ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาคุณ....กลัวอะไรบ้างไหม.
  • ของผม เจอแล้ว อุปกรณ์ช่วย
    วันนั้นเกิดหลุดไปข้างนอก เราก็ตกใจ เรียกมันมันก็ไม่ยอมกลับ พวกๆเด็กที่เล่นอยู่หน้าบ้านก็ยืนตัวแข็งกันหมด
    มันเดินไปทั่ว ดีช่วงนั้นไม่มีหมาอยู่แถวนั้น ไม่รู้ทำไงถ้าวิ่งตามกลัวมันจะวิ่งหนีเดี๋ยวไปกันใหญ่
    สุดท้ายไปหยิบอุปกรณ์ช่วย ใส่ไป 5 นัดแล้วเรียกมัน....ได้ผลเข้าบ้านอย่างเป็นระเบียบ ไปหลบได้รถอยู่พักใหญ่
    วันหลังหยิบปืนแล้วขึ้นลำทีไร ....หาตัวมันง่ายเลยอยู่ใต้ท้องรถไม่หนีไปไหนเลย. 555+
    ( ปืนอัดแก็สคับ เอาแค่พอสะดุ้ง ) หมาหมอบ. :o023::o023::o023::o045:
    ไฟล์แนบ
    Photo-0342.jpg 65K
    Photo-0322.jpg 90K
    Photo-0320.jpg 68K
    Photo-0314.jpg 56K
  • :o035:ของหนูกลัว เครื่องดูดฝุ่น ไดเป่าผม สะแปฉีดน้ำ หมาใต้ถุนแพลต
    หนูละเซง เสียยี่ห้อหมด:o017::o061:
  • :013:ถือไปยูเดท หรือ รัวใส่ครับ ฮ่าๆๆๆ
  • :013:หมาผม กลัวอยู่ 1 อย่าง คือ .. กลัวไม่ได้กัดหมา:013:
  • หมาผมกลัวมุ้งลวดกั้นหน้าต่างครับ
    คือตอนมันเด็กๆผมจะเอามุ้งกั้นไว้ไม่ให้มันออกนอกบ้านแต่มันก็ชอบกระโดดเกาะรั้วอะคับแล้วมุ้งลวดก็หล่นมาทับมันมันก็จะวิ่งไปแอบหลังโซฟาคับ
    หลังๆกลัวหนักแค่เอาโซฟาตั้งไว้กะพื้นดักมันไว้ที่มุมห้องมัก็จะนั่งอยู่แบบนั้นไม่กล้าออกมาแล้วมันก็จะเห่าเหมือนกับว่าขอให้ผมเอาออกไปคับ
    แต่ตอนนี้มันตายไปแล้วพูดแล้วก็คิดถึงอะคับ:002:
  • ทั้งบ้าน กัวยาดมหมดทุกตัวค่ะ 555+
  • กลัวเสียฟ้าร้อง ฟ้าผ่ามากที่สุดค่ะ
  • :o019:หมาผมกลัวผมตะคอกครับ
  • หมาผมมันกลัวสายจูงอะทำไงดีจูงไม่ได้เลย- - ใส่ปุ๊บมันนอนปั๊บไม่เดินเลย
  • หมาผมกลัวความสูง
  • กลัวไม้ตียุงค่ะ แปล๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ไม่ช็อตจิงหรอก หลอกหมาเล่น ฮ่าๆๆๆ
  • ของผมกลัวไม่ได้ออกไปเที่ยว:o029:
  • ของผมมันกลัวโดนกัดหูกับจมูกอ่ะคับ :o023::o023:
  • ดูโดยรวมแล้วคล้ายๆกันนะคะพวกพิตบูลนี่
    ไอ้ตัวแสบที่บ้านกลัวความสูงค่ะเป็นตั้งแต่เด็ก
    สูงขนาดเก้าอี้สูงๆ นี่ก็สั่นทำอะไรไม่ถูกแล้วค่ะ
    ตอนแรกเข้าใจผิดคิดว่ากลัวน้ำ แต่จริงๆกลัวบันไดลงคลองเพราะมันสูงชันน่ะเอง
    และก็พวกฟ้าร้อง ฟ้าผ่าด้วย พลุ ปะทัด
    ตอนงานศพ หรือปะทัดแก้บนที น่าสงสารเชียวค่ะ
    กลัว เข้าหาคน ให้เจ้าของโอ๋
  • ของคุณ MOBILL อายุเท่าไหร่แล้วคะ?
    หน้าผากย่นเชียว
    ไฟล์แนบ
    barnie feb.jpg 71K
  • หมาผ๋มกัวร่มอ่ะ มันไม่เคยเห็นคนกางร่ม
  • ของผมกลัวกระป๋องน้ำ และกลัวไม่ได้กิน 5 5 5+
  • ของผมกลัวเฉาก้วย

เป็นดาราได้ อิ อิ
  • ของนู๋กลัวไม้เกาหลัง..
    แม่ชอบเอาไป เกาหลังมัน..ไม่รู้เป็นอาไร
    มันกลัวจิงๆ 55
    มันคงจั๊กจี๋..
  • ของผมกลัวไม่ได้ขึ้นรถคับ
    หลุดออกจากบ้านทีไรต้องเอารถไปตาม
    เปิดประตูรถปับกระโดษขึ้นรถเลยสบาย55
  • :018::018::018:ของผม 2 ตัวมันกัวไม่ได้กินอย่างเดียวเลยอ่ะคับ:030::030::030:
    ไฟล์แนบ
    Hearties3.jpg 13K
    Heng2.jpg 22K
  • :062: หมาผม ............. กลัวผมนี้ละครับ............^_^

ไม่เคยตี...........ใช้ดุด้วยเสียงต่ำๆอย่างเดียว...........อยู่!
  • ส่วนหมาผม กลัว หลายอย่างครับ เรื่องจริงนะครับ

กลัว กบ กลัว ปลาดุก เวลาเเม่ทำกับข้าวผมชอบเอากบไปหลอกมัน กลัวด้วงมะพร้าว

กลัว ทุกอย่าที่เเปลกๆ ถ้าเอาไปหลอกให้มันกลัว เหมือน เรา เอาจิ้งจกยางไปลอกเด็กอ่ะ ทำเเบบนั้น สร้างสถานการ มันจะกลัวตาม
  • ส่วนหมาเค้า ก้อ กลัวตะเองม่ายร้ากกกอ่าน้าาา
  • ของหยกมันกลัว ของจะหล่นแล้วเสียงดัง จะกลัววงแตกเลย มีครั้งนึงมันยืนเอาขาเกาะโต๊ะแล้ว กะละมังสแตนเลส

ที่อยู่บนโต๊ะมันหล่น สองตัว วงแตกเลย 555+ ตั้งแต่นั้นมามันกลัวของหล่นตลอด เอิ้กๆๆ
  • 555 ฟังดูแล้วก็ฮาดี
    ผมว่าสิ่งที่หมากลัวคงต้องมีประวัติเคยโดนหรือตกใจของแต่ละตัวครับ
    ไม่ใช่น่าเรื่องวิตกแต่อย่างใดนะผมว่า
    ขนาดคนเรายังกลัวผีเลยครับทั้งๆที่ไม่เคยเห็นซะด้วยซ้ำ 555
  • หมาผม มันก็ต้องกลัวผมดิ่ครับๆ (กลัวว่าไม่เอาข้าวให้มันกินอ่ะ)
  • ใครจะไปคิดหมาพันธุ์ที่พึ่งกัดคนตาย....จะมีจุดอ่อนต่างๆนาๆออกไป.555+:013::013::013:
    ( ลูกผม 20 เดือนคับ )
  • ของผมกลัวฝ่ามือยูรัยคับ:061::013:
  • ของผมกลัวสะพานคับเห็นสะพานมันวิ่งหนี้เลย

ไม่กล้าข้ามสะพานคับเห็งสะพานวิ่งกลับบ้านเลย

+++55555+++++
  • :o001: ท่าน soncha ของผมก็เป็นครับ 1 ใน3 ตัว กลัวๆตอนพาไปเที่ยวในสวน แต่ผมก็อุ้มๆลากๆ หลายๆรอบ เดินหนีไปเลย มันก็เดินตามเองครับ 555+ กลัวโดนทิ้ง
  • ขอผมกลัว ลูกเตะเพชรฉฆาต กับฝ่ามือตบกะปานแยกคับ
    แต่รักมันมากคับ ทำยามจำเป็นเท่านั้น หรือไม่ยอมเชื่อฟัง
  • เจ้าตัวแสบที่บ้านกลัวยาดมค่ะ