ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บรรยากาศงานลากน้ำหนักที่เชียงใหม่
  • สะดุดขาล้มน่าจะคนที่ใกล้วัยทองนะพี่ท่าน! ฮา...า
  • :m80:
    :m80:

เลก้า เป็นไงมั่ง ทั่นเล็ก เอามาให้ชมหน่อยจิ

image
    ไฟล์แนบ
    เพชรก๊าบ.jpg 204K
  • คุณเจอร์เก้นพวกพี่ๆทางเชียงใหม่ไม่ใช่วัยทองครับ...แต่เป็นใวทำให้ท้องทั้งนั้น :030:
  • โชคดี พี่ยังเป็นวัยรุ่น คงไม่ได้หมายถึงพี่ใช่ไหม อิอิ
  • หมายถึงพี่มาร์คเต็มๆ นั่นละพี่ 555++
  • สวัสดีป้าพร เลก้ากินสุข อยู่สบายดีครับ!
  • แฮคเตอร์
  • เดอะดุ็ก

• ดูภาพบรรยากาศในงานนี้เมื่อไรก็มีความสุขครับ ขอบคุณจริงๆ

ไม่ได้มีความสุขเพราะชัยชนะของทีมยังเติร์กนะครับ ผมมีความสุขที่ได้เห็นความตั้งใจและความทุ่มเทของคณะทีมงานจัดงานแข่งครั้งนี้ คุณสมพงษ์กับคุณจอห์นสละเวลาต่อรถและรางลากจนไม่มีเวลาฟิตซ้อมหมา พี่ๆน้องๆท่านอื่นๆขนอุปกรณ์ โดยเฉพาะแท่งหินน้ำหนักกว่าสองตัน ผมเห็นแล้วท้อเลยครับ จบงานกว่าจะเก็บเสร็จก็แทบสลบ สี่ห้าวันที่อยู่ด้วยกันมีแต่เสียงหัวเราะ ถ้าทุกงานเป็นแบบนี้ วงการพิตบูลบ้านเราสดใสแน่ครับ
  • ดูคลิป ตอนท้าย ที่บลูตัส ไม่ยอมลาก น่ารัก จริง ๆ ขำกลิ้งเลย

มันหมอบเฉยเลย อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    บลูตัส.jpg 60K
  • ในวันงานกะว่าจะขอลองสนามชักหน่อยอ่ะคับ ว่าเจ้านี้มันจะลากได้ไหมคับ เพราะทุกวันที่ช่อมอยู่ที่บ้านกลับยางรถยนต์เปล่าๆ แล้วบกน้ำหนักตัวผม ลงไปนั่ง อีก40โล มันก็ลากได้นะคับ แต่ไม่แค่ลงรางลากชักครั้งอ่ะคับ

วันนั้นว่าจะขอลองชักหน่อย(ตอนเขาเลิกงาน)แต่ไม่กล้า กลัวอายคนเขาคับ 555+++
    กลัวหมามันไม่ลากจะอายเอาคับ

เร็วๆนี้เชียงรายกำลังจะประชุมกันทำรางลากอยู่คับ
    เด๋วสนามหน้าเจอกันคับ

ปล.จะเป็นอีกหนึ่งบูลลี่ที่ลากน้ำหนักคับ คิคิimage
    ไฟล์แนบ
    271990.JPG 116K
  • เจ้า Jergens ที่พี่มาร์คไล่ไปเฝ้าสวนยางนะ เสียดายที่ไม่ได้มาร่วมทีมเหนือตอนแข่ง มิฉะนั้น Youngturk เสร็จไอ้ jergens หมดทั้ง Best in show และ Max weight เพราะล่าสุดไปพยองเดชแข่งที่ มหาสารคามมันกดมา 2,400 kg !!!!!!!! เสียดายจริงๆๆๆๆๆ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    LEK1.jpg 115K
    lek3.jpg 154K
  • เด็ดดวงจริงๆ เจ้าเจอร์เจ้น อยู่ถูกที่ถูกคนจริงๆ ลบคำสบประมาทไปสิ้นเชิงเรื่องเกี่ยวกับหมาขาตึง
  • ยินดีด้วยกับความสำเร็จครับ

สนามหน้าอย่าลืมเอามากรุงเทพฯนะท่านจะให้ลิลลี่ประกบ อิอิ
  • สุดยอดครับยโสโนพิคเจอร์ มันต้องอย่างนี้สิ ใหญ่ยาวแต่เปล่าประโยชน์ เล็กสั้นแต่มั่นใจ :013:

ความกดดันไปอยู่อีกฝ่ายแล้วทีนี้ ได้เวลาปล่อยไมโครโฟนมาลุยดินโคลนกับ
    พิทบูลแมนแล้วครับพี่ Mark ผลออกมาแบบนี้ คู่ในฝันเริ่มเดาได้ยากมาก...555

image
    ไฟล์แนบ
    P1170584_resize_resize3.jpg 146K
  • ยอดเยี่ยม
  • เจอร์เก้น มันกินของโด๊ป อ่ะ เนื้อไอเข้ งี้

ใคร จะ สู้ ไหว ว๊า 5555
  • ท่านเต็กตอนนี้ก็คลุกดินทุกอาทิตย์อยู่ที่ดีวันอยู่แล้วครับ ไม่ต้องห่วงยังมีบารอนสานต่ออุดมการณ์ ส่วนบีเจ ขาหลังมันไม่ปกติแล้วก็ปล่อยให้มันพักดีกว่า อายุก็เกือบหกปีแล้ว อย่าไปฝืนสังขารมันเลย เกิดพลาดพลั้งพิการขึ้นมา จะเป็นบาปกรรมติดตัวไปจนตาย ถ้าขาไม่มีปัญหารับรองมันต้องได้ลงทุกสนามแน่นอนครับ
  • ต้องคอยติดตาม ครับพี่ tek อิอิ
  • งานนี้ของเชียร์ลิลลี่คับ ใจสู้มากๆคับ คับ พี่น้อง คิคิ

ลิลลี่สู้ตายคับ คิคิ
  • ขอบคุณพี่กะหล่ำราม 3 (พ่อเก่าเจอร์เก้น) ส่งหมาดิบๆ โหดๆ เถื่อนๆ มาให้โคตรสะใจเลยวะพี่! : ขอบคุณพี่ Tek สำหรับ buff k9 เอานำเข้าให้มาทดลองใช้ ถ้าไม่ได้ buff k9 ฟิตแค่ไหนมียุบแน่นอน! ...สิงห์ลำพอง
  • วงการลากเมืองไทยมีดาวดวงใหม่มาประดับวงการอีกหนึ่งดวง
    หวังว่าสนามเมืองทอง เราจะได้ชมลีลาหนุ่มสวนยางกับสายลากสีฟ้าเป็นบุญตา ฮ่าๆๆ :-D
  • ด้วยความยินดีครับเล็ก ลากได้ตั้ง 2,400 kg. ต้องมีกิฟเซ็ตจาก
    Buff K-9 อัดฉีดซักหน่อยแล้ว เดี๋ยวยืมเฟอร์รารี่แลมโบล์กีนี่
    พร้อมนางแบบเจ้าของบัฟเคไนน์ที่อเมริกา ไปส่งถึงยโสธรเลย... :020:

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=LjD74A_J3wU

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=gtI_4eIyK9o

• เจ้า Jergens มันสุดยอดจริงๆๆครับ ขนาดดูตอน สองตัน พี่เล็กบอกว่า สิวๆๆๆๆ
  • อยากเห็นตัวจริงเจ้า Jergens ซะแล้ว.
  • 555++ น้องอู๋ก็จริงจังไปผมก็ยุไอ่เจอร์เก้นให้มันฮึกเหิมเฉยๆ ครับ ในใจขี้แตกขี้แตนแล้ว สนามแรกของคัตเตอร์ก็ไม่เบานะครับ!
  • โอ้! อัดฉีดกระชูดเลยท่านพี่ Tek 555+ โอกาสเหมาะๆ ผมก็หวังให้เป็นเช่นนั้นเหมือนกันครับท่าน takoneg !!
  • ทุกท่านสามารถติดตามความเคลื่อนไหวของกลุ่มยังเติร์กได้อีกหนึ่งช่องทาง http://www.facebook.com/YoungturkSportdog
  • ยินดีครับคุณเล็ก ถ้าแวะมากรุงเทพฯ เมื่อไรบอกกันบ้างนะครับ แวะมาดื่มกันคุยกันไปครับ