ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED NOSE & FIGHTING DOG อัพเดจ
  • ( RAMA'III 454+่ำำJiJi ) RED MAN+ RED AMANDAR ( RAMA'III WARHEAD+JEEJA )
    มีอยู่อีก 3 ตัว ผู้ 1 เมีย 2

ลูกหมาออกแนวสปอร์ตน่ะครับ อยู่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา
    สนใจก็โทรเข้ามาพูดคุยสอบถามกันได้ที่ 084-8592369, 081-9063576

http://pitbullzone.com/community/discussion/27728/-ramaiii-454-่ำำjiji-red-man-red-amandar-ramaiii-warhead-jeeja-#Item_30

f 3

image

image

image

f 4

image

image

m2

image

• ท่านใดที่กำลังมองหาหมาไว้ทำหมาลาก ลองพิจารณาดูนะครับ.
  • ที่หัวเข้าของ m2 เป็นรอยกัดกันน่ะครับไม่ใช่ผิวหนัง
    และเรื่องราคาก็ขอคุยเป็นรายๆไปน่ะครับ

ขอบคุณพี่ตี๋แอนตี้ด้วยครับ
  • โหดจัง ฟัดกันแต่เด็กเลย
  • นักรบย่อมมีบาดแผลเป็นธรรมดาครับ :-D
    สวยครับช่วยเชียร์
  • m2มันหล่อมากครับพี่เอก
  • รักกิจกรรม ไม่ควรพลาดด อยากได้ๆ
  • เผลอแป๊ปเดียวตัวโตขึ้นเยอะเลยคับพี่เอก
  • เอารถสปอร์ตแทนได้ไหมพี่
  • สายกัดเปนไงบ้างอัฟเดตให้ชมบ้างคับ
  • อาจเป็นพรุ่งนี้ครับเดี๋ยวจะอัพให้ดู ZEEZAA ใช่คุณเอสหรือเปล่าครับ

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านน่ะครับที่เข้ามาให้กำลังใจ

ได้เลยลวดเพ่ลิ้ง จัดมั้ย
  • ชอบนังนี้จริงๆหุ่นโดนมากกกimage
    ไฟล์แนบ
    25991.jpg 54K
  • ขอบคุณครับพี่

และก็ขอบคุณทุกท่านที่โทรเข้ามาพูดคุยและสอบถาม หรือจะเข้ามาดูตัวจริงลูกหมาที่บ้านก่อนก็ได้ครับ ไม่ซื้อก็เข้ามาดูมานั่งพูดคุยกันได้ครับ
  • =D> สวยครับ
  • ถ้าไม่มีพี่เอก คงเงียบน่าดู (สำหรับคนที่ชอบสไตล์นี้ครับ) มันอยู่ในสายเลือด
    ตัวในรูปมันตายแล้วนะครับ ประมาณ 6 ปี ครับ
    ไฟล์แนบ
    dog3.jpg 48K
  • การันตีเรื่องคุณภาพครับชอบแบบไหนไม่ปิดกั้นกัน ผมพิสูจณ์เองแล้วว่าคุ้มค่าจริงๆเชียร์ครับ คุณเอก. พี่มีเวลาอัฟเดต Fighting. ให้ดูบ้างครับเป็นยังไงบ้างตอนนี้อยากเหนOlive ตัวแสบและก็ครอกเดียวกันกับที่อยู่กับผมนะคับ หรือพวกพี่น้องสายเดียวกันก็ได้คับจะได้ช่วยไล่สายให้อีกแรงนึงขอบคุณครับพี่
  • ได้ครับ พอดีช่วงนี้งานยุ่ง ลูกสาวก็กำลังยุ่ง
  • แอบเชียร์เล็กๆคับ สายกัด เนี่ยตามสายไล่ดีๆ7-8ปีที่แล้วดังทุกตัวเลยนะคับคอยชมผลงานอยู่ครับ เชียร์อีกแรงสำหรับ เอกรัฐภูมิ