ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โพสรูป ชุดฮอทแมน เอล็กซันนี่
  • โพสรูปในกระทู้นี้ได้ครับเนื่องจากกระทู้ที่แล้วตกหน้าไป จึงขอตั้งกระทู้ขึ้นใหม่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1427[1].jpg 36K
    IMG_1427[1].jpg 36K
  • ออกมาแล้ว คุณ เก่งสลกบาตร เจ้าของ แม่หมา ซันนี่ ตั้งนานไม่ออกมา ดีนะมึงพี่มาร์คออกมาช่วยทำใบให้
    ดังเลยนะคุณเก่ง
  • คุณ เก่งครับอย่าลืมใบของผมด้วยนะครับ ตัว F2 ไงครับ ผมเก่งที่อยู่โคราชนะครับ บ้านเลขที่ 147/4 หมู่ 4 ต.สูงเนิน อ.สูงเนิน จ. นครราชสีมา 30170 ขอบคุณมากครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_9452.jpg 219K
    _MG_9504.JPG 193K
  • ผมจะส่งข้อมูลทำใบ วันจันทร์ที่ 2 เมษายน 2555 น๊ะครับ ยังไงกรุณาด้วยครับ ที่ส่งมาแล้วก็มี คุณย้ง คุณเอ็ม คุณเก่ง 3 ตัว เหลือคุณ sinecrop 3 ตัว คุณปืน1ตัว พี่ที่กำแพง1ตัว และตัวที่คุณบรีสขายไปก่อนที่จะขาย
    เหมาให้คุณ sinecrop 1 ตัว ตอนนี้ยังขาดรูปอยู่อีก 6 ตัว ครับ
  • ผมส่งรูปไปก่อน 3 ตัวแล้วกัน ผมงงกับพวกท่านกันจริงๆครับ สรุปว่าจะเอาอย่างไงกันดีครับคุณนกทำให้ไม่ได้น๊ะครับ ถ้าไม่มีรูปมันไม่ถูกต้อง
  • ผมส่งรูปไปให้ทางมือถือได้มั้ยครับขอเบอร์ด้วย เบอร์ผม 0901918750