ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

******Puppy For Sale Re 100% 60 DAY***** หลาน Lil50 + หลาน Mohigan
  • ขายลูกอเมริกันพิทบูล

มี 4 ตัว ผู้ 2 เมีย 2 อายุ 60 วัน ลองโทรมาคุยได้ค่ะไม่แพง 8,000-12,000บาท
    ไม่ซื้อไม่เป็นไรค่ะโทรคุยได้ วัคซีนเข็มแรก+ถ่ายพยาธิแล้ว
    อยู่ บางบัวทอง จ.นนทบุรี พ่อกับแม่สายเลือดดีมากๆ(พ่อเป็นลูก Lil50 แม่เป็นลูกMohiGan RE.100%)
    เตี้ยมากมีใบเพ็ดทุกตัวค่ะ
    (สายโชว์ค่ะ ไม่ดุอย่างที่คิด)แวะมาดูได้ค่ะ เบอร์ติดต่อ 08-02666439 กบค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1+2.jpg 72K
    1113.jpg 43K
  • เบอร์ติดต่อ 08-02666439 กบค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 44K
  • เบอร์ติดต่อ 08-02666439 กบค่ะ
    ไฟล์แนบ
    M1..jpg 40K
    ไฟล์แนบ
    F1..jpg 40K
    ไฟล์แนบ
    F2..jpg 39K
  • สุดยอด...ไม่มีเค้า lil 50 อยู่เลย ผมว่าคอกหน้าอย่า Breed เลยดีกว่า...ขอร้องน๊ะครับ
  • พี่ผีอย่าปากดี
  • *** พวกผีเปรต *** ชอบเสือกเรื่องของเค้าไปทั่ว มีความสุขตรงไหนวะเนี่ย..ไม่ซื้อ ไม่ชอบ ก็เงียบปากไปไม่ต้องไปติหมาเค้า ทำเพื่ออะรัย...
  • พวกนี้มัน ป๊อดดดดดดดดดดดดดดด ไม่กล้าแสดงตัวตน 5555
  • รูปล่าสุดครับ กำลัง breed อีกสองคอกมีอะไหร่เปล่าครับ 083-9882491 บอยบางบัวทอง
    ไฟล์แนบ
    52222.jpg 41K
  • ถ่ายเมื่อเช้าครับ
    ไฟล์แนบ
    004.jpg 34K
  • :o001: หมามันอายุเท่าไหร่อ่าครับ ตัวผู้อ่ะ
  • เค้าบอกมากันว่าพวกผีเป็น มือปืนนะครับ อย่าด่ามันเลย สงสารมัน หุหุ
  • ผีอย่างผม เห็นด้วย กะผีข้างบนเป็นอย่างยิ่ง เสียหมาเลย

พวกเปรตมีชื่อทั้งหลาย ทำเป็นเข้ามาด่า นี่เหรอ จะพัฒนาสายพันธ์

แทนที่จะยอมรับคำติชม

ถามหน่อย ทำไม รับไม่ได้เหรอ ว่าหมาไม่สวย ไอบ้า ไม่ยอมรับความจิง
  • ผมเห็นด้วยกับผีนะ

(หรือคุณบอยว่าไม่จิง)

พ่อเเม่พันธุ์ของคุณสวยๆๆ

เเต่ไหงลูกออกมาอย่างี้หว่า
  • ไม่ทราบว่าคุณ บอย อยู่ตรงไหนของ บางบัวทองครับ ในตลาด หรือ เเถวถนนรัตนา ครับ
  • แล้วทำไม ผีทั้งหลายไม่ออกชื่อเอยนามละครับ ถ้าจะแสดงความคิดเห็น อย่างน้อยแสดงความจิงใจว่าเป็นบุคคลเป็นสมาชิกในเว็ป Pitbullzone หรือกลุ่มคนรักและชอบพิทบลู ผม การบรีด ออกมานะบ้างทีมันก็ไม่สามารถกำหนดได้ หรือคุณกำหนดได้ทุกตัว ครับ แต่ก็เป็นข้อดีในการรู้ข้อด่อย แต่ควรจะเปิดเผย ตัวและมุมมอง อย่ามาด่าเขาเลยครับให้มุมมองน่าจะดีกว่านะครับ ส่วนหมาตัวจิง สวยกว่าในรูปนะ เพราะ คอกนี้อยุ่หมู่บ้านเดียวกับผม ผมว่าลองเข้าไปชมหมาก่อนดีกว่า นะครับ ขออภัย ด้วยครับ:m102: