ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกี่ยวกับ พี่ มาคร์
  • :013:พี่มาคร์เพราะหมาไหมครับ หมาแดงอะ +กับตัวที่ออกรายการอะชอบอย่างนั้น มีลูกหมามะขอตัวนึงได้มะ ชอบจิงๆ
  • ขอฟรีเลยหรอครับ ไม่ลงทุนเลยหรอ
    หมาพี่มาเฟีย แกสวยจะตาย
    จะมาขอกันง่ายๆเลยหรอครับ
    สงสัยบ้านจน ถ้าบ้านจนอย่าเลี้ยงเลย
    กลัวหมาอดตาย - - *
  • เขียนชื่อเขาผิดแล้ว ครับ ฉลาดน้อยจัง
  • ขอกันง่ายๆเลยนะนี่ ....

พี่มาร์คใจดีกล้าขอก็กล้าให้ 555555
  • ไอ้นี่รู้สึกว่า ยังเด็กอยู่นะ ที่สำคัญเด็กขนตูดด้วยสิ่ โพสไปเรื่อย อย่าถือสา
  • มาร์ค เขียนหยั่งนี้นะคับ ไม่ใช่ มาคร์ สงสัยเรียนมาน้อย
    ไอ้โง่ ไปตายไป ขอกันง่ายๆเลยหรือนี่
    (แอบเคืองแทนพี่มาร์ค)
    รักมาร์คนะ จุ๊บุจุ๊บุ
  • กระทู้ล่อผี....... ติดกับแล้ว 5 ตน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • ใช่แล้ว (เนี่ยดูดิ๊เนี่ย นี่มันไม่ใช่เรื่องของผีเลยนะ ผีชอบเข้ามาเสือก กูพูดกับพี่มาร์คแม่งผีเสือกทุกเรื่องเลยไอ้สัส
    กูจะบอกไรให้นะบ้านกุไม่จนและไม่ใช่เด็กขนตูดด้วยไอ้สัสบ้านกุเลี้ยงตั้งหลายตัว
    นี่กุพูดล่อผีเหี้ยมานะเนี่ย เห็นไหมผีก็ติดกับดัก กูพูดเล่นกับพี่มาร์คเว้ย ไอ้ผีหน้าโง่
    แต่ถ้าพี่มาร์คให้กูจิงกูก็เอาเว้ย 5555+
  • งัยล่ะท่านผี .... เจอถอนหงอกแล้ว
  • จะให้คนภายนอกยอมรับพิทบูลได้งัยครับ เมื่อคนในบอร์ดเป็นกันซะแบบนี้
  • vigo พูดถูกๆๆๆๆ
  • ตามกันมาติดๆ เรยนะพี่ช๊อบเปอร์
    ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้มานานแระ วันนี้ขอหน่อย
    555 คงมีคนเกลียดเยอะเรย
    ฮิ้วววววววว
  • ...มาเจอวีโก้ พอดีเลยเอาซะหน่อยๆๆ ปกติดู+อ่านอย่างเดียวๆๆๆ เจอเพื่อนเก่าเลยต้องตอบกันหน่อยๆๆๆ
  • ยินดีครับช๊อบเปอร์ คิดถึงเหมือนกัน
    เดี๋ยวกระทู้เค้าจะกลายพันธ์นา 555
  • ผมเพิ่งเข้ามาได้ในเวปนี้ได้ม่ะนาน เข้าใจแล้วหล่ะว่าทำไมมีแต่คนด่าผี เพราะมัน กวน ทีน จิง ๆ ด้วยครับ
    555
  • ใช่แล้ว (เนี่ยดูดิ๊เนี่ย นี่มันไม่ใช่เรื่องของผีเลยนะ ผีชอบเข้ามาเสือก กูพูดกับพี่มาร์คแม่งผีเสือกทุกเรื่องเลยไอ้สัส
    กูจะบอกไรให้นะบ้านกุไม่จนและไม่ใช่เด็กขนตูดด้วยไอ้สัสบ้านกุเลี้ยงตั้งหลายตัว
    นี่กุพูดล่อผีเหี้ยมานะเนี่ย เห็นไหมผีก็ติดกับดัก กูพูดเล่นกับพี่มาร์คเว้ย ไอ้ผีหน้าโง่
    แต่ถ้าพี่มาร์คให้กูจิงกูก็เอาเว้ย 5555+

ถามจริงมึงปัญญาอ่อนป่าววะดูจากการตั้งคำถามและการตอบ
    กุว่ามึงไม่ได้ล่อผีหลอกไอ้ควย มึงอยากได้หมาจริงๆมากกว่า
    ไอ้เด็กเวร มาร์ค ยังสะกดผิดเลยนะมึง

กุว่ามึงนะเลี้ยงชิวาวายังไม่รอดเลย อย่าสะเออะมาเลี้ยงพิทบูล
    แต่ถ้ามึงเลี้ยงพิทจริง กุว่ามึงคงให้แม่มึงเลี้ยงละสิ เป็นภาระให้แม่มึงอีก
    ไอ้ลูกแหง่ ดูจากการพูดเหมือนผู้หญิงเลยนะมึงเนี่ย
    พอดีกว่าไม่อยากมีเรื่องกับตุ๊ด
  • ทำไมผีที่เว็ปนี้เยอะจัง มีแต่สมองหมาปัญญาควายเยอะดี (ผีเลวนะ) ผีดีก็มีครับแต่น้อยนะ :(
  • :o001: กระทู้มันส์เยอะดีครับผมชอบ เอาอีกๆ
  • เหมือนคนตั้งกระทู้จะไปตามพี่Tong_Udon มากกว่ามั้งคับ พอพี่เขามาช่วยก็ตามน้ำไปเลย จิงๆแล้วอยากได้พิทฟรีๆอะป่า่วคับบอกมาตรงๆก็ได้คับ

ขอโทษด้วยนะคับที่ยุ่ง
  • กรูยอมติดกับว่ะ เพราะอ่านแล้วหมั่นไส้ mark123

ไปน้ำขุ่นๆเลย ตลกแดก หน้าด้านอีก
  • ผมไม่บรีดหมาอีกแล้ว ขอเป็นเพียงผู้เลี้ยงทั่วไปเท่านั้นครับ