณท่านเจ้าของภาพต่างๆที่ใช้อ้างอิงสายเลือดด้วยครับผม
    ฝากรูปเด็กๆ แบบรวมๆ ให้ชมปิดท้ายละกันนะครับ

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2919.JPG 135K
    ssDSCF2923.JPG 132K
    ssDSCF2925.JPG 136K
    ssDSCF2934.JPG 133K
    ssDSCF2937.JPG 149K
  • อัพเดทครับ ตอนนี้ F3 จองแล้วนะครับ :-D
  • ตามมาติดๆ ด้วย M1 ครับ จองแล้วครับ รวดเร็วจริงๆ :-D
  • ฟอร์มสวยทุกตัวเลยครับพี่ :-D
  • ก่อนอื่นขอ big thank omerturnก่อนเลยครับสำหรับทุกอย่าง เนื่องด้วยที่บ้านที่หมาอยู่ยังไม่พร้อมเรื่องอินเตอร์เนต ประกอบกับช่วงนคร้ตัวผมเองข้อนข้างยุ่ง เลยให้โอมมาช่วย และขอบคุณทุกสายสำหรับวันนี้ จากทางใต้ด้วยครับ แบตหมดเลย ชุดนี้กะเก็บตัว ว่าตัวไหนยังงัยค่อยรอดูอีกที ส่วนตัวที่ท่านจองแล้วผมจะดูแลให้อย่างดี จนกว่าลูกสุนัขรับวัคซีนเข็มสองเรียบร้อย ลูกสุนัขชุดนี้โดยรวมฟอร์มใก้ลเคียงกันครับ แต่m1 ต่างเพื่อนเยอะหน่อยเรื่องของ body และกระบอกปาก ต่อนแร็กว่าจะเก็บเลยตั้งราคาสูงหน่อย แต่เอาไปเอามาไปก่อนเพื่อนเลย ส่วนใครที่ช่อแบบไหนยังงัยโทรคุยใด้ครับ คุยเอามันก่อนก็ใด้ครับ ;;)
  • อิอิ ไม่ต้องเกรงใจครับพี่ :-D

ยินดีกับท่านเจ้าของลูกหมาด้วยนะครับ
  • ชอบM1ครับถ้าหลุดจองบอกนะครับพี่0868829888
  • น่ารักครับ
  • ขอบคุณทุกคอมเมนต์ครับ f4 จองแล้วครับอยู่ขอนแก่นพอดี :-)
  • ตอนนี้ยังไม่มีเจ้าของคือ m2,f1.f2, ครับ
  • F3 ครับ ตัวนี้ Solid น่าสนใจ
    แต่มีเจ้าของซะแล้ว
  • หมาแดง เนเว่อร์ ดายจริงๆ :063:
  • ท่านPI อย่าจดๆจ้องๆ ของดีมีน้อย ช้าหมดอดนะครับ
  • ล่าสุด F1 จองแล้วครับ
    เหลือ M2 F2 ครับ :-D
  • ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ ตอนนี้อัดน้องหมาเต็มที่ เริ่มที่อาหารซีเรียล+f1ม่วงผสextreme bully แช่นมแพะผสมใข่คาบละสองฟอง+muntagoldคาบละครึ่งกระป๋อง แล้วมาดูกันว่าอีกสองอาทิตน้องหมาจะเป็นยังงัย
    ท่านwestmen---m2 กะf2 ก็พอใด้นะครับ :)
    พี่มาร์ค--พี่เป็น idolสำหรับคอหมาแดงอยู่แล้วและแน่นอนที่สุดตลอดไป ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ
    พี่ท่าน MRW ---ขอบคูณพี่ท่านอีกครังสำหรับมิตรภาพที่ดีเรื่อยมา และทุกคำปรึกษา
    และแน่นอนที่สุด omerturn เป็นน้องชาย และเพื่อนที่อยู่ข้างๆผมตลอดเวลา :) :) :)
  • ผมชอบ M2 จังเลย Solid Fown ด้วย ถ้าแฟนอนุมัติ จะมาใส่กะตัวนี้จักกะหน่อย สีเหมือนกัน
    สายไทเกอร์คือกัน แต่่ตัวเล็กของผมเกือบ Solid เด็กๆดูแข็งแรง สมบูรณ์ดีครับ

image
    ไฟล์แนบ
    269691[1].jpg 74K
  • อัพเดทล่าสุดอีกครับ F2 จองแล้วครับ ;-)

ตอนนี้เหลือ M2 Solid ตัวเดียว อย่ารอช้าครับ เดี๋ยวได้รออีกนาน ติดต่อพี่ตู่ด่วน
  • ลูกหมาสวยมากครับ เชียร์ด้วยๆๆ :063:
  • สวัสดีครับคุณตู่ ผมไปราชการหลายวันเลยไม่ได้เข้ามาดู ยินดีด้วยครับ ลูกสุนัขชุดนี้สวยทุกตัวครับ TOP GUN และมดแดงจ่ายลูกดีมาก มี Solid ด้วย หมดเร็วมาก และราคาเหมาะสม เพื่อน ๆ ท่านใดที่ต้องการหมาแดงสายเลือดดีมีคุณภาพมีที่มาที่ไปชัดเจน ต้นสายมาจากตำนานหมาแดง 3 สายคือ BJ / STONECOLD / TIGER เหลือตัวสุดท้ายแล้วอย่าช้าครับ ขอบมีคุณภาพมักจะอยู่ไม่นาน :013:
  • ลูกหมาสวยมากๆๆๆๆๆครับคุณตู่F4ถูกใจมากครับ
  • ขายเร็วมาก ยินดีด้วยครับ
  • @THe_PHUTHAIขอบคุณครับยินดีเลยถ้าสนใจจริงๆติดต่อผมได้ตลอดเวลาครับ @พี่โตขอบคุณครับพี่โตผมยังคอยติดตามผลงานเจ้าperfectอยู่นะครับ @พี่กระทิงสำหรับพี่ใหญ่พี่กระทิงขอบคุณมากๆเลยที่มีหมาแดงมาให้ผมต่อสายเล่นและทุกคำแนะนำทุกสิ่งทุกอย่างที่ผมได้จากพี่ผมกล้าพูดได้เลยว่าผมได้รู้จักหมาแดงจากพี่และpitbullzoneเป็นบ้านที่ให้ผมหาข้อมูลและได้เพื่อนเพิ่มอีกเยอะทั้งที่ไม่เคยเห็นหน้ากันแต่ก็มีมิตรไมตรีและรักในสิ่งเดียวกัน @พี่มาร์คขอบคุณพี่มาร์คอีครั้งครับ
  • :006: สวยครับ
  • อะไรครับเนี้ยเพลอแป๊บเดียวใกล้หมดแล้ว :021:
    ใครกำลังหาหมาแดง อยู่ก็อย่าลังเล อย่าช้านะครับ ขอบอกว่า พ่อหมาสวยงามมาก
    ยินดีกับลูกหมาชุดนี้ด้วยครับพี่ตู่ ลูกหมาสวย สวยทั้งนั้น :063:
  • ชุดนี้ดีทุกอย่างเสียอย่างเดียวมีน้อยเกินไปครับ อิอิ :-D
  • พี่ค่ะถ้าf3หลุดจองติดต่อเบอ0871813040 ฝ้ายน่ะค่ะขอถ้ามันหลุดจองขอเป็นคนแรกที่พี่โทมาน่ะค่ะ
  • อัพเดทหน่อยนะครับ ตอนนี้ F1 หลุดจอง ไครสนใจติดต่อพี่ตู่เลยนะครับ
    ตอนนี้เหลือ M2 F1 นะครับผม :-D
  • ตอนนี้เห็นว่าลูกหมาฟอร์มดีมากๆ เลยครับ เดี่ยวว่าจะไปถ่ายภาพมาอัพเดทให้ชมกันซักหน่อย :-D