ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ตื่นมาหยิบสายจุงฝึกหมาแต่เช้า ...........
    จึง ทำวิดีโอมาฝากอีกแล้วครับท่าน(onpa จัดจำหน่ายอีกแล้วครับท่าน) >:D<

http://www.youtube.com/watch?v=mgMxyf7SpyY
  • ไม่ต้องบรรยายอะไรแล้ว :063:
  • :065: เก่งมากครับ
  • เก่งอะ ปรบมือให้เลย :006:
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ .......
    ว่างๆแล้วค่อยจัดมาใหม่ครับ :001:

image
    ไฟล์แนบ
    100_4139.JPG 220K
  • ผมสงสัยว่าทำไมคุณตี้เวลาฝีก ทำไมปล่อยเชือกจูง ดูแล้วเวลาเขาวิ่ง เหมือนกล้าๆ กลัวๆ ไม่ค่อยวิ่งเต็มที่ เหมือนกลัวจะเยียบสายเชือกจูงนะ สงสารเขานะ ดูแล้วเขาเก่งขึ้นเยอะนะครับ ขอบคุณมากสำหรับคริปดีๆ มีมาให้ชมตลอด ผมก็พยายามฝึกตาม ได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ก็โอ เค ครับ
  • somkiat8201 ครับต้องยอมรับเลยครับว่า บางครั้งสดุดทั้งผม และ สุนัข แต่จะเอาเชือกออกเป็นบางครั้งครับ
    เพราะ ที่ตรงนี้ หมาจร มากครับ เผื่อไว้ ครับ ผมกลัวพลาด

ครับขอบคุณที่ชมนะครับ
    ฝึกอะไรก็ได้ครับ ได้มากได้น้อยก็ไม่เป็นไรหรอกครับ แต่มันมีอะไรที่มากกว่านั่นจริงๆๆการฝึกสุนัข
  • สิ่งที่ได้แน่ๆ คือสุนัขมีความสุขแน่นอน และเรา ก็ได้ออกกำลังกายไปในตัวด้วย นี้คือสิ่งที่ได้แน่นอนทั้งคนและสุนัข

image

image
    ไฟล์แนบ
    100_4131.JPG 178K
    100_4132.JPG 227K
  • หล่อมาก
  • ขอบคุณครับ..........
    เช้านี้ไปถ่ายวิดีโอ chapter 3 มา ไม่นาน นัก เดี๋ยวเสร็จจะนำมาให้ชมครับ รอบนี้ขอบอกว่ามันส์ มากๆ :-bd

image
    ไฟล์แนบ
    100_4138.JPG 224K
  • สวยมากๆๆ
  • ขอบคุณครับอ้น ............
    แอบเห็นเจ้าทิค ในวิดีโอ มันก็หล่อไม่ใช่เล่นๆเลยเดี๋ยวนี้ กระโดดน้ำ ท่าเท่ๆๆอีกตะหาก :063:
  • ทำต่อไปเรื่อยๆติดตามอยู่