ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• “ขอความช่วยเหลือและปรึกษา”
    catpit มิถุนายน 2011 Permalink

แหม่ .. มาจูงอีแพนดี้ ใกล้ ๆ ส้นตีนผมหน่อยได้มั๊ยครับ 5555 จะถวายทุกสิ่ง แล้วช่วย ขอโทษผมด้วยนะ ถ้าจูงมาให้โดนส้นตีน
  • ช๊อค ! “แพนด้า กัดกับ งูเห่า”
    catpit มิถุนายน 2011 Permalink

แม่งโคตรดราม่าอ่ะ

เข้าตำรา ความรู้ท่วมหัว ..

ไม่รู้แม่งมาจากดาวดวงไหน เคยเหยียบพื้นดินมั่งเปล่าคร้าบบบ เนี่ยยยยยยยย

เวลาไปขี้ในป่า จะหากระดาษที่ไหนเช็ดตูด 55555+ โอยขำ

เก่งแต่วิเคราะห์อยู่ในกะลา แล้วเชื่อมั่นในความสามารถของตัวเอง ว่ากุรู้แจ้งแล้ว กุเจ๋งนะ

ใครก็ได้ ไปเปิดกะลาให้มันเห็นโลกภายนอกหน่อยดิ๊ สงสารว่ะ
  • “เอา ลีลา ท่าโพส์ทมาแบ่งกันชม”

ก็ อีน้องนั่นมันไม่ยอมรับความจริง เชื่อมั่นในตัวเองสูง เคยฟังใครที่หนายยยย มันก็ต้องไม่สนหรอกใครจะโพส

ใครเข้าข้างกู กูเม้นตอบ ใครแย้งกู กูไม่สน แถ ตะแบง ตอบเบี่ยงประเด็น ประชดเพื่อเอาชนะอย่างเดียว เหอ ๆ

อยู่ในคอม มากจนดราม่าขึ้นสมองละ
  • “สอบถามเรื่องสายเลือดของ BJ ครับ”
    catpit ธันวาคม 2011 Permalink

555555 ขาดความอบอุ่น เรียกร้องความสนใจ มุดหัวอยู่ในกระดอ เอ้ย กะลา ไม่เคยรู้ว่าสังคมภายนอกเค้าเป็นยังไงกันแล้วเหอๆๆๆๆ

ไปๆ รีบไปฟ้องพ่อมึงเหอะ อาจารย์หน้าตุ๊ดๆ คนนั้นน่ะ เหอๆๆๆ

มึงดูด้วยว่าหมาใครเค้า อีควาย เรียกร้องความสนใจนี่เก่งนัก ร้องไห้ไปฟ้องพ่อมึงเหอะ พ่อมึงอะหน้าโคตรตุ๊ดเลย เหอๆๆๆ

ไอ้ที่งมงาย กูเห็นมีแต่มึง คนอื่นเค้าอยู่ในสังคมอย่างเป็นสุข มีแต่มึงที่งมงายเพ้อฝัน อยู่แต่ในโลก ส่วนตัว อีเด็กมีปัญหา พ่อแม่เลิกกันเลยต้องมานั่งเรียกร้องความสนใจอะไรแบบนี้หรือเปล่าวะเนี่ย

แล้วคำเรียกของมึง คงใช้เรียกพ่อมึงมั๊ง 555+

55555 เพ้อฝัน มองแต่ตัวเอง ไม่รู้ว่าเกิดมาพ่อแม่เคยสั่งสอนมั่งหรือเปล่า
    จะเวิ่นเว้อ เรียกร้องความสนใจอะไรก็ตามสบายนะครับ ไม่ว่าบอร์ดไหน คงไม่มีใครเค้าอยากคุยกับเด็กมีปัญหา พ่อแม่แยกทาง ทำเหมือนเก่ง แต่ที่แท้ .. อยู่ในกะลา

ทีคำพูดเหล่านี้ เจ้าของบอร์ดทำไมปล่อยให้ทีการโพส์ทต่อเนื่อง ไม่ออกมาตำหนิตักเตือนห้ามปราม ทั้งๆที่เล่นอยู่ในกระทู้เดียวกัน
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/27150/นโยบาย-ปี2555-ของเว็บ-pitbullzone-/p1

http://pitbullzone.com/community/discussion/28379/เรียนมาเพื่อแจ้งให้ทราบ-#Item_40

ก่อนที่จะโยงมาที่ผม กรุณาไปอ่านโยบายใหม่ที่ผมเพิ่งประกาศออกไปเสียก่อนครับ

เมื่อก่อนยอมรับว่ามีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นจริง แต่วันนี้ผมได้ปรับเปลี่ยนนโยบายของบอร์ดนี้ใหม่แล้ว
    และคุณก็ย้ายบอร์ดเล่นไปต้องนานแล้ว วันนี้บอร์ดเริ่มกลับสู่ความสงบ และมลภาวะทางความคิดในเชิงต่อต้านผมก็น้อยลง
    ใจจริงผมก็ไม่อยากเข้ามาก้าวก่ายเรื่องความขัดแย้งส่วนตัวของใคร แต่ในกระทู้นี้ ผมเห็นคุณเป็นคนเริ่มด่าเขาก่อนครับ

หากใครมีอะไรที่ไม่พอใจกันเป็นส่วนตัว ก็ควรไปเปิดกระทู้ใหม่ถึงกันเลยจะดีกว่า แล้วก็เคลียร์เป็นเรื่องๆไป
    แต่ไม่ควรมาตามตอดกันในกระทู้ที่ไม่น่าจะเป็นประเด็นได้แบบนี้ เพราะมันอาจจะรบกวนคนอื่นครับ
  • ว่าจะไม่โพส มันก็ไม่ได้ เหอๆ เมื่อก่อนบอร์ดนี้สามารถ edit comment ตัวของเราเองได้ ตัวเองก็ edit ซะสวยหรู

และหากว่าจะ copy เป็นบางข้อความ copy มาทั้ง link เลยดีกว่า ว่าที่ผมคอมเม้นนั้นมันสมควรหรือเปล่า เหอๆ แต่ก็นั่นแหละ คอมเม้นที่แย่ๆ ของตัวเองคงลบไปหมดแล้ว

เวลามันด่าคนอื่นหยาบคายก็ลบออก เจ้าของเวปไซต์ ก็เคยโด๊นนนนนน เหอๆ จนหลายๆคนเอือมระอาในพฤติกรรม
    ทำเป็นเด็กไร้เดียงสา ป๊าดโธ๊ะ .… 5555 ไม่พูดดีกว่า

หากสังคมอยากลงโทษผม ก็ได้เลยครับ หลังจากคอมเม้นนี้ ผมก็อยากรู้ว่าใครไม่ชอบผมบ้าง

อิอิ เหยดดดดดด
  • Mafia มกราคม 9 Permalink
    ในวาระขึ้นศักราชใหม่ 2555 ผมในฐานะผู้จัดทำเว็บไซต์ pitbullzone.com แห่งนี้ ขอประกาศนโยบายในการจัดทำเว็บและข้อกำหนดต่างๆเพื่อให้สมาชิกได้ทราบ........................

"พูดเเบบนี้เดี๋ยวมีเปิดศึก....."
    MakotoHIN29 กุมภาพันธ์ 26 Permalink
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/28214/พูดเเบบนี้เดี๋ยวมีเปิดศึก...../p1

Mafia มีนาคม 6 Permalink
    เรียนสมาชิกทุกท่าน
    ขอประกาศนโยบายให้ทราบเพื่อป้องกันปัญหาสักหน่อยนะครับ .............

"ข่าว ไทยรัฐเช้านี้"
    Mafia มีนาคม 26 Permalink
    นี่คือเหตุผลที่ทำไม ผมถึงชอบที่จะบอกว่า พิตบูล มันโคตรดุ โคตรโหด โคตรอันตราย มันกัดตาย ถ้าไม่มั่นใจว่าจะคุมมันอยู่ อย่าสะเอ่อเสนอหน้ามาเลี้ยงหมาพันธ์นี้

แต่ก็มีเด็กเปรต ที่คอยตามกวนประสาท พยายามหักล้างคำพูดผม พยายามสื่อว่าพิตบูล มันน่ารัก มันเป็นมิตร เพียงเพื่อต้องการเอาชนะ :P

ฮ่าๆๆๆๆๆ อย่าพยายามใช้วิธีอ้างเหตุผลอีกเลยนะค่ะ เพราะนั่นมันคือจุดอ่อนที่สุดของตนเอง
  • "เวลามันด่าคนอื่นหยาบคายก็ลบออก เจ้าของเวปไซต์ ก็เคยโด๊นนนนนน"

uniteen เคยด่าใครก่อนมั้ย ช่วยหาหลักฐานให้หน่อย
    เจ้าของเวปไซค์ที่โดนด่าหยาบคาย ใช้คำพูดหยาบคายด่าเขาก่อนหรือเปล่า

ที่สำคัญ ตัวมึงเองที่เป็นฝ่ายเริ่ม เคยถูกเขาล่วงเกินอะไรมาก่อนหรือเปล่า

และเอาคำนี้ของมึงคืนไป ไอ้เหยดดดดดด
  • ลองชะโงกดูพฤติกรรมของตนเองดูนะครับ ไปแขวะผมไว้ที่ไหนบ้าง อย่านึกว่าไม่รู้นะครับ
    ทุกวันนี้ผมจ้างทนายคอยตามเก็บหลักฐานอยู่ ดังนั้นอย่าบังคับให้ผมต้องทำในสิ่งที่ไม่อยากทำครับ

ผมรอคนมาขอโทษก่อนที่หมายศาลจะไปถึงบ้าน เพราะเมื่อถึงตอนนั้นแล้ว ก็แสดงว่ามันคงช้าไปแล้ว
    ใครทำอะไรกับผมไว้ น่าจะรู้อยู่แก่ใจของตนเอง ผมไม่มีเวลามาต่อล้อต่อเถียงแล้ว ดังนั้นอย่าแถมาใส่ผมอีก
  • ผมว่ามันเรื่องไร้สาระนะครับเรื่องการโดนด่าหรือว่าอะไรแบบนี้ แต่ไอ้คนเห็นเป็นจริง เป็นจัง คอย edit ทุกอย่างสิ่งที่ตัวเองทำผิด นี่แหละ เค้าเรียก "ปัญญาอ่อน"

ไม่ได้ส่งให้ แต่อยากรับแล้วให้คืนมา 5555 เหยดดด ไม่เป็นไร อยากรับก็ดีครับ แค่รู้ว่าได้รับแล้วก็ชื่นใจแล้ว กร๊ากกก
  • คนที่มักสอดเรื่องชาวบ้านเพื่อการประจบสอพลอ ประโยคสองประโยคที่กล่าวหาไม่พ้นคำหยาบคาย ล่วงเกินบุพการีผู้อื่น โอ้อวดความก้าวร้าว ทั้งๆที่คู่กรณีไม่เคยเป็นฝ่ายเริ่มสร้างปัญหาขัดแย้งกับเจ้าตัวมาก่อน

ย่อมสะท้อนถึงระดับวุฒิภาวะ สติปัญญา และธาตุแท้ในตัวคนๆนั้นว่าเป็นคนเช่นใด
  • การเห็นด้วยกับการประจบสอพลอ ยังแยกไม่ออก ผมว่าเกินเยียวยาแล้วล่ะครับ 5555

ตั้งแต่ ผมอ่าน ๆ ดู ผมเห็นพี่มาร์ค รณรงค์ การเลี้ยงหมา ด้วยความรับผิดชอบ ต่อสังคมทั้งนั้น ซึ่งเป็นสิ่งที่ดี

แต่ก็มีเด็กเมื่อวานซืนชอบมาค้าน ว่า ทำไมบรีดหมาเสรีไม่ได้บ้าง , เพ้อเจ้อเรื่องโดนงูเห่ากัดแล้วไม่ต้องให้เซรุ่มบ้าง , พิทบูลเป็นหมาที่ไม่โหดบ้าง ต้องคิดขวางไปหมดทุกอย่าง ซึ่งแต่ละอย่าง ต้องยอมรับว่า มันอยู่ในสังคมไม่ได้เลย ซึ่งความคิดนี้ มันก็สะท้อนกลับไปที่ตัวตนของมันเอง ว่าตัวเองก็อยู่ในสังคมไหนไม่ได้ ไปไหนก็ไม่มีใครคุยด้วย

แต่ด้วยความเชื่อมั่น ในตัวเอง อย่างสูงสุด มันก็เป็นที่มาให้กลายเป็นเด็กมีปัญหาแบบทุกวันนี้ เหอ ๆ
  • พี่มาร์ครู้จักบ้านังนี้หรอ
  • ดีครับออกกําลังกายผมก๊ชอบ
    +เหมือนกันครับ :063:
  • ช้างกูอยู่ไหน!!!!!!

แหม มาไม่ทัน

คนไทยใจเย็นครับ
  • ปอ นายก็เริ่ม มีแฟนคลับแล้วนี้ :-D

แต่ขอชมหมาก่อนนะ** หมานะดูดีวะ ชอบ**
  • ขอเบอติดต่อหน่อยคับ catpit
  • ก็พอมีนิดหน่อยครับพี่เอ ขอบคุณครับ อิอิ

คุณ บางแค1 รบกวนติดต่อทาง facebook ที่ http://www.facebook.com/por.spinner ครับ