ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้าน้อยขอคำชี้แนะครับบบบ
  • :054:หลักการดู PITBULL ว่าแท้หรือม่ายแท้มีข้อสังเกตุแบบไหนบ้างครับ
    พอดียังม่ายเก่งเรืองนี้มากเท่าไรครับเพราะตอนที่นำ PITBULL มาเลี้ยงที่แรกเพื่อนเป็นคนที่แนะนำให้ครับ
    คือแบบว่าตอนเขาเล็กๆๆมันดูยากครับ

ขอบคุณท่านจอมยุทธ์ทั้งหลายครับ
  • อืมเซ็งเลยตู แม้แต่ดูพิทบูลยังไม่รู้เลยว่าใช้หรือไม่ใช้แล้วอยากจะเลี้ยงปัญหามันถึงได้เกิด ??????? เบื่อเซ็งในเว็ปนี้เค้าอธิบายคนที่ถามคำถามแบบไปไม่รู้กี่รอบไปหาดูกระทู้เก่าๆดูแล้วก็ดูรูปในกระทู้ที่เค้าขายลูกหมาดูดิเหมือนกันป่าว ค้นคว้าหาข้อมูลเอามั่งนะ
  • เยส...เป็ด...เอ๋ย เด็กน้อย
  • ไอ้baba น้องเขาถามดีๆนะ...มึงไม่อยากตอบก็ไม่ต้องตอบ

ผีบ้านนอก...
  • เฮ้ย อย่าเลี้ยงเลยน๊ะ...F U C K ING...HEAD
  • ผมม่ายเคยก้าวร้าวในนี้แต่ก้อม่ายใช่ม่ายสู้คนนะครับ

ผมม่ายรู้ผีแน่แค่ไหนแต่ถ้าถามเพื่อความรู้แต่ตอบกวนตีนแบบนี้

ผม สร เด็ก ปราณบุรี 0834481505 ถ้าผีข้องใจโทรหาผม

หรือไม่ทิ้งเบอร์เอาไว้ผมนี่และจะโทรกลับเองแน่จิงอย่างหดหัวครับ

ต้องขอโทษจ้าวของเว็ปด้วยครับที่ทำกิริยาม่ายดี
  • ไอ้ เหี้ย baba ครับคนเขาไม่รู้อะครับ คนไม่รู้ก็ต้องอยากรู้ จะได้ฉลาด
    เเล้วพอเกิดมาเมิงรู้เลยหรอครับว่า พิทบูล เป็นไงอะ

คำถามโง่ๆ คนฉลาดบางคนก็ไม่รู้ครับ เพราะคาดไม่ถึงไง
    ผี gangsta ครับ
  • ไอ้สัดผีเหี้ยกระทู้น้องเค้าไม่มีคนมาตอบให้เพราะเป็นคำถามเดิมๆ กูก็บอกให้น้องเค้ารองไปดูกระทู้เก่าๆเสือกทุกเรื่องจริงๆพวกมึงเนี่ย ไอ้เหี้ย กูเด็กเพชรโว้ยจะแดกลูกปืนหรือตีนดีมึง
  • baba เด็กเพชรไหนวะ เพชรกันยาป่าววะ อิอิ

อย่าอ่านผวนนะพรรคพวก เหอๆๆ

ผีหัวเถิก
  • เด็กเพชร..ไม่ใช่คนเหลอวะ.....กูได้เมียเพชรโว้ย