ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

####### MRW PIT WEST หมาแดงเมืองกาญจน์ #######
  • ขออนุญาตพี่มาร์ค และทุกท่านด้วยครับ

######MRW PIT WEST "JAM"#####
  • แนวๆ สูงยาว ปรี๊ดๆimage
    ไฟล์แนบ
    277029[1].jpg 75K
  • แรงขับพอได้ใจ อายุ 6 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    277028[1].jpg 100K
  • ขออภัยด้วยครับ ภาพอาจจะไม่ชัดimage
    ไฟล์แนบ
    277027[1].jpg 73K
  • ขออนุญาตลงรูปต่อครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    277026[1].jpg 67K
    277031[1].jpg 90K
  • สวยน๊ะพี่
  • สวยครับ ยอดไปเลย
  • "JAM" จับไปเล่นกิจกรรมคงมันแน่ ปรี๊ดสุดยอด
  • ขอบคุณครับ ขออนุญาต เอาสายJAM+TIGER+ORIGINAL imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    265687[1].jpg 78K
    267227[1].jpg 74K
    267224[1].jpg 75K
    267259[1].jpg 72K
  • image

image

งามแ้ท้อิจฉาๆเอาหมาขี้ก้างมาร่วมเชียร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02590.JPG 161K
    DSC02591.JPG 151K
  • สวยสูงใหญ่ได้ใจ
  • สวยครับ สง่างามเหมือนม้าศึก ช่วยกันอนุรักษ์หมาแนวดั้งเดิมเอาไว้ดีกว่าครับ
  • สวยครับพี่แบงค์
  • สาย INBREED JAM JAM ทั้งสองตัวเลย
    อยากเห็นตัวเป็นๆๆจังเลย
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค top_nb pi

ขอบคุณครับพี่มาร์ค ทำให้ผมมีความรู้สึกว่าสิ่งที่เราพยายามทำและมีอุดมการณ์โดยส่วนตัวมีคุณค่ามากขึ้น
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 64K
    13.JPG 56K
  • อยู่เมืองกาญเหมือนกันเลย คุณ MRW หมาสวยมากๆเลยค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    429753_1919077273671_1744200414_930644_1927574600_n.jpg 59K
  • สำหรับคนที่เข้าใจพิตบูลอย่างลึกซึ้งจะรู้ว่า พิตบูลแบบต้นฉบับคุณค่ามันมากมายขนาดไหน ถึงแม้ว่ามันจะไม่อยู่ในกระแสก็ตาม
    วันนี้คนที่เพิ่งเข้ามาเล่นใหม่ๆจำนวนมากไม่ได้เข้ามาเพราะความยิ่งใหญ่ในอดีต แต่เข้ามาเพราะกระแส เขาจึงไม่รู้ว่าคุณที่แท้จริงของพิตบูลอยู่ตรงไหน

อนาคตพิตบูลจึงอยู่ในมือของพวกเรา
  • จริงอย่างที่คุณมาร์คว่า. ต้นฉบับคุณค่ามันมากมาย จงภูมิใจเถอะครับที่ได้ครอบครองดูแลรักษาปกป้องแล้วของแท้จะยังอยู่ให้รุ่นต่อไปได้เห็นไม่ใช่แค่ดูและรู้จักแต่ในรูปภาพ
  • วันข้างหน้าถ้าสมรรถนะพิตบูลไม่ต่างไปจากหมาทั่วไปแล้วจะเสียดาย
  • สุนัขบูลด๊อกโบราณใช้สู้กับวัวกระทิง แต่สุนัขบูลด๊อกในปัจจุบันเลี้ยงไว้ดูเล่น

วันนี้พิตบูลคือสุดยอดสุนัขเลือดนักสู้ อนาคตอาจจะเป็นสุนัขที่ช่วยเหลือตัวเองก็ยังไม่ได้
    ถ้าเป็นแบบนั้นจริงก็ไม่รู้ว่าเราควรจะดีใจหรือว่าเสียใจ :-D
  • ผมว่าแนวแบบนี้ลุยเล่นเกมลากน้ำหนักผมว่ามันที่เดียวนะคร้าบ...
  • ใช่เลยเห็นด้วย ผมยังคิดจะไปจองลูกหมาสายของกัปตันจอนมาลงสนามลากเพื่อลุ้นแมกเวทกับเขาบ้าง
    เลี้ยงพิตเอาไว้เฝ้าบ้านเฉยๆ เลี้ยงร๊อตดีกว่า พิตบูลมันต้องโชว์พลัง โชว์ความดิบ มันถึงจะสะใจ

เดือนมิถุนาที่เมืองทองเรารอพิตบูลจากแดนตะวันตกอยู่นะครับ
  • สนามหน้ายังเติร์กเป็นเจ้าบ้านรอรับการมาเยือนของสิงห์เหนือ ล้านนาหมาแดง รัปปะกันความมันส์ครับ
  • ผมก้ออยู่กาญ ฯ ครับ ยินดีที่รู้จัก ไว้จะไปเยี่ยมครับ
  • image
    image
    Chocolate ( Pi PITWEST )
    ไฟล์แนบ
    2012-02-19 17.12.40.jpg 75K
    2012-02-19 17.15.27.jpg 67K
  • ตัวนี้กำลังจะฝึกให้ลาก 10 ล้อ สูงยาว แต่แก่แล้ว ( จะทำได้ไหมเนี๊ยะ )
    image
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 255K
    06.jpg 256K
  • ข่มด้วยรูปแบบนี้เลย น่ากัว ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ และขอบคุณพี่MARK P"JOHN P"EDDY ที่ได้ชี้แนะ แนะนำแนวทาง ด้วยความรู้และศักยภาพหลายๆด้านยังขาดความพร้อมในหลายๆเรื่องครับ แต่ก็ยังอยู่ในความคิดและแนวทางของพวกผมอยู่ตลอด อยากมีส่วนร่วมและเป็นส่วนหนึ่งของเกมส์การแข่งขัน และสร้างภาพและแง่คิดมุมมองในด้านลบที่ยังมีอีกหลายๆท่านเข้าใจผิดในสุนัขสายพันธุ์พิตบูล ที่เขามองว่าดุร้าย และก้าวร้าว ไม่น่าจะเลี้ยงในสังคมของคน
  • ขอบคุณในคำเชิญของพี่มาร์ค มากครับ ไม่แน่นะครับบบบ เราอาจจะได้เจอกัน :-D
  • pit west พวกท่านเล่นเปิดหน้าตักเผยไต๋กันแบบนี้เดี๋ยวไม่มีอะไรลุ้นกันหรอกครับ
  • มาครับมาช่วยกัน สังคมลากกำลังไปได้ดี หลายคนกำลังตื่นตัว กลุ่มเชียงใหม่ อีสาน กรุงเทพเริ่มคุึกคัก หากพวกเราร่วมมือกัน มันจะสนุกกว่านี้อีกเยอะครับ

ผมขออยู่ฝ่ายกองเชียร์ครับ เฮไหน เฮนั่น มันส์ทุกที่ อิอิ
  • หมาแดงแบบนี้ผมชอบมากเลยครับ..........
    มีโอกาสวันข้างหน้าค่อยรบกวนขอมาเลี้ยงสักตัวนะครับ
  • พี่ถ้าเราจัดอบรมการฝึกหมาลาก อย่างถูกต้องพอจะเป็นไปได้ไหมครับ
  • การพาหมามาเรียนรู้เองจะง่ายกว่าครับ มาฝึกพร้อมๆกัน ใครว่างก็แวะมา ไม่ยากครับ ที่ยากคือการกลับไปฟิตซ้อมเอง
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับ

ว่าไงกันหละครับชาว PIT WESTimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    09.JPG 75K
    08.JPG 72K
    07.JPG 85K
    06.JPG 87K
  • คุณตี้ ด้วยความยินดีครับ PIT WEST มีหลายท่านที่ชื่นชอบในตัวคุณอยู่นะครับบimageimage
    ไฟล์แนบ
    010.JPG 85K
    011.JPG 103K
  • MRW พี่ แนวๆนี้ ในกาญจน์มีกี่ตัวครับ ถ่ายรุปมาให้ชมแบบ ฟูลทีมให้ชมหน่อยนะครับ .....

ต่อไป ถ้าจะหาหมาแดงแนวๆนี้มาเลี้ยงสงสัยต้องไปเมืองกาญ เป็นแน่ .... :-bd
  • MRW 1:07PM Permalink คุณตี้ ด้วยความยินดีครับ PIT WEST มีหลายท่านที่ชื่นชอบในตัวคุณอยู่นะครับบ

................................................................
    ขอบคุณมากครับพี่ มีโอกาส ต้องเข้าไปเที่ยวให้ได้ซะแล้ว
  • Like สู้สู้เลือดกาญจนบุรี :063:
  • โทษทีครับคุณตี้พอดีงานยุ่งพอสมควรเลยทิ้งกะทู้ไปนาน ด้วยความยินครับ

เอาแบบยาวๆ แหลมๆ กระหายความปรี๊ดมาให้ชมครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 125K
    bbb.jpg 122K
  • RED COMMANDO ลูกKOMODO เป็นหลานBJimage
    ไฟล์แนบ
    CCC.jpg 152K
    DDD.jpg 232K
  • :063: :063: :063: ไว้ต้องไปขอชมบ้างนะครับ